• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thanh niên ZoMy...

Status
Không mở trả lời sau này.

dinhlyba

Anh chàng kỹ sư xây dựng này lại thích nói ngôn ngữ và phong cách giống mấy cháu hot girl mùa đông lạnh thấy mồ nhưng lại thích vận quần soọc bò cạp chễ chân đi tất giấy tất len dài đến bẹn. Người lớn ai lại thế.

Chú T-rex nói như vầy khác gì bạn thanh-arch là con gái híc hic

dungseven

Member
ông thành này cũng phải rút kinh nghiệm nói 1 hiểu 1 thôi chứ đừng nói 1 hiểu 10 là mệt đấy............................đôi dòng tâm sự

Hung.tinhyeu

Active Member
Xin vui lòng tập trung vào đúng chủ đề, còn chuyện sử lý ngôn ngữ @, ngôn ngữ chat là chuyện bất di bất dịch. Bất kể là thành viên quen hay lạ, cũ hay mới, mà thành viên cũ thì càng sử lý kiên quyết hơn, để các thành viên mới khi tham gia lấy đó làm gương. Thân

Thanh_arch

Member
HIHI

Anh chàng kỹ sư xây dựng này lại thích nói ngôn ngữ và phong cách giống mấy cháu hot girl mùa đông lạnh thấy mồ nhưng lại thích vận quần soọc bò cạp chễ chân đi tất giấy tất len dài đến bẹn. Người lớn ai lại thế.
Rất thấy làm vui vì những câu nói đùa, thì thời @ mà thế nên đâu đâu cũng gặp những ngôn ngữ kiểu đó giống như đâu đâu cũng gặp các em teen xinh tươi mặc soọc đi tất dài ấy, nhìn cũng hay hay phải không ah? Nói thế thôi chứ nội quy là nội quy, vi phạm ít thì sửa, nhiều thì ban nick xoá bài. Cái này cũng có rất nhiều người cảm ơn bác Hùng vì làm trong sạch tiếng việt mà, chẳng ai trách được cả. Nhưng nói thật không có nhiều người có thời gian được như bác ấy đâu, nếu giao trọng trách ấy cho em thì em cũng chịu. em thì mỗi ngày đến cty, vào VP cho đỡ nhớ rồi cắm nick ở đó thôi. thỉnh thoảng viết bài chọc ghẹo anh em cho Vp đỡ buồn, chứ không phải tính em thích sinh sự đâu ah:D
ps: Mà em ko phải ksxd đâu nhé, kỹ sư: Engineer. còn em Architect. hihì (Múa rìu tí)

Xin vui lòng tập trung vào đúng chủ đề, còn chuyện sử lý ngôn ngữ @, ngôn ngữ chat là chuyện bất di bất dịch. Bất kể là thành viên quen hay lạ, cũ hay mới, mà thành viên cũ thì càng sử lý kiên quyết hơn, để các thành viên mới khi tham gia lấy đó làm gương. Thân
Xin cho em có ý kiến từ "sử lý" của bác Hung.tinhyeu là sai chính tả rồi đấy ạ:p

Thanh_arch

Member
Xin cho em có ý kiến từ "sử lý" của bác Hung.tinhyeu là sai chính tả rồi đấy ạ:p
bác lại còn thế nữa, thanks bác nhé, tiếng việt sẽ sạch nước cản hơn đấy:))
Xin góp vui với bác TP thằng nhóc nhà em, cho em ké cẩm vào đây tí nhé chứ lập topic riêng cho nó thì hoang tài nguyên quá

Em này cua của em hình như cũng cùng trang lứa với em Zomy của bác, em nó 15 tháng, có lẽ trong giai đoạn tới em cũng bắt em nó lên núi học Kung-fu thôi. Zomy tính đến nay là bnhiêu tháng rồi bác P nhỉ

dungseven

Member
con này cơ bắp săn chắc đấy chắc thành cũng phải chịu khó cho em nó chạy tập thể dục lắm đúng ko nhìn đôi giày thì biết ?con này thành mua lại đúng k?chứ không phải nuôi từ nhỏ

trangphuong

Active Member

Em này cua của em hình như cũng cùng trang lứa với em Zomy của bác, em nó 15 tháng, có lẽ trong giai đoạn tới em cũng bắt em nó lên núi học Kung-fu thôi. Zomy tính đến nay là bnhiêu tháng rồi bác P nhỉ
ZoMy nhà mình sinh 4-2-2009 mà cứ thế mà suy ra thôi, vẫn ít tuổi hơn cu nhà bạn, mà cu rott nhà bạn nhìn quen lắm có phải mới nhập về từ một người nick Chuối không nhỉ?

Thanh_arch

Member
Hi bác

con này cơ bắp săn chắc đấy chắc thành cũng phải chịu khó cho em nó chạy tập thể dục lắm đúng ko nhìn đôi giày thì biết ?con này thành mua lại đúng k?chứ không phải nuôi từ nhỏ
Hệ cơ bắp này do em ép lại từ đống mỡ bầy nhầy đấy bác ah, em sở hữu em này mới được tròn 2 tháng.
Mỗi ngày cu cậu được vận động tổng thời gian là 2tiếng, trong đó có 1 tiếng là chạy bền theo chủ (chủ đạp xe đạp) còn 1 tiếng chia làm là vận động theo bản năng khi chơi đùa với Gold và GSD. Được cái chỗ em ở riêng biệt rộng rãi, toàn ruộng khô và bãi cỏ mấp mô nên việc đó cũng không khó.

Thanh_arch

Member
ZoMy nhà mình sinh 4-2-2009 mà cứ thế mà suy ra thôi, vẫn ít tuổi hơn cu nhà bạn, mà cu rott nhà bạn nhìn quen lắm có phải mới nhập về từ một người nick Chuối không nhỉ?
Ui thế thì mới 10 tháng nhỉ, vẫn còn nhỏ thế mà bác cũng dạy dỗ gần như ngon là tốt quá rồi, nhóc nhà em chắc sang 2010 mới cho học hành, hiện tại mới chỉ để chơi thể thao thôi.
Chuối là anh em với em mà, mấy anh em góp chó nuôi chung thế nên cũng khá nhiều bác ah, em thì có 3 em, còn chuối cũng có tới 3 nhóc, mấy nhóc nhà Chuối ngon lắm nhưng gạ mãi không post hình lên:D

t_izi

Đề nghị đồng chí có cước sử dụng chính tả cho chính xác,để khi xử lí các trường hợp vi phạm không ý kiến ý cò=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.