• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tin vui của Ngan và Bún

Hoàng ơi, nghe tin này buồn quá. Hoàng cố gắng vẫn chăm sóc chó mẹ đầy đủ để nó hồi sức sau sinh nhé. Thương lũ Ngao tạng con nhỉ. Bé bỏng thế mà.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Xin chia buồn cùng anh Hoàng, có lẽ năm nay là 1 năm xấu anh ạ, thua keo này ta bầy keo khác vậy, cũng lấy đấy là 1 bài học quí báu để sau này mình cẩn thận hơn nữa./.

cocker.fan

Active Member
Xin chia buồn với anh Hoàng,thật tiếc cho những sinh linh bé nhỏ ra đi sớm quá

Zen189

Member
chúc mừng anh với ngày sinh nhật vô cùng ý nghĩa... bố mẹ đẹp thế chắc đàn con sẽ cũng vô cùng hùng vĩ!>:D<

Zen189

Member
Ôi xin lỗi bác quá , em đọc trang đầu đang vui mừng, reply xong mới biết là có tin không vui. Mong bác bỏ quá cho.

liemhitle

Member
chia buồn anh nhé , lần sau mình phải giúp kinh nhiệm anh à , và bài học này không chỉ là của riêng anh hy vọng mọi người nuôi chó sinh sản sẽ lưu ý hơn để ko ai còn phải gặp trường hợp như thế nữa :(

Zudas

Member
uầy, giờ em biết, tiếc quá anh ơi :(
............................................................................

thieugia

Member
anh Phong hạ long và Bún nhà mình.mình đâu có già như anh ấy chứ
hì hì hì...còn bạn pham huy hoàng là mình chưa biết măt thôi????mình đang đợi bạn lên hà nội rủ mình cafe đây,chờ mãi mà thấy lâu quá bạn à:-((((((((

nybuyt

Member
hihi a hoàng ơi e cũng me ngao tạng lắm sau 2 bé nhà a đẻ cho e đăng kí 1 con nhá nhìn ngna và bún đẹp quá ^^

ôi trời 9 em cơ à....1 con số may mắn...chúc chủ topic nhé....cung hỹ cung hỹ phát tài

thân chào