• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TOPIC đăng ký tham gia American Bully show - Kết hợp cùng ngày với VKA dog show

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Các Mod vui lòng cho em đăng bài tại đây vì box này nhiều anh em nuôi Bully theo dõi. Xin chân thành cám ơn!

Thân chào tất cả anh em đam mê American Bully!

Để thúc đẩy sự phát triển American Bully tại Việt Nam và để quảng bá hình ảnh American Bully tại Dog Show của VKA đợt này vào ngày 10 và 11/12/2011 (đơn vị tổ chức sự kiện của VKA sẽ chọn 1 trong 2 ngày để American Bully tham gia). Xin được lập topic này để tất cả mọi người đăng ký tham gia vào dog show đầu tiên của CLB.

Dog show lần này sẽ mời trọng tài Thái Lan làm giám khảo.

Lệ phí cho mỗi chú chó tham dự:
- Chó dưới 6 tháng tuổi 200.000 VNĐ/con
- Chó trên 6 tháng tuổi 300.000 VNĐ/con

Thời gian đăng ký:
Từ hôm nay đến hết 03-12-2011
Anh em vui lòng đăng ký sớm để tiện việc chia nhóm thi!

Dự kiến sẽ có các nhóm thi theo các lứa tuổi sau:

MALE - FEMALE

3 - 6 tháng tuôi
6 - 9 tháng tuổi
9 - 12 tháng tuổi
1 - 2 năm tuổi
2 - 3 năm tuổi
Trên 3 năm tuổi

Chó đực/cái đoạt giải nhât của mỗi lứa tuổi sẽ thì tiếp:

Best of Male và Best of female

Và sau cùng là Best of Breed

***Ghi chú:
* Mỗi chó đực/cái chỉ được đăng ký tham gia 1 lúa tuổi. Khi đăng ký các bạn ghi rõ giới tính và độ tuổi để tiện việc chia nhóm.
* Cuộc thi cho mỗi lứa tuổi chỉ được tiến hành khi có từ 2 chó đực hoặc cái trở lên
* Các bạn vui lòng đăng ký tham dự tại diễn đàn sân chơi riêng của Bully nhé!

Do đây là lần đầu tiên có dog show cho American Bully và cũng là 1 dog show để chuẩn bị cho những dog show tiếp theo dự kiến sẽ mời trọng tài ABKC nên chân thành mời tất cả anh,chị, em đam mê American Bully cùng tham gia để American Bully tại Việt Nam sẽ ngày một phát triển!

Thân chào,

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Vì đây là dog show đầu tiên để phát động phong trào và dog show đợt này không được tính điểm bởi ABKC nên các bạn có thể tham gia thoải mái.

King of bulls

Vietpet sponsor
Đây là cuộc thi để thúc đẩy phong trào, nên ae chúng ta mạnh dạn đăng kí. Xin chúc các thành viên bully có bữa thi thành công tốt đẹp. VBKC sẽ gửi mẫu form đăng kí và tài khoản để thu phí sau trong thời gian sớm nhất.

Thân chào,

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Anh em vui lòng khi đăng ký ghi rõ giới tính và lứa tuổi để tiện việc chia nhóm thi nhé!

Thân chào

vanglai213

Active Member
Chúc mừng các bạn ,chọn show thử rất hợp với tình hình bây giờ, chơi chó cũng lên có 1 tiêu trí nhất định thì nó mới có sân chơi hào hứng được .

jenny_Q

Vietpet sponsor
đợt này chắc nhiều anh em chơi bully tham gia đây chúc anh em đi thi thành công nhé :X

jenny_Q

Vietpet sponsor
nhiều anh em cũng suy nghĩ giống mình cũng muốn đi nhưng vì không cò giấy nên không giám mang các bé đi thi :D

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Mục đích chính của dog show lần này là quảng bá hình ảnh American Bully nên anh em cứ mang chó đi tham gia nhé, dù không có giấy

King of bulls

Vietpet sponsor
2 lần dog shows trước, có 2 trọng tài của FCI 1 người Bỉ và người Nhật về chấm.
Best of breed của Rot là 2 chú rot sinh sản tại VN mà không phải là những chú chó nhập về. Vậy thì ae con ngại điều gì mà không mang ra chơi. Vì ra thi thì nhiều yếu tố làm nên con chó thắng giải lắm, chứ không phải chỉ có đẹp hay nhập về mới thắng. Thần thái, bước chạy, handler tốt, etc........ ! lần này thử sức xem sao, :D:D:D:D:D...! không có giải cũng không sao, lấy kinh nghiệm đánh trận sau, may mắn thắng giải thì các đại gia lớn khâm phục mình, đâu mất mát gì đâu. hehehhehhe:D:D:D

Một dog show quá hay.Cố gắng thu xếp công việc mang chó đi thôi.Quảng bá hình ảnh về giống chó mà mình chơi là chính mà.Dắt chó đi chơi mà nhiều người chưa biết về Bully quá.