• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thống báo mừng 8-9 chủ nhật off xoáy thái

cuteo8888

Vietpet sponsor
Thống báo đến toàn thể anh em nuôi xoáy thái ở miền bắc chủ nhật tuần sau ngày mừng 8-9 này clb xoáy thái tổ chức buổi off tại vườn hoa hàng đậu vào 9h sáng kính mong toàn thể anh em gần xa cố gắng góp mặt và anh em nhớ dẫn theo kún nhé để giao lưu học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau để clb xoáy thái ngày càng phát triển mạnh mẽ kính mời toàn thể anh em <):):x:x:x:x<):):-*:-*:-*:-w:-w:-w

chào mừng bạn tham gia cùng AE Xoáy Thái ko có cún thì đi người ko cũng được bạn à

cuteo8888

Vietpet sponsor
clb xoáy thái chào mừng toàn thể anh em tham gia góp vui với clb không cần có chó clb vẫn mong muốn toàn thể những người yêu dòng chó xoáy thái tham gia hoạt đông của clb để clb xoáy thái ngày càng phát triển mạnh mẽ như báo cấp 10 hehehee:D:-ss%-(>:/:-??>:D<:-h=;;)<:p

cuteo8888

Vietpet sponsor
đề nghị các bác ngày mai chuẩn bị góp mặt đông đủ nhé các men mới cố gằng góp mặt cho đông vui nhé :))

Tuan83a

Member
Tiếc quá hnay nhà e có việc Bân nên k ra mắt a e đc ! Chúc mọi ng có buổi off giao lưu vui vẻ ! Các bác nhớ up ảnh lên nhé !