• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thủ Đức _ Thanh lý Bồ câu Kiểng

PhucThuDuc

Vào thẳng vấn đề cho đở mất thời gian của Anh em:
* Thanh lý:
1) Bồ câu gà màu socola loại 5,5 tháng chuẩn bị rớt trứng 1,6-->1,7kg/cặp = 1,200K.
2) Bồ câu gà ......................3 tháng............................................ ...../cặp.= 800K
3) Bồ câu thổi Kèn trắng đẹp, to con chân lông ngắn (khỏi sợ dính phân bẩn) 2,5--->3 tháng/cặp = 800K.
4) Bồ câu thổi kèn.............................................. ...................................... Đang đẻ tốt/cặp = 1,100K
5) Ké thêm:
- 01 bồ câu gà trống lẻ (đạp mái tốt) khoảng 0.7kg = 400K
- 01 bồ câu thổi Kèn trống chim 4 tháng = 400K
P/s: Bắt từ 02 cặp trở lên gọi để có giá tốt nhất nhé.
* Bổ sung hình sau nha AE
- AE nào có đam mê hoặc có nhu cầu pm cho mình or liên lạc theo 0909.718.612-Phúc. AE đến ngã tư Bình Phước, Q.thủ Đức gọi mình ra đón vào xem và lựa chọn.
- Bà con ghé ngang qua đá đít em phát để chim mau bay nha, Đừng chém em tội nghiệp . Cảm ơn nhiều