• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo quá trình hình thành và phát triển Câu lạc bộ Doberman Hà Nội

doberman_hn

Member
Khu đất để Huấn luyện các cháu thật tuyệt vời và thoáng mát , chúc mừng anh em hội Dob có một sân chơi thật là hoành tráng ,

P/S : hôm nào hội khai trương sân tập cho tớ được tham gia học hỏi cách thức Huấn Luyện của các anh em nhé .

Thân

Sau một thời gian dài học hỏi kinh nghiệm ở các trại trên thế giới qua internet và thực tế của các a bên clb malinois đi trước bên clb doberman sẽ cố gắng để được bằng các clb trong nước

Hôm khaii trương bên em sẽ có lời mời trân trọng đến clb malinois và một số các clb khác, đặc biệt hôm đấy bên clb doberman sẽ có lời mời đặc biệt tới a Hoan bên malinois sang tư vấn để clb doberman hoàn thiện hơn, hôm đấy a thu sếp thời gian cùng các a bên clb malinois qua chơi bên e nhé

Đáng nhẽ ra hôm đấy cá nhân em sẽ là " song hỷ long môn " vì cùng một lúc ra nhập 2 CLB tên tuổi tại HN, nhưng có lẽ duyên chưa đến nên đành vậy. thành lập hòan thiện CLB DOBERMAN HANOI là cũng thỏa tâm nguyện rồi, khi nào bén duyên với malinois lúc đấy em xin một chân ra nhập CLB a nhé

Franky_Nguyen

Vietpet sponsor
THÔNG BÁO
(Quá trình hình thành và phát triển Câu lạc bộ Doberman Hà Nội)

Gửi toàn thể fan Doberman Hà Nội và các tỉnh thành trong cả nước.Được sự đồng ý từ phía ban điều hành cùng toàn thể fan Câu lạc bộ Doberman Hà Nội. chúng tôi trân trọng thông báo

I) Đề án thành lập CLB

- Ban điều hành CLB gồm có :1 Chủ tịch, 2 Phó tịch, 1 Thủ quỹ, 1 Quản lý diễn đàn, Cùng toàn thể thành viên trong ban điều hành CLB

II) Những công việc đã hoàn thành và đang hoàn thành

1. Đăng ký topic riêng của Câu lạc bộ Doberman Hà Nội trên diễn đàn Vietpet:
Thành viên đảm nhiệm và đã hoàn thành suất sắc công việc ngày 11/9/2012: khuyen_mo, linhnd, cangcua.no1, doberman_hn

2. Tìm địa điểm đất, thuê đất, đặt trụ sở CLB :
Thành viên đảm nhiệm và đã hoàn thành suất sắc công việc ngày 12/9/2012: doberman_hn, cangcua.no1

3. Hoàn thiện việc san lấp mặt bằng để mở rộng bãi tập cho CLB
Thành viên đảm nhiệm và đã hoàn thành suất sắc công việc ngày 14/9/2012: cangcua.no1, doberman_hn

4. Hoàn thiện cơ sở hạ tầng của CLB trên mảnh đất đã thuê gồm: dựng nhà, khoan giếng nước, thiết kế logo, đồng phục CLB và chuẩn bị dụng cụ tập cho doberman:
Thành viên đảm nhiệm công việc : Chủ tịch CLB, khuyen_mo, linhnd, cangcua.no1, doberman_hn cùng toàn thể ae trong clb

Rất mong toàn thể ae fan Doberman các tỉnh thành cùng ae trong CLB chung tay giúp sức để CLB sớm hoàn thiện và có sân chơi chung cho fan của doberman tại VN

Trân Trọng
Thay mặt CLB American Pitbull Terrier xin gửi lời chúc mừng đến CLB Doberman Hà Nội, chúc cho CLB phát triển, vững mạnh.

Thân,

Ban chủ nhiệm CLB American Pitbull Terrier

hoangthuy

Member
Em không là thành viên của CLB có thể sang bên chỗ các bác làm 1 chân lon ton được không, không biết địa chỉ cụ thể như thế nào nhỉ, nhìn quả sân tập hoành tráng quá. Lâu lắm rồi mới thấy phong trào dob lại lên cao , chúc cho phong trào dob lên cao cao nữa

doberman_hn

Member
Thay mặt CLB American Pitbull Terrier xin gửi lời chúc mừng đến CLB Doberman Hà Nội, chúc cho CLB phát triển, vững mạnh.

