• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thiếu nhi Nga

Status
Không mở trả lời sau này.

trungcs

Member
Ok cháu, thứ 7 hoặc chủ nhật nhé. Amon thế nào rồi.
thế thì hôm nào qua cháu sẽ gọi điện cho chú trước nhé, Amon dạo này nó cứ dài ngoằng ra chú à, bế nặng trình trịch nhưng mà trông không béo lắm...cháu đi vắng nhiều nên không dám cho ăn quá nhiều, nó ị ra nhà dọn mệt lắm chú ơi!Khi nào nó biết đái ị thành khuôn khổ cháu mới đắp thịt cho nó chú ạ!Hẹn sớm gặp chú nhé!:D

Boy Hai Phong86

Active Member
Cám ơn em nhé. Anh chưa được gặp em thì phải. Anh cũng chúc mừng em - V Anh và Anka nhé. Thật vinh dự cho NRC.
Anh gặp em rồi mà, hôm off NRC đó anh, nhưng lúc hát em mới đến và em ngồi cạnh anh liền hihi chắc hôm đó anh say quá nên không nhớ em thôi ah, em cũng cảm ơn anh nhé>:D<

tuansilk

Vietpet sponsor
Anh gặp em rồi mà, hôm off NRC đó anh, nhưng lúc hát em mới đến và em ngồi cạnh anh liền hihi chắc hôm đó anh say quá nên không nhớ em thôi ah, em cũng cảm ơn anh nhé>:D<
Um, chắc là tại bia của Chân Phương đó mà. vậy 25 này em có lên ko. Hẹn gặp nhé.

chanphuong

Member
Um, chắc là tại bia của Chân Phương đó mà. vậy 25 này em có lên ko. Hẹn gặp nhé.
Bố vợ lại nói sai rồi, làm gì có bia nào là bia của Phương? Không cẩn thận 25 này anh em đâm chém nhau vì bố vợ đấy. Hi....
Bố vợ gắng tập tành cho Sunny để còn đi Fét Ti Van, yêu cầu con gái bố đi cùng để anh em chém gió tí, hi.....

tuansilk

Vietpet sponsor
Bố vợ lại nói sai rồi, làm gì có bia nào là bia của Phương? Không cẩn thận 25 này anh em đâm chém nhau vì bố vợ đấy. Hi....
Bố vợ gắng tập tành cho Sunny để còn đi Fét Ti Van, yêu cầu con gái bố đi cùng để anh em chém gió tí, hi.....
Sai thì sorry vậy. Cố gắng rủ con gái đi nhưng như Chân Phương nói thế chỉ sợ ảnh hưởng đến Fet-ti-va thì chết. Hi...Hì.................:D

trungcs

Member
Vasilisa nó đã quen hẳn với môi trường ở VN chưa vậy chú?nó vẫn thân thiện như vậy chứ ạ?cháu sợ lơ mơ đụng vào nó lại cho 1 táp thì toi!:D

Hung.tinhyeu

Active Member
Vasilisa nó đã quen hẳn với môi trường ở VN chưa vậy chú?nó vẫn thân thiện như vậy chứ ạ?cháu sợ lơ mơ đụng vào nó lại cho 1 táp thì toi!:D
Chú Tuấn đây. Nó như ko phải từ Berega Turi về VN - Vẫn thân thiện như hôm đầu cháu gặp. Yên tâm chủ nhật tuấn sau có qua chú ko để chú gọi. Sẽ cho cả Moon đi luôn.

trungcs

Member
đương nhiên là không thể không qua rồi...cháu qua chú từ sớm rồi đi ra sân Phúc Xá luôn!ái chà, hôm đó sẽ vui lắm đây!:D

tuansilk

Vietpet sponsor
Cập nhật ảnh Sunny 14 tháng. Một buổi chơi và tập luyện.
Có 1 mình chụp mà trời ko đẹp anh em xem cho vui nhé. Cám ơn.

Còn đây Vasilisa về VN đã được 3 tháng

Cập nhật ảnh Sunny 14 tháng. Một buổi chơi và tập luyện.
Có 1 mình chụp mà trời ko đẹp anh em xem cho vui nhé. Cám ơn.

Còn đây Vasilisa về VN đã được 3 tháng
Sunny dạo này cũng to ra nhiều.. hôm nào làm vài kiểu ảnh mới bác Tuấn nhé.. hay ngày mai nhỉ hihi....

tuansilk

Vietpet sponsor
Sunny dạo này cũng to ra nhiều.. hôm nào làm vài kiểu ảnh mới bác Tuấn nhé.. hay ngày mai nhỉ hihi....
Ảnh này anh vừa chụp sáng nay. Bây giờ trời đang đẹp. Sáng thứ 7 nhé.
Anh out để cho Lisa đi dạo đây.
Bye em.

my_lucky

Active Member
Đẹp rồi anh ơi.............nhà còn ít rượu táo mèo nào không thế anh???

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chúc mừng bác Tuấn! Nghe nói chàng Sunny vừa mới làm nhiệm vụ cao cả! :">:">:">:">:">

Status
Không mở trả lời sau này.