• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tham gia hội labrador trên facebook !!

Mình thấy Labrador ở VN tuy không ít nhưng chưa đc nhiều người biết đến, và đặc biệt là cũng chưa có 1 clb nào chuyên về Labrador :D bản thân mình tuy không có nhiều kinh nghiệm nuôi chó nói chung, và labrador nói riêng nhưng cũng xin phép tạo 1 sân chơi cho anh chị em nuôi labrador chia sẻ những bài viết hay, ý kiến cũng thắc mắc liên quan tới giống Labrador, chăm sóc, huấn luyện và nuôi dưỡng Labrador cũng như các giống chó khác. Chia sẻ kinh nghiệm, giao lưu hỏi đáp về cách tìm mua, chăm sóc, huấn luyện và bảo vệ những chú cún đáng yêu ♥ :">:">

https://www.facebook.com/groups/labradorvn/

đây là group mình tạo trên facebook. Mong mng tham gia để group ngày càng lớn mạnh và chuyên nghiệp hóa. Cảm ơn mng :D :p:p:p

Ka_sea

Member
Mình thấy Labrador ở VN tuy không ít nhưng chưa đc nhiều người biết đến, và đặc biệt là cũng chưa có 1 clb nào chuyên về Labrador :D bản thân mình tuy không có nhiều kinh nghiệm nuôi chó nói chung, và labrador nói riêng nhưng cũng xin phép tạo 1 sân chơi cho anh chị em nuôi labrador chia sẻ những bài viết hay, ý kiến cũng thắc mắc liên quan tới giống Labrador, chăm sóc, huấn luyện và nuôi dưỡng Labrador cũng như các giống chó khác. Chia sẻ kinh nghiệm, giao lưu hỏi đáp về cách tìm mua, chăm sóc, huấn luyện và bảo vệ những chú cún đáng yêu ♥ :">:">

https://www.facebook.com/groups/labradorvn/

đây là group mình tạo trên facebook. Mong mng tham gia để group ngày càng lớn mạnh và chuyên nghiệp hóa. Cảm ơn mng :D :p:p:p
Mình gà vi tính lắm
Muốn gởi hình lên facebook thì làm sao
www.facebook.com/groups/labradorvn mà không biết gởi hình lên chổ nào

ktpt

Bạn ơi mình đang định nuôi 1 chú chó. Mình ko rành về chó, thik nuôi thôi.
Định nuôi bulldog nhưng sợ nó giữ quá ko chăm đc, nuôi 1 em labrador có vẻ ok. Bạn biết giờ mua 1 em dòng này ở đâu ko chỉ mình với.
Cám ơn bạn nhiều!

dungtran89

hoan ngênh bác mở diễn đàn, em có 1 em lab đen đực. Cũng muốn chia sẻ kinh nghiệm với mọi người

ban2canho

Apartment for rent in The Estella,cho thuê căn hộ quận 2

Apartment for rent in The Estella District 2,cho thuê căn hộ The Estella quận 2
Căn hộ cho thuê tại The Estella quận 2 TP.HCM
Giá: 900 USD / 2 Giường Nội thất: Có đồ đạc
Phòng: 2 Tầng: 7, Khu 3A, View Cantavil An Phú
Phòng tắm: 2 Diện tích: 104m2
Địa chỉ: The Estella, Xa lộ Hà Nội, phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
Căn hộ tầng 7, 104m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, nội thất đẹp, yên tĩnh, an ninh 24/24
Giá: 900 $ / tháng
Hồ bơi, sân tennis, phòng tập thể dục phòng tắm hơi .....

=========================
Apartments for rent in The Estella District 2 Hcmc
Price: 900 USD / 2 Beds Interior: Furnished
Room: 2 Level: 7, Block 3A, View Cantavil An phu
Bathroom: 2 Sqft: 104sqm

Address: The Estella, Hanoi Highway, An Phu Ward, District 2, Ho Chi Minh City
7th floor apartment, 104m2, 2 bedrooms, 2 WCs, nice furniture, quiet, security 24/24
Price: 900 $ / month
Swimming pool, tennis, gym, sauna .....
Conveniences:
. Locates in the most desirable Residential area in the new Suburban of An Phu (Thao Dien area), District 2.
. 5 kilomitres away from Central Business District (District 1) and convenient accessible to the District 1, Binh Thanh, District 9 via national Hanoi Highway or upcoming new Road through Thu Thiem tunnel (connecting district 1 and 2 within 15 minutes driving)
. Good environment surrouded of amenities, expatriate community and high-class locals.
. British Internation School, International School, Metro Cash and Cary, Clinic and Hospital, Restaurants, Bars, Ports, and other attractions.

Tags: Apartment For Rent In District 2, Apartment For Rent In The Estella, Apartment for lease in district 2

Please contact: Ms Tina
Phone: 0909 380 135
Email: vuong.proviewland@gmail.com

Website: Apartment for rent/lease in Ho Chi Minh City-Hcmc-Sai Gon-Viet Nam, Apartment for rent in Hcmc, Apartment for rent in Ho Chi Minh City, Apartment for rent in Sai Gon, Apartment for rent in district 1, Apartment for rent in district 2, Apartment for r - Apartments for rent/lease in Ho Chi Minh City(Hcmc)-Sai Gon-Viet Nam, Apartment for rent in Hcmc, Apartment for rent in Ho Chi Minh City, Apartment for rent in Sai Gon, Apartment for rent in district 1, Apartment for rent in district 2, Apartment for - Bán căn hộ|Cho thuê căn hộ|Bán biệt thự|Cho thuê biệt thự|0909189126
See more: Apartment for rent in The Estella District 2 Hcmc, Apartment for rent, Villa for rent, House for rent, in Hcmc, Ho Chi Minh City, Sai Gon, Viet Nam, VN

Tommy89

Chúc diễn đãn Labradorvn thêm lớn mạnh.
Mình đang muốn tìm 1 bé Labradorvn, ko biết diễn đàn mình có ai thì inbox cho mình với nhé. Cảm ơn các bạn :)

beodz

anh ơi em ở HN thì có đc tham gia k?

e có chú lab đực được 8 tháng tuổi rồi...
e muốn tham gia vào hội mong học hỏi và giao lưu