• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tibettan matiff

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Đang ở Trung Quốc bắt mấy con Tây Tạng về nuôi tiện tay post mấy ảnh để anh em xem ,vì con này mình không đủ tiền để mua mà chỉ mua được con như vậy khác màu thôi

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Hic, nhìn những chú ngao tạng mới hùng dũng làm sao, hôm FTV mình mới tận mắt thấy được sự khôn ngoan của Ngao tạng, khâm phục quá.

phamhuyhoang

Active Member
anh xem có con nào dữ hơn một chút nữa được không ạ ??anh cứ dắt ra được là em không khoái rồi anh ạ ^_^ mà các anh đểu thật đó nhằm lúc em cưới vợ không cho em đi cùng ^_^

Lâu mới vào lại VP, Chú Cường và Chú Kỳ vẫn phong độ như ngày nào :D

rút cuộc là chú Kỳ mang 1 em lửa về ạ? Đàn Ngao nghiền quá!!!

nhìn ngao tạng mà thèm, hi vọng sau khi ra trường, kiếm được nhiều tiền để kiếm một em thật hoành tráng cho anh em chiêm ngưỡng!
@ Điền: đi đâu mấy tháng trời mà không thấy lên mạng gì cả ?

Hung.tinhyeu

Active Member
anh xem có con nào dữ hơn một chút nữa được không ạ ??anh cứ dắt ra được là em không khoái rồi anh ạ ^_^ mà các anh đểu thật đó nhằm lúc em cưới vợ không cho em đi cùng ^_^
Chú lo mà đi vỡ mật để còn ấp trứng đà điểu, kẻo không còn con ngao tạng nào dữ mà nuôi nữa đâu ! Có khi ấp xong trứng đà điểu, chú lại có con ngao tạng dữ hơn để nuôi đấy.

suggar

Member
Cảm ơn bác Kỳ nhiều nhiều về sự tư vấn, em làm theo những gì bác chỉ nên em ngao nhà e đã ăn uống bình thường trở lại rồi ạ
Hôm nay em thấy loáng thoáng ở cửa nhà Vinh Hạnh trên Bà triệu hình như có 1 em ngao tạng to vật vã bác ạ

o0ojusto0o

Member
Cảm ơn bác Kỳ nhiều nhiều về sự tư vấn, em làm theo những gì bác chỉ nên em ngao nhà e đã ăn uống bình thường trở lại rồi ạ
Hôm nay em thấy loáng thoáng ở cửa nhà Vinh Hạnh trên Bà triệu hình như có 1 em ngao tạng to vật vã bác ạ
chiều nay em cũng vừa được chiêm ngưỡng xong....2 em 2 màu khac nhau mỗi em gác 1 cái cửa nhìn mãi không chán chỉ muốn chạy vào >:D< 1 cái nhưng sợ .....

KyCauGo

Tiếp mấy con lởm nữa....................................................................................................

Phu Dung

Moderator
He he, có ối người phải trằn trọc mất ngủ vì mấy con lởm của anh đấy. Ngoài ra anh còn làm cho doanh thu bán khăn giấy tăng thêm 30% :D :D :D

_DucPham_

Vietpet sponsor
Mới đi trung Của về hả chú Kỳ ?? Mấy em này lởm thật ^_^ em cuối màu cứ như vện ấy nhỉ.

KyCauGo

Đức hả cháu ? mấy con lởm này đang ở khu C phamhuyhoang rồi , ông chủ khu C mang về để cuối năm 2011 này tiếp tục Nam tiến dự Dog Show đó Đức ơi

_DucPham_

Vietpet sponsor
Đức hả cháu ? mấy con lởm này đang ở khu C phamhuyhoang rồi , ông chủ khu C mang về để cuối năm 2011 này tiếp tục Nam tiến dự Dog Show đó Đức ơi
Thế hả chú,kiểu này trên khu C sắp thành lập Tibetan Mastif kennel rồi, Dog Show này cháu cũng có mấy em Tây Tạng lởm vào thi ^_^ để cạnh tranh với ông chủ khu C :D