• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tha thiết muốn xin một em mèo về nuôi ạ

hoangtrang_269

Xin chào 4rum, đây là lần đầu tiên mình vào 4rum. Cũng khá tiếc một điều là k biết diễn đàn sớm hơn một chút. Chiều nay đi học qua đường mình thấy một em mèo bị thương ở chân chỗ đoạn 65 Đại La, nhìn tội mà e ấy xinh quá, do đường đông quá đến lúc vòng sang đường thì e ấy k biết đã rúc vào đâu mà nhìn mãi k thấy, có vẻ như e ấy bị lạc. Về đến nhà k hiểu sao bản thân mình muốn tìm một e mèo để nuôi và chăm sóc quá. Thực chất đi mua mèo mình cũng k sành và cũng k có nhiều tiền để mua ( vì là sinh viên) e nào lai tây hay đắt đắt. Chỉ muốn nuôi một e dễ thương và bầu bạn thôi. Vì vậy mình muốn xin bác nào có mèo k nuôi hoặc k có thời gian chăm sóc thì nhượng lại cho mình chăm đc k. mình sẽ trả tiền lấy vía nuôi e ấy lớn ạ. Em xin cảm ơn. Em ở Hà Nội ạ tên Trang. sdt 01658854958