• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thống báo anh em off xoáy thái

cuteo8888

Vietpet sponsor
anh em xoáy thái đâu hết rồi dạo này trời đẹp thế mà không làm 1 buổi off nhỉ mấy anh em đâu<):)

cuteo8888

Vietpet sponsor
dạo này các bác thông cảm anh em ở đây đang bận bóng bánh lên ít thấy các bác lên thế cơ chứ chắc phải xong vụ euro này thì anh em với đông vui được <):)

dạo này các bác thông cảm anh em ở đây đang bận bóng bánh lên ít thấy các bác lên thế cơ chứ chắc phải xong vụ euro này thì anh em với đông vui được <):)
uh chắc cung phải hết UERO thì AE mới chuyen tâm vào chuyên môn được

cuteo8888

Vietpet sponsor
vâng đang euro lên anh em không chuyên tấm tý gì cả quên hết cả mấy em kún đang iu hiihii mong sao cho nhanh hết euro này để anh em đi off phát em sẽ mang em còi đuôi vẹo nhà em đi chơi hohohoh:-/

Cuong_Chao

Member
Hẹn ae sau EURO nhé FEN nhà mình mãi vẫn chưa thay lông xong , nhưng sẽ vẫn điểm danh cùng ae >:D<

cuteo8888

Vietpet sponsor
xong anh em đã hoàn tất 1 kỳ euro thua tan lát h anh em ta chuẩn bi off thôi nhỉ ;)

hehehe Anh em Xoáy thái đâu hết rồi chuẩn bị off thôi vậy CN tuần này luôn đi cho nó máu địa điểm có khi là Công Viên Bách Thảo nhé! >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

cuteo8888

Vietpet sponsor
vâng ok anh thống nhất thế nhé 9h sáng chủ nhật tuần này nhé mong anh em xoáy thái có mặt đông đủ anh em nhớ dẫn theo kún đi càng đông càng vui cho gì cũng được hehehehehe nhà em co 2 em chó ta mang đi góp vui hiiiiiiiiiiii=))>:D<

chủ nhật này đi dự hội nghị xoáy thái

Anh em mang chó đi cho mọi ng chiêm ngưỡng những chú chó săn tuyệt đẹp.

Mình chỉ mới nuôi nhưng chưa đuợc giao lưu hôm tới có dịp được ngắm những

chú xoáy đẹp.Mong ace phát triển để có nhiều dịp hơn.

cuteo8888

Vietpet sponsor
đệ nghị anh em mang kún đi giao lưu nhé chó gì cũng tham gia off cho đông vui hehehehe chắc tuần này đi không biết có đông em kún không nhỉ :p

kecodon

Member
anh ơi,em ko có cún nhưng có được đi giao lưu với mọi người ko ạ?...hic...hic:(

anh ơi,em ko có cún nhưng có được đi giao lưu với mọi người ko ạ?...hic...hic:(
Đi thoải mái đi bạn ơi tôi cũng không có cún nhưng hôm đó cũng đi càng đông càng vui mà.hi. À mà hôm trước bạn bảo mua em nào 3 tháng 10kg mà mang đi cho vui nhé.

thebigb0y

Member
Ai đứng ra làm cái topic đi. Viết mỗi 1 câu la sáng cn nhé, còn chẳng rõ là cn nào... Xong rồi comment spam link đi các topic khác để pr. Mình ý kiến vậy thôi, mình ít lên mang trả lời nên mình ko dám mở topic.
Nhà mình cũng có xoáy thái 21kg 5.5 tháng