• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thư Mời Tham Gia Trưng Bày Bồ Câu Kiểng lần 5 Năm 2012

v___q6

Member
Chào bạn Khanh BDuong giải thích như bạn thì đâu có chuyện gì xảy ra . Về việc trao đổi giá cả và chim đẻ hay không đẻ . Nhưng V_q6 lại đổi nick không giải thích mà còn chưởi (Theo nguyên văn phần dưới ) . Chắc bạn bị V_q6 chưởi hoài nên thấy là bình thường phải không em .
ngunhuheo1

Junior Member

"Quote" Nguyên văn bởi CHIM KIENG CHO LON
Ngày 23-12-2012 show chim hả , lâu quá rồi không thấy em show chim , mình cũng có 1 số chim coi tạm được . Cho anh hỏi giá 1 cặp kèn màu bao đẻ cồ trước kia là 8 TR hiện giờ Show chim chắc còn 6 TR , vậy chim con còn 2 TR / 1 cặp phải không em . Nếu giá vậy anh lên show bắt mấy cặp về chơi .
Lúc trước anh có mua 1 cặp kèn màu giá 8TR bao đẻ cồ của em nuôi tới giờ chưa thấy để , anh nuôi thêm 1 tháng nữa không đẻ anh trả lại em . Anh em mua chim của V_q6 nên thận trọng chim nuôi hoài không thấy đẻ .

nuôi không đẻ tại anh ngu , nuôi dở +ngu lấy gì chim đẻ, đã ngu rồi cho người ta biết nửa , ngu mà lỳ
tại sao bạn biết nick ngunhuheo1 là của tôi ? tại sao bạn cố gắng vu khống ? tôi cần gì phải đổi nick khi tôi không bán cặp chim nào cho bạn cả
bạn nên chứng minh cho anh em thấy rằng bạn đang giữ chim của tôi bán bằng cách mang đến buổi triễn lãm . ở đây múa võ mồm là thất học bạn nhé . tôi chửi bạn thất học và ăn cháo đá bát củng đâu có cần đổi nick đâu .
đừng giãy dụa tuyệt vọng hãy nhớ rằng anh mới ngủ chợp mắt thôi chứ không chết đâu 2 em à khi anh tỉnh giấc anh sẻ làm việc với ông AN chủ xe (cữa ông _cần thơ) để các em khôn ra thêm nữa
thân chào

gialac

Member
chào anh Khánh
anh hơi đâu mà dạy khôn mấy thằng này anh vu_q6 dạy nó còn kh6ong nổi huốn chi là anh
tụi nó đổi nick vu khống một cách trắng trợn mà còn gắp lửa bỏ tay người khác . thổi kèn bán 8tr 1 cặp làm gì có thằng nào là CHIM KIENG CHO LON mua được cặp nào nó ngu mà còn lì nữa nên vu khống người ta mà không coi trước coi sao . nó cố tình tỏ vẽ là nạn nhân để nhận được sự thương hại của anh em nhưng càng ngày bản chất của nó mọi người đều thấy rỏ . cái đầu tụi này gắn lên để trang trí cho hoàn chỉnh phần con thôi chứi bên trong thì toàn phân HEO
anh tế nhị hướng dẩn nó , nó còn quay lại Cắn tụi nó đang điên anh vu__q6 chửi thẳng có thằng nào
dán ho đâu . cái bọn đầu to óc như quả nho này cần nặng tay hơn nữa nhằn làm trong sạch diển đàn

Đổi nick không dám nhận sao em Vu_q6 . Chỉ có dân chợ trời dốt học như em mới có những lời văn hay đó thôi , chợ trời mà muốn học làm đại gia mơ đi em . Bát mẽ như em anh đập bể luôn chứ đá gì .

chrek

Member
Có anh em nào hôm qua có đi coi show chim mà có chụp hình show lên cho e xem với, thank

