• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thiếu nhi Nga

Status
Không mở trả lời sau này.

tuansilk

Vietpet sponsor
Cám ơn, cám ơn chú Giáp nhiều nhé. Nếu anh được như thế thì quả là hạnh phúc lắm lắm.

Phải nói là bác Tuấn không trẻ nhưng sức trẻ trong người còn nhiều lắm! Phải em mà kéo chàng Sunny của bác thì ...cũng.. phì khói!! :x:x:x:x:)):)):)):))
Ko đến mức độ phải phì khói đâu. Hôm nào thử nhé.

Cám ơn, cám ơn chú Giáp nhiều nhé. Nếu anh được như thế thì quả là hạnh phúc lắm lắm.

Ko đến mức độ phải phì khói đâu. Hôm nào thử nhé.
Ko có khói nhưng có tí Hơi nào ko bác he..he.... cuối tuần e lên Thăm Velissa và Sunny nhé bác

KimCuong

Active Member
Yêu cầu bác Tuấn ngay lập tức phải bồi bổ sức khỏe, luyện tập hàng ngày để có một cơ thể cường tráng. Theo thông tin từ Gia Cát Dự, nếu bác Tuấn không tập luyện thì sẽ không theo kịp sự phát triển như vũ bão của Suny. :))

Suny thì ngày càng cường tráng, hùng dũng mà chủ lại già tọp đi và hom hem là không được đâu đấy anh nha. ;) =))

trungcs

Member
Buổi tập cắn thứ 2 của Sunny, lần này Sunny đã quen dần với bao tập hơn, miếng cắn đã to hơn, cắn dai hơn và đặc biệt là khi đánh dọa cũng không còn sợ như lần trước,chủ động cắn không nhả và giằng co mạnh hơn....chỉ có khoảng 10 phút thôi nhưng đúng là thở ra bằng tai chú Tuấn ơi...vài tấm ảnh cháu thấy ổn đây chú:
Quân xanh đầy khí thế trước khi vào trận:

tp://i1140.photobucket.com/albums/n568/trungdr_hvqy103/IMAG0823.jpg[/IMG]

Hung.tinhyeu

Active Member
Mới có 10 phút mà đã thở ra đằng tai, vậy mà hôm trước nói hai chú kết luận hơi sớm. Cố gắng luyện thêm vài chiêu nữa cháu ơi, lúc đó mới theo được mấy anh già.

trungcs

Member
đúng là để theo được lớp già thì lớp trẻ còn phải cố gắng nhiều chú Hùng ạ,thôi thì cứ từ từ thôi chú ơi...cám ơn chú Hùng vì đã resize ảnh giúp cháu nhé!

rottweilord

Member
Buổi tập cắn thứ 2 của Sunny, lần này Sunny đã quen dần với bao tập hơn, miếng cắn đã to hơn, cắn dai hơn và đặc biệt là khi đánh dọa cũng không còn sợ như lần trước,chủ động cắn không nhả và giằng co mạnh hơn....chỉ có khoảng 10 phút thôi nhưng đúng là thở ra bằng tai chú Tuấn ơi...vài tấm ảnh cháu thấy ổn đây chú:
Quân xanh đầy khí thế trước khi vào trận:

Em thấy bác Tuấn dắt Sunny xài thêm quả gilê đen quần túi hộp và đôi bốt nữa nhẽ ra cán bộ FSB nhở? Bác dắt Rott mà vẫn thấy cười chưa thấy nghiến răng - kết luận GÂN vẫn còn dai lắm.

tuansilk

Vietpet sponsor
Yêu cầu bác Tuấn ngay lập tức phải bồi bổ sức khỏe, luyện tập hàng ngày để có một cơ thể cường tráng. Theo thông tin từ Gia Cát Dự, nếu bác Tuấn không tập luyện thì sẽ không theo kịp sự phát triển như vũ bão của Suny. :))

Suny thì ngày càng cường tráng, hùng dũng mà chủ lại già tọp đi và hom hem là không được đâu đấy anh nha. ;) =))
Sự cường tráng của anh đã chạy sang Sunny hết rồi. Anh sẽ cố gắng lấy lại vây.:))

tuansilk

Vietpet sponsor
Em thấy bác Tuấn dắt Sunny xài thêm quả gilê đen quần túi hộp và đôi bốt nữa nhẽ ra cán bộ FSB nhở? Bác dắt Rott mà vẫn thấy cười chưa thấy nghiến răng - kết luận GÂN vẫn còn dai lắm.
Mua bộ như em nói ở đâu nhở. Chú chỉ chỗ cho anh với anh mua ngay. :-*

Có tin vui là phải thông báo ngay để a,e còn đến chúc mừng bác tuấn nhé hihi.... mấy chai bia hôm nọ chưa uống hết cứ để đó bác nhé. đợi bọn e lên hihi... :D

mr.vinh

Member
Chú Tuấn bây giờ chuyển sang uống cafe rồi, không uống bia nữa đâu anh ơi,hehe

Hung.tinhyeu

Active Member
Chú Tuấn bây giờ chuyển sang uống cafe rồi, không uống bia nữa đâu anh ơi,hehe
Bố vợ gọi điện mà không nghe máy là hỏng rồi, chiều nay Mạnh Và Hoàn qua nhà bố vợ tắm beer để mừng cho bố vợ đấy. Vừa tắm beer vừa ngắm một bầy lúc nhúc như hòn than trong vui mắt lắm.

tuansilk

Vietpet sponsor
Rất vui mừng TB tới các AE fan Rott: Sunny và Lisa nhà mình đã cho ra đời 9 nhóc gồm 5 đục 4 cái kháu khỉnh. Nhưng 2 cháu đã ra đi từ trong bụng mẹ. Mặc dù với bàn tay mềm mại, khéo léo và đầy nhiệt tình của chuyên gia Hùng tinh yêu các cháu vẫn ko thể quay về với mẹ và anh en cùng đàn.
Hình ảnh bố mẹ các cháu a.

Hình ảnh mẹ con các cháu a:

Các cháu nặng từ dưới 300g đến 400g ạ:

Xin cám ơn Hùng tình yêu đã giúp đỡ và các anh em đã quan tâm chia vui với mình.

tuansilk

Vietpet sponsor
Có tin vui là phải thông báo ngay để a,e còn đến chúc mừng bác tuấn nhé hihi.... mấy chai bia hôm nọ chưa uống hết cứ để đó bác nhé. đợi bọn e lên hihi... :D
Lần này ko uốn với cá Nga nữa nhé. Chú thích mồi gì bảo anh nhé. :D

tuansilk

Vietpet sponsor
Bố vợ gọi điện mà không nghe máy là hỏng rồi, chiều nay Mạnh Và Hoàn qua nhà bố vợ tắm beer để mừng cho bố vợ đấy. Vừa tắm beer vừa ngắm một bầy lúc nhúc như hòn than trong vui mắt lắm.
Sao có ông cháu nào đến nhà cũng đòi gọi bố vợ vậy Hùng. Rút kinh nghiệm cho ra quán nhậu hết.x-(

Status
Không mở trả lời sau này.