• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thả chim chào mừng Giỗ Tổ mùng 10 tháng 3

Tổng cộng 17 căn cứ cùng 160 chiến binh tham gia tập huấn Văn Miếu Trấn Biên(Biên Hoà) :)) về căn cứ 149 chiến binh còn 11 chiến binh chưa về :worried:.Qua lần tập huấn này rút ra kinh nghiệm đừng tưởng đoạn đường ngắn là chim chắc chắn sẽ về đâu nhé ;) mà phải tuỳ thuộc vào tình trạng từng chiến binh mà biết được chúng có thể về hay không =))
Đường ngắn nhưng là tân binh thì cũng có thể lạc đường. Với lại thả nhiều nêu chúng dễ dắt nhau đi lòng vòng lắm. Hôm rồi chúng đánh vòng ở văn miếu hơi ít nhưng có lẽ dẫn nhau đến nơi khác đánh vòng tiếp cũng nên. Bữa mình trên đường đi ra vẫn thấy một số em bay ngược trở lại với vẻ rất hốt hoảng, những em đánh lẻ ngược lên phía tây bắc dễ lạc vào khu vực rừng cao su nơi có nhiều chim cắt ^:)^ khi đó thì không về là chuyện tai nạn mà thôi.

hình ảnh đẹp quá, nhìn ngoài chắc đẹp hơn nhỉ, thật tuyệt vời
p/s sao không giới thiệu tên thành viên trong ảnh nhỉ, nhìn chẳng biết anh nào ra anh nào cả.

hình ảnh đẹp quá, nhìn ngoài chắc đẹp hơn nhỉ, thật tuyệt vời
p/s sao không giới thiệu tên thành viên trong ảnh nhỉ, nhìn chẳng biết anh nào ra anh nào cả.
Cứ tham gia sinh hoạt với anh em sẽ biết ngay thôi. Cũng có người vì lý do tế nhị người ta không muốn xưng tên tuổi trên diễn đàn mà em, nên việc giới thiệu phải có sự đồng ý của người đó mới được giới thiệu.