• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TP.HCM Bình Thạnh Bán gà kiểng

Status
Không mở trả lời sau này.

tai_binhthanh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bận đi công tác cần bán mấy chú gà kiểng. Hình em nó đây Con trống 3 tháng 900k, mái 3 tháng 600k, con 20 ngày tuổi 300k( ĐTLH: 1267676952 Gặp Tài)

hiephung

A ơi kiểm tra lại số dt đi A.Giá cả quá ok em muốn là người alo trước,em tên là hiephung có bao nhiêu anh bán hết cho em nha.

phuclongchau

gà đẹp quá, bán hết chưa bạn, up phụ bạn cái..........................................................

tai_binhthanh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
em mới bán cho anh Tuấn Đồng Nai hết 4 cặp rồi và tặng thêm 2 cái chuồng 1m nữa chỉ có 5tr thôi, vì bận quá đi công tác ở Hà Nội nên bán cho nhanh.

tranhuyvu

Member
^:)^ , Vì bận công tác mãi tận Hà Nội, nên chỉ bán gà cho người ngoài tận Đồng Nai ( người ở SG thì gọi hoài không được, tui gọi hơn chục lần có được đâu) =)) . Diễn đàn đâu phải chỗ cho bạn spam đâu. Xin Mod chú ý bài của người này, có thể xoá bài của mình nếu cần thiết.

Status
Không mở trả lời sau này.