• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thằng cu Tý nhà em nè!

Chắc bé này lanh lợi phải biết.Không biết chủ nhân của bé có được cơ bắp vạm vỡ như em nó không nhỉ??????????

QuangTDT

Member
chó của bạn đẹp đấy , cho mình hỏi em nó đươc mấy tháng tuỏi vây ? cho mình xin lỗi chươc nhé con nảy cắt tai do bác sĩ VN hay nước ngoài cat vây .

QuangTDT

Member
mình có 1 em cũng đang cần cát tai cho mình hỏi dịa chỉ nào đê minh tham khảo

trangphuong

Active Member
mình có 1 em cũng đang cần cát tai cho mình hỏi dịa chỉ nào đê minh tham khảo
Tháng sau mình cũng cắt tai cu pit nhà mình, có thể hôm đó bạn và mình gọi bác sỹ Ninh gia lâm sang làm luôn nhỉ?
@chủ topic.
Em pit của bạn nhìn quen quá, không biết có phải chủ nhân cũ của em nó tên là Hoàng không nhỉ?
Thân!

qweasd

Member
uây uây lên ảnh nhìn hoành tá tràng thế a ơi quả nay ma cho tập thêm cắn phá thì chuẩn luôn đấy

boxich90

Member
Em nó là boy
Nghịch lắm ạ
Cún của bạn nhìn đầu gấu thế:nailbitting:,cu nó được mấy tháng rồi bạn? bạn ở đâu vậy,hôm nào mình giao lưu cái.Nhìn em nó trong ảnh đã mê rồi,không biết ngoài đời thế nào.đẹp thật!:)

cam do

Mình tự cắt tai lấy các bạn à.Làm dần cho quen.Chứ gọi BSTY nhiều vấn đề lắm!!!!!!!!!!!!

cam do

Tháng sau mình cũng cắt tai cu pit nhà mình, có thể hôm đó bạn và mình gọi bác sỹ Ninh gia lâm sang làm luôn nhỉ?
@chủ topic.
Em pit của bạn nhìn quen quá, không biết có phải chủ nhân cũ của em nó tên là Hoàng không nhỉ?
Thân!
Mình là Thái bạn ơi.Chứ không phải Hoàng!Chắc bạn nhầm ai.

dungseven

Member
@chủ topic.
Thân!
còn này khác con của hoàng anh phương à?cún pit này nhìn gầu nghê?cún của hoàng mặt không đen bằng em này,gửi ảnh để anh so sánh nhé