• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo về buổi off không chính thức của những người yêu mèo :D

bichdiep

Member
Có lẽ đã lâu lắm rồi những người yêu mèo ở Hà Nội chưa có buổi tụ tập nào. Sau buổi nói chuyện với chị P_D_H, muốn có 1 buổi hội ngộ các cháu Trà Sữa Trân Châu sau gần 1 tháng xa mẹ, mình nảy ra ý tưởng tạo 1 buổi gặp gỡ nho nhỏ với các bạn chung đam mê. Không cầu kỳ, không rườm rà, không nội dung cố định, đơn giản là các bạn yêu mèo nào có thời gian thì gặp gỡ, giao lưu, làm quen, trao đổi kinh nghiệm, chém gió hay đơn giản cùng nhau nhâm nhi tách café, ngắm lũ lắm lông nô đùa, tạo thêm sự gắn kết hơn giữa những thành viên trên diễn đàn.
Vì lý do đó, mình xin trân trọng kính mời những ai quan tâm đến tham dự vào 14h ngày chủ nhật 14 tháng 12 (ngày kia) tại tầng 2 café Hoa đá, 43 phố Vọng, gần cổng trường Đại học Kinh tế Quốc dân.
Mình xin nói luôn là buổi hôm đó bạn nào đến gọi đồ uống gì xin vui lòng gửi luôn tiền đồ uống theo giá trên thực đơn. Hôm đó riêng với các bạn yêu pet sẽ được giảm 15%, nếu các bạn đồng ý số tiền được giảm giá sẽ được gửi tới quỹ của hội yêu mèo.
Mong được gặp các bạn tại quán. Thân.
:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

X

xuka3691

Guest
e k đồng ý. ngày 14 e thi học kì vào lúc 1h30...............

bichdiep

Member
e k đồng ý. ngày 14 e thi học kì vào lúc 1h30...............
Hi, đây là buổi tự phát thôi mà cô Xuka. Không được gặp cô cũng tiếc thật nhưng mà nhiều người không gặp được lần này ta lại có lý do hẹn nhau lần khác chứ, lo gì >:D<>:D<>:D<>:D<