• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TPHCM - Bán - Thú Nuôi Chihuahua Thuần Chủng - Cao Cấp

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Thanks.............!

Chó đẹp quá. Up lên. Cũng đang để dành tiền mua 1 con mà ko biết chừng nào đủ :)
<:p <:p <:p Thanks bạn đã quan tâm và up phụ...bạn cứ qua xem thật tế nếu được thì mình sẵn sàng chia sẻ:x

Hung_Phong_BT

Thanks ACE...............!

em cũng muốn được anh chia sẻ.he he.....................
<:p <:p <:p Đối với ai thì khó chứ đối với em thì a sẵn sàng chia sẻ cùng e mà.....:x
Vì anh em mình đã từng giao lưu và có sự cố xảy ra mà mình vẫn giải quyết rất đẹp lòng thì có gì mà ngại hả em ? anh cũng đang tìm giúp em 1 đôi nữa mà...Rất cám ơn em cùng ACE Hải Duơng đã ủng hộ anh nè..........hihi

:x :x :x Thanks con nhiều......Gửi vài tấm ảnh tặng Con và ACE cùng vào xem nhé....;)
Bé đực trắng này là đực giống tuơng lai nè.....:x

Còn tiếp........Thanks all.
ôi trời ơi,vợ đâu rồi mà ôm cún thế kia.khổ quá anh Hùng,anh em chia sẻ bớt cho bác hùng đi nào.................................up vì các cún đẹp nào.......up.

<:p <:p <:p Đối với ai thì khó chứ đối với em thì a sẵn sàng chia sẻ cùng e mà.....:x
Vì anh em mình đã từng giao lưu và có sự cố xảy ra mà mình vẫn giải quyết rất đẹp lòng thì có gì mà ngại hả em ? anh cũng đang tìm giúp em 1 đôi nữa mà...Rất cám ơn em cùng ACE Hải Duơng đã ủng hộ anh nè..........hihi
xin chào.mình tên là Đại ở TP Bắc Ninh. [sdt 0916848898] ACE nào ở Hải Dương mua cún con ủng hộ anh Hùng .hôm nào giao lưu cho cún gặp mặt nhau nhé.bữa trước AE Bắc Ninh có giao lưu với AE Viet Pet Hải Dương đó.mong phong trào nuôi chihuahua ngày càng phát triển mạnh. chúc anh Hùng có nhiều cún đẳng cấp đế phục vụ ACE nhé.

Hung_Phong_BT

Thanks ACE................!

xin chào.mình tên là Đại ở TP Bắc Ninh. [sdt 0916848898] ACE nào ở Hải Dương mua cún con ủng hộ anh Hùng .hôm nào giao lưu cho cún gặp mặt nhau nhé.bữa trước AE Bắc Ninh có giao lưu với AE Viet Pet Hải Dương đó.mong phong trào nuôi chihuahua ngày càng phát triển mạnh. chúc anh Hùng có nhiều cún đẳng cấp đế phục vụ ACE nhé.
<:p <:p <:p Chào em.
Rất cám ơn em đã ủng hộ & PR giúp anh, a sẽ sẵn sàng chia sẻ cùng ACE HN cùng TP. Bắc Ninh & Hải Duơng.
Hi vọng rằng phong trào nuôi Chihuahua ngày càng cao, để anh có thể cung cấp và được phục vụ ACE ngày càng tốt hơn.
Hiện nay Trại Chihuahua nhà anh chuyên cung cấp con giống, có gia phả và sức khỏe rất tốt.....:x
[-O< Tôn chỉ của mình là UY TÍN vs CHẤT LƯỢNG sẽ luôn luôn là hàng đầu.....:-* Thân chào.

Hung_Phong_BT

Nụ cười Chihuahua.............!

<:p <:p <:p Xin gửi tặng ACE thêm vài hình ảnh ROONEY cười rất tươi......:x:x:x
Nụ cười của Chihuahua ỐC LÁT tên thường gọi..........:-*

Làm dáng tí xíu luôn nè.........:-*

Còn tiếp...................Thân chào.

s31s32s33

Member
Up..................................................................................................................

PHONG ĐỘ LÀ NHẤT THỜI. ĐẲNG CẤP LÀ MÃI MÃI. luôn ủng hộ anh, vì luôn có cún đẹp, UP................................................................. cho các cún

Hung_Phong_BT

Chúc mừng..........!

PHONG ĐỘ LÀ NHẤT THỜI. ĐẲNG CẤP LÀ MÃI MÃI. luôn ủng hộ anh, vì luôn có cún đẹp, UP................................................................. cho các cún
<:p <:p <:p Hi em.
Chúc mừng em........Ti Đen đã hoàn thành sứ mệnh rất an toàn....:-*
Em hãy cố gắng chăm sóc các bé nhé, nếu có gì không biết hãy đt a sẽ giúp em hết mình..hihi.