• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ti - đốm nhà mình, mời các bạn cùng "ngắm"

unftin

Member
Em Ti mình bắt ở nhà chú Cường Linh Đàm vào cuối năm 2010.
Đến bây giờ cũng được hơn 1 tuổi rưỡi, nặng 25kg<:p

Cách đây 3 tuần mình mới đưa em nó về nhà chú Quy - Thanh Lân xin giống, không biết có đậu hay không.:-w

Vì mấy hôm nay trên mình nóng quá nên phải cho em nó vào sân, lấy 2 tấm nhựa cho em nó nằm tạm vậy.:D

Đây là 2 bát của em nó, mỗi ngày em chỉ ăn có 3 bát này thôi.

Hộ khẩu hiện tại của em nó là ở tp Sơn La, có bác nào ở Sơn La mình giao lưu nhé.

unftin

Member
Hì hì, cảm ơn bạn. Em Ti nhà mình sắp làm mẹ rồi nhưng mà vẫn còn trẻ con và bắng nhắng lắm.:D

unftin

Member
Nhà mình ở gần trường cấp 2 Nguyễn Trãi. Hôm nào rảnh thì alo. ĐT: 0979464055.
Mình tên Tuấn, sn 86 cho dễ xưng hô:D

tr4ng_art

Member
bạn ơi cún của bạn chân thẳng mà nhìn mặt nó đẹp thật muốn thơm em nó 1 cái quá đi *moa moa* :"> :-*

unftin

Member
bạn ơi cún của bạn chân thẳng mà nhìn mặt nó đẹp thật muốn thơm em nó 1 cái quá đi *moa moa* :"> :-*
Hi, cảm ơn bạn. Bình thường thì mình thả em nó ngoài vườn cho chạy nhảy thoải mái. Nhưng mấy hôm nay trên này nóng, và đang trong giai đoạn có em bé nên mình phải để ở trong sân.:D

unftin

Member
đốm nha e dep lắm..e có cho nó chạy bộ k e
:D
Hơ hơ, chú này sinh năm 88 sao lại gọi mình là e ta??
Thỉnh thoảng khi nào đi dạo thì mình mới cho em nó đi thôi, vì cả ngày em nó chơi ngoài vườn rồi mà.

katomato

ủa nhà a o tp hcm dung khong ??? e 91 , xung ho cho de a ha =D . hom nao ranh ghe wa nha a choi nha =D HAHA

duyhuyen

bạn ơi bạn có muốn bán cún con không, mình đang có nhu cầu nuôi 1 e đốm quá chừng :)

dinhthuy

dong cho nay rat tinh cam chi tiec o mien bac chua co san choi rinh nao danh cho dong cho dom de ae trao doi kinh nghiem