• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thằng đệ mình

hiep198x

Member
Do chất lượng ảnh xấu nên ko nhìn rõ lắm , nhưng mình thấy chú này nhìn tướng khá dữ dằn đó nha ...
Chúc mừng chủ thớt !!!

thanks mọi người nó là con của Biz Clone đấy à. được cái đẹp zai người to con phết hxhx mỗi tội đợt này không có thời gian chăm sóc nên phải gửi nhà bạn không mang đi off được với mọi người

lambeckham

Active Member
sao đợt này mất tích đâu thế ông......chủ nhật đi off đê ông ơi

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Lâu quá Hiệp không cập nhật em nó giờ nhìn lớn ghê, mà em nó hình như vẫn hơi gầy hả Hiệp (vì hình chụp không rõ lắm) ??

nó cũng không đến mức gầy quá đâu a CHinh à tại ảnh mờ nó thế đấy ... tai đợt này dính nhiều chuyện quá nên mất hút đấy Lâm à...hết thời gian dành cho đam mê roài....

dog

Member
Không có tg thì đưa tui nuôi cho Hiệp ơi! Ra vài đàn clone của Biz-clone luôn ke ke.