• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

thông báo tìm mèo

em vừa bị bắt trộm 1 mèo mẹ màu trắng vàng :(( nếu có ai biết bất cứ thông tin j liên quan thì làm ở pm vào nick hoặc số điện thoại của em,gia đình sẽ chuộc lại bằng mọi cách :(
yh: tom_tom2904
dt: 0985060501
em xin cảm ơn
p/s mèo nhà em có mấy cái đốm vàng rất dễ nhận ra, như ảnh đó :( ai biết thì làm ơn chỉ giúp em có thể tìm ở đâu nhá

Yukin

Member
Khổ thân quá, thế bạn nhớ cố gắng chăm sóc các bé mèo con trong thời điểm gay go này nhé.
À, mình nghĩ bạn nói rõ ra là nhà bạn ở khu vực nào để mọi người khu vực ấy để ý hộ sẽ tốt hơn..

:( nhà mình ở số 2 ngõ 259 phố vọng, hai bà trưng, hà nội,
bạn nào có chút thông tin j thì pm mình theo yh và số dt ở trên nhé, mèo nhà mình tên Mi, chỉ cần gọi đúng tên là nó sẽ nghe, mọi ng sẽ nhận ra ngay :((

Atena

Khổ quá, mình rất thông cảm với bạn. Cứ mỗi lần con mèo của mình đi không về là mình cứ phát cuồng cả lên :(. Bạn mình cũng mất mấy con mèo ở chỗ phố Vọng đấy rồi, chẹp.

Mong con mèo của bạn sớm về.

hxhxhx mèo nhà mình chăm như công chúa....nuôi từ bé đến giò có tình cảm như ng nhà rồi, mấy bữa nay nhớ nó ko ngủ dc :((