• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Toàn quốc Bán chim bồ câu kiểng nhập

long..

mày đang đùa với tao hả, tên mày ai cũng biết rồi tốt xấu hay đẹp đều biết hết, trong chuyện này tao ko hùa theo ai đẻ chơi mày, mà đây là chén cơm tất cả ae chơi chim, luôn cả thằng vũ cũng bị may chơi. mày biết thằng vũ sống j nghề chim mà,
thằng ngu...thiương trường là chiến trường ..thằng nào yếu thằng đo chết...câu này thằng vũ nhà mày nói đó....mày sợ anh em chơi chim ko buôn bán được hay thằng vũ không bán được .....đúng là thứ chó sủa.......mày đụng tới thằng hiền thì mày củng nhừ xương.....tụi tao không cản nó nó củng ko để yên vụ xòe lồng tơ đâu ...đừng có ở đó mà sủa...

long..

tao ghét cái thứ hù dọa con nit .ko bằng người ta rồi ghét hả?chơi không lại thì trùm mền lại ngủ đi ....bộ mày tưởng lịch sử thằng vũ nhà mày đẹp lắm hả?????mượn tiền nhập chim của anh kim long của .....rồi thấy người ta hiền rồi lám tới.nhiều người kể tội thằng vũ .....
còn thằng hiền nó xấu hay tốt tụi tao biết .......nó nhỏ chứ nó đàng hoàng hơn thằng vũ nhà mày nhiều......mày sợ nó bể chén cơm thì kêu nó khôn lên chút đi.....tự làm bể chén cơm rồi đi đổ thừa thằng nhỏ.........anh em chơi chim ai củng biết nó bán giá cao chót vót xong nó hạ giá chim nó ....ai nhìn vô củng biết ..chim ai bán được chỉ có người trong cuộc biết....nó phá giá vậy cái chén bằng kim cương củng bế chứ cái chén mũ như nó....nói cho mày biết về thằng vũ đó ...đẹp nhất vietpet

babi007

loa loa............... a vũ quận 6 sắp về thổi kèn, bông cúc chim đẻ giá sốc kìa bà con ( 7 - 11tr cặp đẻ)! vậy thì bà con cũng thừa biết rằn trong suốt thời gian qua anh vũ nhà ta đã kiếm được bao nhiêu? khi nhiều bà con mua chim với giá ngất ngưởng! trong khi mua về, chim chưa kiệp đẻ để bà con lấy lại vốn thì anh vũ nhà ta lại về lô chim mới giá sốc! thiệt tội cho những ai đã mua phải! khi ra được chim con đành phải ngậm ngùi bán rẻ! thổi kèn chân lông rồi cũng sẽ đi theo con đường tuyệt chủng như xòe lông tơ và thiên nga quảng đông(con vịt quảng đông) vì quá nhiều thị phi xung quanh các loài này nên không ai thèm chơi nửa >>>>>>>>>>> tuyệt chủng!!!!!!! thêm một chi tiết nửa! thử hỏi có bao nhiêu người mua chim của anh vũ quận 6 nhà ta đem về nuôi mà còn sống, ắt hẳn câu trả lời thì các bạn đã có rồi! bỏ cả cục tiền ra mua cặp chim đem về nôi cuối cùng bện chết! kêu ai đây trời! chỉ biết trách mình không biết nuối! nhưng tại sau chỉ có chim của a vũ là bị bệnh chết mà mấy con khác lại bình an vô sự? chưa kể đến việc rước thêm một mớ bệnh mới về lây lan cho cả đàn trong nhà chết chùm cho vui!

anh long and bạn baby007...em close topic này . 2 anh đừng váo comment nửa mất công người ta nghỉ em này nọ......mai mốt khi đăng em sẻ ghi ro ràng...còn bạn baby có gì muốn nói thì tạo một topic để nói đi bạn đừng vào topic mình nói nửa thank bạn nhiềul lắm.

tanQ4

Member
anh em ko à, nên bỏ qua đi, làm mất hòa khí hết, ko hay, đồ chơi mà..........

khevan72

Member
up..........................................................................................................................