• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo VietPet Hà Nội offline 10h sáng CN tại sân Quảng An

Rose1402

Vietpet sponsor
Theo lịch 2 tuần 1 lần offline, Chủ Nhật tuần này, 24.05, Clb Offline Hà Nội tổ chức buổi offline vào lúc 10h sáng tại sân vận động Quảng An, đường Đặng Thai Mai, Tây Hồ, Hà Nội (gần Phủ Tây Hồ). Kính mời anh chị em đưa cún đến tham dự đông đủ.

Đặc biệt, buổi offline lần này được đồng tổ chức cùng Clb GSD VietPet Hà Nội với "chương trình Huấn luyện hưng phấn thần kinh và tập cắn, tấn công" (link chi tiết tại: http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=26395) có sự tham gia của các chuyên gia huấn luyện chó, hứa hẹn sẽ góp phần đông vui và bổ ích hơn.

Rất mong anh chị em cùng cún yêu có mặt đúng giờ và đông đủ. :love struck:

nuk nik

Member
chị ơi, e chưa đi off lần nào, đi off mang theo những gì ạ và em thấy ở trên phủ có mấy cái sân đá bóng cơ, e chả biết chính xác ở chỗ nào

Rose1402

Vietpet sponsor
chị ơi, e chưa đi off lần nào, đi off mang theo những gì ạ và em thấy ở trên phủ có mấy cái sân đá bóng cơ, e chả biết chính xác ở chỗ nào
Đúng là địa điểm offline là sân bóng Quảng An đó em ạ. Em chỉ cần mang theo cún hay đơn giản chỉ mang theo tình yêu cún của em đến thôi là đủ rồi, không cần mang gì nữa cả :love struck:

Hic, chị ơi họp chung với mấy bạn GSD thì có sợ nguy hiểm cho cún nhỏ nếu lỡ lọt vào chỗ các bạn ấy tập luyện không chị (lại còn là tập cắn và tấn công nữa chứ), vì cún nhỏ đôi khi lăng xăng lắm, em sợ quản lý không nổi. Mà mùa hè rồi ấy ạ, 10h - 12h nắng lắm cơ, em lo cún bị nắng quá ấy ạ. Em xin mạn phép đề nghị là có khi từ lần sau mình đẩy giờ off sớm lên chị ạ, mới lại tách riêng off GSD chứ trông cún của mình rồi em chẳng được xem các bạn GSD biểu diễn.

Rose1402

Vietpet sponsor
Hic, chị ơi họp chung với mấy bạn GSD thì có sợ nguy hiểm cho cún nhỏ nếu lỡ lọt vào chỗ các bạn ấy tập luyện không chị (lại còn là tập cắn và tấn công nữa chứ), vì cún nhỏ đôi khi lăng xăng lắm, em sợ quản lý không nổi. Mà mùa hè rồi ấy ạ, 10h - 12h nắng lắm cơ, em lo cún bị nắng quá ấy ạ. Em xin mạn phép đề nghị là có khi từ lần sau mình đẩy giờ off sớm lên chị ạ, mới lại tách riêng off GSD chứ trông cún của mình rồi em chẳng được xem các bạn GSD biểu diễn.
Yên tâm đi em ah, vì các bạn Gsd đều được đảm bảo có dây dắt và sự quản lý nghiêm ngặt để không làm ảnh hưởng đến các cún khác, những chú chó dữ thì phải được đảm bảo rọ mõm và bị cách ly ở khu vực khác, vì sân bóng rất rộng mà! Và thông thường, các dòng chó to lại rất thân thiện với các bạn cún nhỏ, chúng chỉ hay gây sự với các cún to thôi. Em cứ yên tâm đưa cún đến off nhé. Về thời gian off, BCN sẽ cố gắng trao đổi với chủ sân xem có đổi giờ off sớm lên được không và thông báo sau, cảm ơn các ý kiến của em! :)

nuk nik

Member
ôi hôm nay đi off lần đầu tiên mà gặp nhiều xui xẻo, ít các bạn chó nhỏ, toàn GSD với Golden, ngồi nghe các anh chém gió giao lưu gì mà toàn hẹn nhau chọi chó ăn tiền, cứ như cá độ bóng đá

jAsMIne

Member
hahhah các bác nam giới nuôi chó to thích khoe chó to khỏe nên gạ chọi để thể hiện,mà thi đấu thì phải có tí màu tiền mới quyết tâm =^~^= ko như mấy chú chó nhỏ hay mèo,chỉ vui chơi kiểu nhi đồng thôi.
nuknik chờ off mèo cho vui

chjpbong

Member
các anh chị ơi có off được hôm nào vào chiều thứ 7 không ạ vì chủ nhật bọn em đi học thêm hết

kaka234

Member
trùi ! Hay quá ! em toàn lỡ mất mấy buổi offline này thôi huhuhu ! ko biết bao giờ lại có tiếp nhỉ ?? Em hy vọng sẽ có dịp dắt 2 con Doberman và Great Dane đi giao lưu với mọi người trong forum