Thân,

Ban chủ nhiệm CLB American Pitbull Terrier
Thay mặt CLB DOBERMAN HN xin trân thành cảm ơn sự cổ vũ nhiệt tình của CLB American Pitbull Terrier

Hiện tại ae CLB DOBERMAN HN đang nỗ lực chuẩn bị cho việc hoàn thiện sân tập và thiết bị tập cho Doberman trong thời gian sớm nhất, sau khi hoàn thiện sân tập CLB DOBERMAN HN sẽ có một buổi khai trương và gửi thư mời trân trọng nhất tới Ban điều hành diễn đàn vietpet những CLB đang sinh hoạt trên diễn đàn vietpet cùng những CLB pet ở các tỉnh lân cận đến tham dự

Sự cổ vũ của các bạn là niềm tự hào của chúng tôi, xin trân thành cảm ơn toàn thể CLB American Pitbull Terrier

Trân Trọng

doberman_hn

Member
Em không là thành viên của CLB có thể sang bên chỗ các bác làm 1 chân lon ton được không, không biết địa chỉ cụ thể như thế nào nhỉ, nhìn quả sân tập hoành tráng quá. Lâu lắm rồi mới thấy phong trào dob lại lên cao , chúc cho phong trào dob lên cao cao nữa
Hiện tại CLB đang trong thời kỳ chuẩn bị nên rất cần sự cổ vũ của tất cả các thành viên và những bạn chưa phải là thành viên trên cả nước, CLB Doberman Hà Nội hoạt động theo nguyên tắc bình đẳng, thiện chí, vì sự phát triển phong trào nuôi và huấn luyện Doberman Pinscher Việt Nam lên tầm khu vực và thế giới, mời bạn qua tham quan CLB địa chỉ 27 Xuân Diệu đi thẳng vào qua bể bơi Sao Mai là đến

Trân thành cảm ơn sự quan tâm của bạn tới CLB DOBERMAN

DobermanClub

Vietpet sponsor
Anh Nguyễn Duy Sơn (Dob_nhaque) đã tài trợ cho Khu huấn luyện của CLB Doberman HN về chi phí dựng lều trại !
Clb Doberman HN xin chân thành cảm ơn!

doberman_hn

Member
Anh Nguyễn Duy Sơn (Dob_nhaque) đã tài trợ cho Khu huấn luyện của CLB Doberman HN về chi phí dựng lều trại !
Thành viên Nguyễn Duy Sơn đã chính thức tài trợ 100% nguyên vật liệu để dựng lán trại cho CLB Doberman HN, Đề nghị ban điều hành nêu tên cụ thể từng thành viên đóng góp , tài chính , nguyên vật liệu và công sức để nêu gương trong phong trào phát triển doberman tại VN

Trân trọng

khuyen_mo

Active Member
Cảm ơn Anh SƠn đã tài trợ cho CLB ,thanks thanks:x:x

khuyen_mo

Active Member
Hôm nay hàng đã về đến CLB :
Gỗ để tiến hành làm các đồ huấn luyện

Giếng bắt đầu khoan và hoàn tất trong ngày

thanhcong1983

thành viên mới
Thay mặt ban chấp hành clb viet nam bully kennel club chúc clb dorberman hà nội ngày một phát triển vững mạnh.
Thân!

cangcua.no1

Member
đấy là hầm chú ẩn đấy anh ơi hehe

anh ơi sáng thứ 4 này mấy ae mình lên để tiến hành làm nều nhé

doberman_hn

Member
Thay mặt ban chấp hành clb viet nam bully kennel club chúc clb dorberman hà nội ngày một phát triển vững mạnh.
Thân!
Thay mặt CLB DOBERMAN HN xin trân thành cảm ơn sự cổ vũ nhiệt tình của CLB Viet Nam Bully Kennel Club

Hiện tại ae CLB DOBERMAN HN đang nỗ lực chuẩn bị cho việc hoàn thiện sân tập và thiết bị tập cho Doberman trong thời gian sớm nhất, sau khi hoàn thiện sân tập CLB DOBERMAN HN sẽ có một buổi khai trương và gửi thư mời trân trọng nhất tới Ban điều hành diễn đàn vietpet những CLB đang sinh hoạt trên diễn đàn vietpet cùng những CLB pet ở các tỉnh lân cận đến tham dự

Sự cổ vũ của các bạn là niềm tự hào của chúng tôi, xin trân thành cảm ơn toàn thể CLB Viet Nam Bully Kennel Club

Trân Trọng

doberman_hn

Member
đấy là hầm chú ẩn đấy anh ơi hehe

anh ơi sáng thứ 4 này mấy ae mình lên để tiến hành làm nều nhé
Ông cangcua ơi! sao bãi tập của doberman lại có thêm cái hầm trú ẩn nào mới suất hiện đấy, hầm trú ẩn để né sư tử hà đông àh hehe

doberman_hn

Member
Bác nào cho e biết lịch buổi òf típ theo nào?
Hiện tại ae CLB đang trong quá trình hoàn thiện sân bãi , sau khi hoàn thành về phấn cơ bản CLB sẽ gửi thông báo tới các thành viên và các fan hâm mộ của doberman đến để phổ biến thông tin CLB, bàn luận về các bước huấn luyện để vào quy củ, sau đó sẽ có một buổi khai trương để mời các CLB khác và những người quan tâm đến tham dự, các thành viên cùng theo dõi thông tin ở trong clb doberman hn nhé