• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tim chó Chihuahua bị mất ngày 10/4/2014

Hoang Thi

Nhà mình vừa bị bọn cướp bắt mất 1 em Chihuahua đực (tên Lulu) vào khuya ngày 10/4/2014 tại khu vực cư xá Lữ Gia P15 Q11 Tp.HCM. Nuôi em nó đã 5 năm nên giờ cả nhà ai cung đau long, đã hỏi thong tin từ khu vực Lê Hồng Phong, cầu Kiệu, Trường Chinh.. vẫn ko thấy tin tức ji. Mình post lên đây hy vọng có ai tìm hay đã mua được em nó thì cho gia đình mình xin chuộc lại, Lulu rất khôn và tình cảm, mấy ngày nay cả nhà đều mất ăn mất ngủ :( .. Ai có thông tin gì xin lien hệ với mình qua số dt 0908 71 79 75 (tên Thi). Xin cảm ơn rất nhiều và sẽ hậu tạ!
**Đặc điểm của em nó : long vàng, hơi bạc ở sống lung vì nó cũng lớn rồi, mõm và mắt màu đen,lưỡi có đốm đen, trên cổ có đeo vòng đồng có nhiều lục lạc nhỏ (hình em bên dưới)