• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thường xuyên,liên tục tặng các pé mèo con dễ thương, đẹp, baby, cute...

vina

Member
Thường xuyên,liên tục tặng các pé mèo con dễ thương, đẹp, baby, cute...
Luôn luôn có mèo để tặng !

Nhà mình đang giữ rất nhiều bé mèo con đực và cái. Màu gì cũng có. Các bé đều đẹp, dễ thương, cực kì cute và baby....
Xin tặng miễn phí cho các bạn nào biết thương yêu, tốt bụng với các pé.

Nhà mình ở đường Lãnh Binh Thăng, Q10 ( cách ngã 3 đường 3/2 và Lãnh Binh Thăng khoảng 600m. )

Điện thoại: 0909983615 (chị Nhật )
Hân hạnh được đón tiếp các bạn yêu quí mèo! >:D<

boxinh

Member
đi đâu cũng gặp hanhjen hihi!Có khi sau này giàu giàu mình thành lập luôn 1 trạm cứu giúp vật nuôi cơ nhỡ đi.

vina

Member
Upppppppppppppppppppppppppppppppppp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vina

Member
Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp!!!!!!!!!!!!!!!!:D:D

vina

Member
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

quynhxinh

sao trong nam nhìu miu bị bỏ rơi thế!~ ngoài đây muốn xin mà chả có.đi mua thì nhìn chúng nó tội ơi là tội.mấy ng bán mèo đxử chả ra gì vì chúng nó là miu ta .tội.

lollip0po

Member
sao trong nam nhìu miu bị bỏ rơi thế!~ ngoài đây muốn xin mà chả có.đi mua thì nhìn chúng nó tội ơi là tội.mấy ng bán mèo đxử chả ra gì vì chúng nó là miu ta .tội.
x-( tuy nguoi thoi ban ak, có rất nhiều người thương và rất cần pé mèo, nhưg nhiều người thì ngược lại. Mình đang pùn nhớ pé mèo mình nè, hjx mình đi kím khắp xóm mà chẳng thấy :(( chắc có ai ác nhân bắt bé mèo mình " mầm " rùi. hjx pùn :((=((