• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TOTO Niềm tự hào của ASVAN (ẢNH HƯNG YÊN)

tony luky

Member
Xin chào các Bác hôm nay tôi pot hình cún con hậu duệ của GSD ASVAN (chó đực giống của anh Ảnh Hưng yên) các bác xem em nó có giống bố nhiều không nhé.cám ơn các bác
Ảnh cún được 45 ngày tuổi

Ảnh cún được hơn 4tháng tuổi

Thai Binh GSD

chao ban

cho cua ban dep qua, BAN CO THE CHO BIET GIA CUA NO BAO NHIEU KHONG. ban da sangHung Yen the da den trai cua anh Tuan chua

Thanh_arch

Member
anh Hoàn ơi, chú nhóc này giống bố quá đấy, màu mảng và phom dáng tuyệt vời quá... nhìn kỹ mà chẳng thấy điểm kết thúc của cái đuôi đâu cả^^ chúc mừng anh Hoàn, người toàn sở hữu hàng khủng!

tony luky

Member
Gửi Bác THAI BINH GSD

Cám ơn Bác đã ghé xem,giá của em nó thì không tiện nói ra Bác ạ,tôi qua những nơi có GSD đẹp rất nhiều nhưng qua Hưng Yên tôi không biết trại chó của anh Tuấn ở đâu để vào xem,nhờ Bác cho địa chỉ hoặc số điện thoại để có dịp tôi qua đó ngắm cún.chúc bác sức khoẻ

tony luky

Member
Gửi các bạn

Xin chân thành cám ơn các bạn đã vào xem và dành những lời động viên tới cún của tôi,quả thực để được sở hữu 1 GSD đẹp thì tôi thấy ngoài sự ĐAM MÊ,HIỂU BIẾT,ĐIỀU KIỆN...thì còn phải có DUYÊN với cún nữa các bạn ạ.Ở Việt Nam hầu hết những nơi có cún GSD đẹp tôi đều đã đến và có những nơi đến rất rất nhiều để mong sao chọn được 1 cún ưng ý để chơi.hiện tại cún TOTO nhìn khá ưng ý nhưng GSD thì có phần khá giống với BÓNG ĐÁ nó thay đổi rất nhiều khó nói trước được.hy vọng cún TOTO sau này lớn lên sẽ khá đẹp.Chào các bạn.xin chúc các bạn sức khỏe và thành công

lmnam2003

Member
cho cua ban dep qua, BAN CO THE CHO BIET GIA CUA NO BAO NHIEU KHONG. ban da sangHung Yen the da den trai cua anh Tuan chua
Trại của anh Tuấn ở Hưng Yên là trại nào đấy bác, thú thực em ở Hưng Yên mà chưa nghe thấy bao giờ.

vanglai213

Active Member
nhìn em nó lớn hơn nhiều rồi anh hoàn nhỉ.Em thấy nhìn dáng quá ổn đấy chứ ,cái lưng của nó có gì đâu.cái chính là khung xương của em này phát triển theo thời gian sẽ khác nhiều nữa anh à...Chưa nói thêm được gì nhiều nhưng em thấy nó đã lớn và đẹp ra rất là nhiều,Xương ức to và nở nữa>Cái hình cuối anh chụp là đẹp nhất đấy

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y

Xin chúc mừng tony luky có TOTO - một hậu duệ đẳng cấp của ASVAN của đồng chí Đỗ Ảnh Hưng Yên. Niềm tự hào của những người hâm mộ GSD Việt nam! Mong được cập nhật thường xuyên con đực giống đep này.

tony luky

Member
Thân Gửi Thành: cám ơn em đã vào xem và nhận xét về TOTO quả thực anh đã lặn lội rất nhiều để học hỏi các bậc cao thủ về GSD và có 1 chút kinh nghiệm em ạ,anh rất tự tin về chú cún con này vì anh biết rất rõ bố mẹ của cún cũng như hai thế hệ đàn anh của cún trước đây và hy vọng lớn lên sẽ khá ưng ý mình.chúc em khoẻ, công tác tốt
Chào Hữu nhé:em vẫn khoẻ và cún con thế nào rồi? lâu rồi anh bận quá không hỏi thăm cún của em được
EM chào BÁC SĨ:em cám ơn anh đã động viên em và cún,có vấn đề gì em sẽ nhờ Anh tư vấn giúp em Anh nhé,chúc Anh và gia đình sức khoẻ,hạnh phúc

Em kết cái ảnh thứ 2 ! Chó đẹp quá :X
Có phải bác chụp ảnh trên dải phân cách đường Nguyễn Chí Thanh không? :)

Thai Binh GSD

Cám ơn Bác đã ghé xem,giá của em nó thì không tiện nói ra Bác ạ,tôi qua những nơi có GSD đẹp rất nhiều nhưng qua Hưng Yên tôi không biết trại chó của anh Tuấn ở đâu để vào xem,nhờ Bác cho địa chỉ hoặc số điện thoại để có dịp tôi qua đó ngắm cún.chúc bác sức khoẻ
Lau lam em khong sang trai cua anh Tuan. day la trai moi mo, em cung dong gop 1 em cho trai. Trai la trai Thao Nguyen_ An Vu- Hien Nam-Tp Hung Yen anh a. anh tuan cung hoc tap tu bac Anh lap trai thoi

ngoc_anh

Member
Lau lam em khong sang trai cua anh Tuan. day la trai moi mo, em cung dong gop 1 em cho trai. Trai la trai Thao Nguyen_ An Vu- Hien Nam-Tp Hung Yen anh a. anh tuan cung hoc tap tu bac Anh lap trai thoi
Đây không phải là trại mà chỉ là chỗ huấn luyện chó thôi anh bạn ạ.

cuongtb

Member
Chào anh Hoàn.Anh em TB còn đang phải học hỏi từ những người đi trước như anh.Với một người đam mê như bác thì có trại nào,nhà nào nuôi GSD tên tuổi trên đất Bắc [chưa dám nói là toàn quốc] mà Bác chưa tới. Một số anh em TB chưa biết quý danh Bác mong Bác đánh hai chữ ĐẠI XÁ

tony luky

Member
Gửi tất cả các Anh­ Em

Cám ơn các Anh Em đã xem và có những lời đẹp dành cho chú cún TO TO của tôi,nhưng do có 1 Anh thích quá nên đã rinh em nó về nhà mới rồi.một lần nữa chân thành cám ơn tất cả các Bác.chúc các Bác mạnh khỏe,vui vẻ,đoàn kết.Xin Nhờ các Anh trong Ban quản trị đóng giúp TOPIC này.xin cám ơn

Ôi trời!Qua đây em mới biết bác là một cao thủ.Đúng là có mắt mà chăng thấy núi Thái Sơn.Rất mong được học hỏi những kinh nghiệm quý báu của bác.(Em K_094.80.90.368)

tony luky

Member
GỬI Khương

Đó là đam mê, sự chịu khó học hỏi, giao lưu và cái Duyên thôi ( có 1 chút may mắn nữa) e ạ.học phí của anh chơi GSD cũng kha khá đấy.em khỏe và vui nha