Canh sat 113

chào anh Khánh
anh hơi đâu mà dạy khôn mấy thằng này anh vu_q6 dạy nó còn kh6ong nổi huốn chi là anh
tụi nó đổi nick vu khống một cách trắng trợn mà còn gắp lửa bỏ tay người khác . thổi kèn bán 8tr 1 cặp làm gì có thằng nào là CHIM KIENG CHO LON mua được cặp nào nó ngu mà còn lì nữa nên vu khống người ta mà không coi trước coi sao . nó cố tình tỏ vẽ là nạn nhân để nhận được sự thương hại của anh em nhưng càng ngày bản chất của nó mọi người đều thấy rỏ . cái đầu tụi này gắn lên để trang trí cho hoàn chỉnh phần con thôi chứi bên trong thì toàn phân HEO
anh tế nhị hướng dẩn nó , nó còn quay lại Cắn tụi nó đang điên anh vu__q6 chửi thẳng có thằng nào
dán ho đâu . cái bọn đầu to óc như quả nho này cần nặng tay hơn nữa nhằn làm trong sạch diển đàn
Ủa bạn gialac thổi kèn bán được cho ai sao em biết (em không phải V_q6 à) . Ai gấp lửa bỏ tay người là biết rồi , hay thần kinh em có vấn đề đi bệnh viện nhiệt đới khám đi em , để bệnh nặng đi ra ngoài cắn người hay ăn phân người là không tốt đâu !

gialac

Member
Ủa bạn gialac thổi kèn bán được cho ai sao em biết (em không phải V_q6 à) . Ai gấp lửa bỏ tay người là biết rồi , hay thần kinh em có vấn đề đi bệnh viện nhiệt đới khám đi em , để bệnh nặng đi ra ngoài cắn người hay ăn phân người là không tốt đâu !
ở đời ai mà không mơ mình trở thành đại gia , mấy thằng sai vặt như tụi mày củng vậy thôi
mày vào đây xem coi có nick CHIMKIENGCHOLON của mày không ?
http://forum.vietpet.com/125346-hcm_q6-ban-thoi-ken-de-8.html

v___q6

Member
Đổi nick không dám nhận sao em Vu_q6 . Chỉ có dân chợ trời dốt học như em mới có những lời văn hay đó thôi , chợ trời mà muốn học làm đại gia mơ đi em . Bát mẽ như em anh đập bể luôn chứ đá gì .
cảm ơn đả quá khen anh có văn hay . anh là dân chợ trời có cướp ai đâu mà hổ thẹn , học làm đai gia thì chắc chắn rồi còn nói về đập thì ai đập ai chưa biết
bây giờ các em biết mình bị ĐẬP từ lúc nào rồi phải không ? anh nhớ không lầm là từ lúc em gọi điện qua trung quốc mua bồ câu , tính cho đến lúc anh bắt chim về hết là gần 1 năm trong ngần ấy thờ gian nhiều khi ĐẬP mỏi tay quá anh không muốn nhưng em cứ ép anh ĐẬP .
coi hình ảnh buổi show chim của anh đừng có vã mồ hôi nhé
Vài hình ảnh tại buổi show ngày 23_12_2012

cặp này đến từ căn cứ ĐƯỢC củ chi

Gà banh một màu đấn từ căn cứ Vy_gakieng

số còn lại từ căn cứ vu_q6

v___q6

Member
thêm nữa

căn cứ vu_q6 chân thành cảm ơn sự góp mặt của các bạn
chúc mọi người giáng sinh vui vẽ

v___q6

Member
them nửa

tình hình này anh phải cảm ơn 5 em
nhờ sự vu khống nhằm làm mất uy tính của anh mà trở thành quảng cáo rầm rộ giúp cho buổi show chim thành công
ngoài mong đợi
sau này quảng cáo bằng cách này thêm củng không sao cố gắng phát huy thế mạnh bố láo của các em nhé
thân chào 5 em

kalaca

Member
Chim kiểng đẹp quá, mình rất thích nhưng kinh nghiệm nuôi cũng như điều kiện kinh tế chưa cho phép. Anh em trong SG thích thật, có các buổi show thế này đến tham quan thật đã