• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

thằng ku bin

fat.L.T

Member
giới thiệu với cả nhà đây là thằng bin hâm nhà em. ở ngoài thằng cu đẹp zai lắm không hiểu sao cứ zí máy ảnh vào nó là nó cắn ngay không cho chụp nên em chỉ chuph đựơc vài cái xấu xí này thôi mọi ngườ đừng chê nhớ :D

thằng này nhà em vừa láo toét vừa lì chỉ được mỗi cái đẹp zai thôi =)) =)) =))

Mèo nhà mình là mèo Anh lông dài em bắt nhà bà Hảo trên Thuỵ Khuê.

Khổ thân thằng bé mấy hôm nóng qua toàn nằm nhà vệ sinh với nằm trên bàn kính.

moimm

Member
Nhìn là đã thấy tiềm năng rồi. Mặt bé này dễ thương quá, trông mắt lanh lợi nhỉ. Em ý được mấy tháng rồi bạn ? Lông dài thế này nóng là phải. Mấy hôm rồi bé nhà mình nóng toàn trốn vào gậm giường, có cách nào hạ nhiệt cho các bé không nhỉ ? Nằm điều hòa mình chỉ sợ nó viêm phổi :(

thuan81

Active Member
Cu Bin nhà em còn nhỏ mà đã ra dáng anh hùng lắm lắm luôn!nhìn cái mặt ngầu quá!lớn lên chắc chắn sẽ rất phong độ nha!chúc mừng em có được cu Bin chúc bé ăn thật nhiều và chóng lớn nha!:D

fat.L.T

Member
em cảm ơn tất cả mọi người con này trông to xác thế thôi ạ người toàn lông gầy lắm thằng này mới được có 3 tháng thôi. em thấy cho nó nằm điều hoà cũng không sao đâu mà không bị viêm phổi đâu ạ bọn này lông dày và dài nên chúng nó nóng lắm

mèo xinh quá, đẹp thật :love struck:. nghe tiếng mèo nhà bà hảo đã lâu, hỏi hơi vô duyên tí, e bắt em này trên đó giá bao nhiêu vậy? :D

fat.L.T

Member
em bắt em này 3 triệu mọi khi bà Hảo bán giá cao lắm toàn 220$ thôi lứa này bà bán rẻ đó chị

tinicat

yêu quá

cho sàm sỡ tý nào, nhìn thấy giai đẹp thế này thèm thế cơ chứ:cry:

fat.L.T

Member
nhà chị cũng có mèo cái như vậy àh chị đợi khi thằng này lớn lên cho chúng nó kết thông gia hehe

thuan81

Active Member
cho sàm sỡ tý nào, nhìn thấy giai đẹp thế này thèm thế cơ chứ:cry:
đọc cái tin này dễ hiểu nhầm nha em!em phải nói rõ hơn tí,nhỡ Tiến nói em đang nói nó thì khổ thân haha!mèo xinh hay chủ xinh nào?!