• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

thế tớ nuôi mấy con này thì post vô mục nào bi giờ

quys631

Member
:Dtớ có 9 con này,mua về để thịt mà thấy hay hay nuôi luông bi giờ đe ra mấy chú nữa rùi=))=))

Ki_Nho

Moderator
Uh nhỉ, mấy con này là tên là j thế Quy? có phải thuộc bộ thú có guốc ko? post vào topic nào bi gờ, hay cậu lập topic mới tên lẩu và tái chín đi :D

ashita

Dịch giả Vietpet
vào mục này là đúng rồi còn j. tụi này là dê hở bạn ^^

Đừng làm món tái, chín. Bạn mở Shop bán Sữa Dê đi. Hoặc mở Sauna tắm sữa Dê thì đông khách vô cùng, khuyến mại cho các thành viên nữ chúng ta. Lúc đó các thành viên nữ của VP sẽ đi thi Hoa hậu hết vì da trắng đẹp vô cùng. :)):eek:h go on:

Ki_Nho

Moderator
Yes yes yes! Sao giờ mình mới biết có anh Khôi HP nhỉ? Một quý ông lịch lãm và tâm lý vô cùng đối với phái nữ tụi iem. :D

misha

Member
Hàng họ bây giờ đa dạng nhỉ, cái gì cũng có. Mấy chú dê này mà lai chó đốm thì tuyệt, độc nhất vô nhị luôn. Bác thử xem sao. Mình vừa rồi cũng có lai Chó Laika với gà chọi đấy, nhìn hình thử xem.