• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TPHCM Bán Bi con, Thái con

Chim đẻ nhiều cần bán
Thái bố mẹ ( gởi qua upanh.com không được các bạn thông cảm)

Bi bố mẹ

Thái con

Bi con

Các bé đang tắm

Mình chụp bằng đt, xem bên ngoài đẹp hơn. Cám ơn các bạn đã xem tin.................!

Thái con 2 lông 200k, Bi con xám phấn 500-1500k tùy cặp

cám ơn đã xem tin.......................!

stephen

Member
hi

nhìn mấy em bồ câu đã thiệt,nhà mình cũng có 1 số nhưng không post lên được

Muốn gởi ảnh trước tiên bạn gởi ảnh lên upanh.con, sau đó bạn trỏ vào hai quả núi xuất hiện bản thông báo yêu cầu bạn nhập đường link thì bạn để đó, mở upanh.com ra chọn ảnh muốn gởi copy đường link thumbnail rồi gán vào bản thông báo hồi nảy ok thế là xong. Nhớ xem trước trước khi gởi bài, chúc bạn thành công..........................!

Các bé hôm nay đã lớn

Các bạn ủng hộ nha...........................................................!

Mình có 1 em bi xám mái 8 lông lẻ loi. Anh trantamdao có em trống nào nhường lại cho mình được ko? Cảm ơn

Mình có 1 em bi xám mái 8 lông lẻ loi. Anh trantamdao có em trống nào nhường lại cho mình được ko? Cảm ơn
Chào bocaungocdien...........!
Mình có 01 con bi xám trống lẻ 5 lông rất sung (hình bố mẹ nó ở trên tấm cuối), vì tối mình không chụp up lên được, bạn cần thì mình để lại, chỉ lấy lại tiền thức ăn thôi

Chào bocaungocdien.....................!
Mình có con bi xám trống lẻ 5 lông rất sung, hình em nó đây

Bạn cần mình đề lại (lấy lại tiền thức ăn thôi). alo cho mình ngoài giờ hành chánh