• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thống báo 27 này anh em off xoáy thái nhé

cuteo9999

Member
thống báo cho tất cả anh em nào nuôi dòng xoáy thái này đến 27 này mong anh em đến họp mặt đông đủ nhé đúng 9h anh em có mặt ở công viên thống nhất ở chỗ họp lần tr nhé >:D<

Mr.Burin

Member
rất ủng hộ cho tinh thần của anh em , con nhà em sắp đẻ rồi , bụng to và nặng nề lắm rồi , chắc chỉ 2 ngày nữa là đẻ ! <:p

damson82

Member
Mong a e đi off đông đủ và đúng giờ.các bác phó nháy ít ảnh up lên nhé

cuteo9999

Member
mong anh em đăng kí số đt có gì gần ngày để tôi có thể nt cho anh em ko lại wen mất thi nguy hiểm . con nhà em mà đẻ thi thông báo cho anh nhé để anh đến xem cái ko biết đàn này có đc mấy chú nhỉ <:p

Anh Em nuôi Xoáy Thái đâu hết rồi, mai là đến lịch off rồi đấy AE nào có Chó thì cố gắng mang đi nhé.cuteo xem nhắn cho AE cho hôi đông vui em nhé!

cuteo9999

Member
thống báo ngày mai anh em cố gắng đến đông đủ nhé mai em mang 2 chú đi cho đỡ buồn hiii =))

damson82

Member
mình ở xa tít trong thanh hóa nên.............nhưng a em dạo này vắng vẻ quá