• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tin HOT..........giữa những ngày đông lạnh giá đê ê.ê.ê.....

hoangthuy

Member
Hôm nay đã có 1 bé cái mở mắt rồi, bé đấy là đầu đàn nên chắc mở mắt trước.Ngày mai em sẽ upp ảnh cho mọi người ngắm. Cảm ơn cả nhà

chopper00

Member
chúc mẹ tròn con vuông nhé hehe em nó vỡ chum rồi VP lại có BOOM rồi CHÚC MƯNG CHÚC MỨNG

hoangthuy

Member
Hiện tại các cháu đã mở mắt và chập chững những bước đi đầu tiên rồi, có mấy con gấu ra phết sủa ầm ầm lên rồi, thứ 7 mời các bác qua nhà em chơi nhé. Em nợ ảnh , có gì em post sau.Lạnh quá''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''

mike1803

Member
hic em đi tỉnh suốt giờ mới mò được về với văn minh để up ảnh đàn nhóc nhà HT đây ạ. Hình em chụp cũng lâu rồi nên không rõ bây h các em nó ntn nữa. Cụ thể sẽ đợi chủ thớt cập nhật sau vậy ,,,,,, thêm chút ấm áp cho anh em HN nào .

mike1803

Member
Đồng chí Hoảng xem thế nào mà mới chăm chó đc mấy tuần đã xuống sức rồi nhé. tình hình tuần này tớ về cho tớ lên thăm ông chủ và bầy nhóc chút nha <:p

tuanphuthai

Active Member
Nhìn lũ nhóc mập mạp chứng tỏ ông chủ Hoàng chăm rất tốt.
Mõm to, người đậm, lông bóng mượt nếu tính cách trầm, hiếu động vừa phải, thần kinh vững không sợ đám đông, không sợ chó khác dù có to lớn hơn thì đích thị các cháu giống bố hơn là mẹ=))
ps: Hoàng dùng bấm móng tay bấm móng chân cho các cháu khỏi cào bụng mẹ nhé, việc này làm 10 ngày 1 lần

hoangduc91

Member

e cũng có tí gửi a Hoàng gọi là góp vui :D
pic này 24 ngày có lẽ e chụp sau anh mike vì lúc e chụp chỗ bìa cát tông đã bị các cháu cào nát bươm r` :D

mike1803

Member
Chào Đức. lúc mình chụp ảnh thì bọn nhóc đang tập bò chứ chưa biết chạy nhảy bạn ah.
Chúc mừng Hoàng đã chăm được bầy nhóc ngon nghẻ nha. Chó mẹ mới sinh lần đầu nhưng chăm con khéo phết đấy......:x

hoangthuy

Member
Chào Đức. lúc mình chụp ảnh thì bọn nhóc đang tập bò chứ chưa biết chạy nhảy bạn ah.
Chúc mừng Hoàng đã chăm được bầy nhóc ngon nghẻ nha. Chó mẹ mới sinh lần đầu nhưng chăm con khéo phết đấy......:x
hôm nào rảnh mời ông bạn qua chụp tiếp nhé, khiếp chờ ảnh của ông bạn mà mấy nhóc nhà tớ cổ cứ dài hết cả ra=))=)), các cún ăn cháo sốc như lợn rồi
To anh Tuấn phú thái : bác nói em mới biết đấy, nhưng hình như bọn nhóc nhà em chả chịu dùng sữa mẹ nữa mà chúng nó cứ thích uống SIMINAC với cổ gà say của anh VIỆT ANH thì phải, chỉ khổ mỗi em thôi,:-ss:-ss

my_lucky

Active Member
Đến bao giờ mình mới có điều kiện để thử chơi 1 nhóc Dob đây hả trời:(:)((