• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tiểu mộc nhà gà

my_lucky

Active Member
Sao không có ống truyền dịch gắn vào đấy cho thoát dịch nhỉ????%-:)-??:-??

gàsiêunhân

Active Member
em đang phấn đấu cho tm như này nhưng tình hình hiện nay có vẻ đành chờ đến tết

chanphuong

Member
em đang phấn đấu cho tm như này nhưng tình hình hiện nay có vẻ đành chờ đến tết
Phấn đấu thế này thì có mà không làm được gì ngoài việc tập cho TM thôi em ạ. Ai đi học ở TQ cho đây?

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
nó bị con gà chọi nó đá anh ạ! bị con gà chọi nó mổ rồi đâm cựa thành ra bị 2 cái lỗ 1 to 1 nhỏ cách xa nhau
hihihihihihi, anh lại cứ tưởng chú cho chiến, TM giờ bao nhiêu kg rồi em ???

gàsiêunhân

Active Member
Phấn đấu thế này thì có mà không làm được gì ngoài việc tập cho TM thôi em ạ. Ai đi học ở TQ cho đây?
hihi! em định cho ăn trên cao cho luyện cơ thắt lưng và cơ đùi với sắm máy chạy để ở nhà cho nó tự chạy ạ, nhưng mà nó mới 10 tháng nên em không tập căng cho nó mà chỉ dắt đi dạo thôi, để tết em về rồi em tập 1 thể luôn. Chó trưởng thành chỉ cần tập 2 tháng là đủ sức fight 4h rồi, em chỉ tập cho tm đủ sức chạy liên tục 2h thôi hehe

gàsiêunhân

Active Member
hihihihihihi, anh lại cứ tưởng chú cho chiến, TM giờ bao nhiêu kg rồi em ???
nó 21kg anh ạ! mà nó vẫn bị béo quá, nên em đang ép, nhưng vì từ bé chiều quen rồi nên bị tính lười, đã thế hôm trời mưa em cho nó đi tắm mưa, hôm sau cho đi off lại nắng to nên giờ bị phổi, giờ vẫn hơi khục khặc

Scoobydoo

Member
Hôm nọ mới gặp, xinh xắn thế mà hôm nay đã có vài lỗ ở cổ rồi, chắc tại trời nóng nên Gà làm cho tiểu mộc dễ thở đây he he

dgk_karate

Member
Khiếp quá, gà chọi nhà ai mà kinh thế, con này chắc tầm 30kg mới đá thủng hai lỗ to thế:)). Hôm nào chú tổ chức giao lưu giữa pitbull và gà chọi đê :)).Chủ nhật nhớ mang em nó đi off nhé.

gàsiêunhân

Active Member
Khiếp quá, gà chọi nhà ai mà kinh thế, con này chắc tầm 30kg mới đá thủng hai lỗ to thế:)). Hôm nào chú tổ chức giao lưu giữa pitbull và gà chọi đê :)).Chủ nhật nhớ mang em nó đi off nhé.
Gà cựa xịn nó đá hiểm mà anh!
Em không cho đi off đâu, vết thương nó chưa ăn da non, cứ hơi tí lại há miệng :(:(:(

my_lucky

Active Member
off

Gà cựa xịn nó đá hiểm mà anh!
Em không cho đi off đâu, vết thương nó chưa ăn da non, cứ hơi tí lại há miệng :(:(:(
Chú không cho nhóc cái ra thì chú dắt nhóc đực nhà chú ra cũng được mà, lâu ngày nó không được đi giao lưu, chắc cũng cuồng chân lắm rồi đấy>:/:-ss:-??

gàsiêunhân

Active Member
Chú không cho nhóc cái ra thì chú dắt nhóc đực nhà chú ra cũng được mà, lâu ngày nó không được đi giao lưu, chắc cũng cuồng chân lắm rồi đấy>:/:-ss:-??
em dắt chihuahua đi off cũng được, em đang định sắm pom rồi sang hội toydog, dắt pit đi off chán lắm, cứ phải xích

my_lucky

Active Member
anh thì có 1 nhóc minpin đực rồi, sắp phải kiếm thêm 1 nhóc chihuahua nữa để ban đêm nằm ôm cho đỡ trống trải đây này:D=))