• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline VIETPET Hà Nội ngày 22.06.2008.

Status
Không mở trả lời sau này.

hangzin

Dịch giả Vietpet
Theo như mình theo dõi thì hầu hết mưa chỉ xảy ra vào buổi chiều trong thời gian này thôi. Tức là có thể gặp mưa khi offline hội mèo chứ hội cún thì chắc không sao đâu;) Mình không nuôi cún nhưng xin phép mọi người ngày mai cho mình được tham dự nhé.
À, nếu có mưa nhỏ thì coi như không mưa, còn mưa hơi to một chút thì coi như mưa nhỏ...Đừng vì mưa hơi lất phất tí mà các bác hủy off nhớ :(( Chỉ trừ mưa đá thì...:D hờ hờ

nab2195

Dịch giả Vietpet
Tớ là nhà dự báo khí tượng đây, tình hình là sáng ngày mai trời nắng dịu đẹp, lòng hồ dịu mát, cây cối xanh tươi, muôn hoa đua nở, trời chiều lòng người, cả nhà nhớ cho cún đi ọp đông đủ nhé :) >:D<

biyeudau

Dịch giả Vietpet
Tớ buồn quá, em bé Bunny nhà tớ bị viêm phổi và đi ngoài, đi tiêm cả tuần ở bác sỹ Vinh (b.Bảo Sinh), giờ có đỡ hơn nhưng tớ vẫn sợ em ko đảm bảo sức khoẻ để vui chơi (mặc dù em vẫn nô nghịch ở nhà và ăn nhiều như một bé heo). Huhuhu, lỡ 2 buổi off rồi!
Bunny ơi, em còn một ngày hôm nay để khoẻ mạnh, hết sụt sịt, để chị bế em đi off với các anh chị thôi đấy nhé!

hangzin

Dịch giả Vietpet
Ôi, chị nab nói thật không đấy? Em là dễ tin lắm đấy nhá. Nếu thế thì là đồng hương với ông ngoại em rồi :) Thế hôm nào nhờ chị dự đoán giúp ngày lành tháng tốt để off mèo không bị mưa nhé ;)
biyeudau ơi, có thể đi chơi nó sẽ khỏe lên đấy, trời có nắng, gió không mạnh lắm thì chắc không việc gì đâu. Chúc cún nhà bi sớm khỏe mạnh nhé.

TrungAC

<font color="Orange"><strong>Ban liên lạc GSD Viet
Hưởng ứng lời kêu gọi và triệu tập của ban chủ nhiệm CLB cuối tuần,ngày mai tôi sẽ chọn 1 chú cún nào đó từ trại PDF để mang ra tham gia offline và cùng trao đổi hướng hoạt động sắp tới của CLB nhé.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Theo như mình theo dõi thì hầu hết mưa chỉ xảy ra vào buổi chiều trong thời gian này thôi. Tức là có thể gặp mưa khi offline hội mèo chứ hội cún thì chắc không sao đâu;) Mình không nuôi cún nhưng xin phép mọi người ngày mai cho mình được tham dự nhé.
À, nếu có mưa nhỏ thì coi như không mưa, còn mưa hơi to một chút thì coi như mưa nhỏ...Đừng vì mưa hơi lất phất tí mà các bác hủy off nhớ :(( Chỉ trừ mưa đá thì...:D hờ hờ
Hằng ơi e kg nuôi cún nhưng yêu quý cún là:wel:wel: rồi...he....he....ra thì chị nhờ dắt, chơi với cún nhà chị , để chị đi chụp ảnh cho mọi người:D.....thế nhé....:-bd:-bd:-bd.
Hẹn cả nhà sáng mai, đừng đi muộn vì xem BĐá nhé, vì đi muộn là nắng lắm đấy.

*piru*

Member
em có được mang Hamster đi không :"> hihi em đùa tí , chắc chắn em cũng tham gia dù không có chó :D

hangzin

Dịch giả Vietpet
Hằng ơi e kg nuôi cún nhưng yêu quý cún là:wel:wel: rồi...he....he....ra thì chị nhờ dắt, chơi với cún nhà chị , để chị đi chụp ảnh cho mọi người:D.....thế nhé....:-bd:-bd:-bd.
Hẹn cả nhà sáng mai, đừng đi muộn vì xem BĐá nhé, vì đi muộn là nắng lắm đấy.
Cảm ơn chị dieuthuy nhiều nha, chị vui tính thật đấy :D Thế nhờ em dắt cún không sợ em dắt nó về nhà luôn hả chị. À mà cún nhà chị có phải con basset hound không ạ?

Manonero

Member
em có được mang Hamster đi không :"> hihi em đùa tí , chắc chắn em cũng tham gia dù không có chó :D
Úi...Em mang ham đi phải rọ mõm và xích cẩn thận nhé. Không nó cắn chết hết mấy thằng rot với GSD và Saint là chết đấy!

*piru*

Member
Úi...Em mang ham đi phải rọ mõm và xích cẩn thận nhé. Không nó cắn chết hết mấy thằng rot với GSD và Saint là chết đấy!
Dog Eye chú lại bắt nạt cháu nhé, không được trêu hams nhà cháu thế , cháu xuỳ cắn con Vịt đấy :)) , chết luyên thuyên rồi, rất mong được gặp mọi người ngày mai

Cho em hỏi mọi người mang doggy đi offline bằn cách nào? Không biết doggy có được lên taxi không nhỉ? :))

yeucuncon

Member
mai cả nhà cún sẽ có mặt đầy đủ, bố cún đã hứa sẽ đi trọn buổi off chứ ko trốn về nhà ngủ vì tội thức đêm xem bóng đá như lần trước nữa. Còn có cả cô cún nữa, em Hà ý, he he he mai sẽ có xe cân 4 và 1 tên ko đội mũ BH

Manonero

Member
Cho em hỏi mọi người mang doggy đi offline bằn cách nào? Không biết doggy có được lên taxi không nhỉ? :))
Anh nghĩ là vẫn được em ạ! Con chó nhà anh bự thế mà vẫn có taxi nhận, kelly của em bế trên lòng thì ok thôi mà

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
*piru* nói:
em có được mang Hamster đi không :"> hihi em đùa tí , chắc chắn em cũng tham gia dù không có chó

Cử Manonero hộ tống *piru* dắt xích hamster đã rọ mõm an toàn !

Hoan nghênh Đại sứ của Hamster.net.vn đến với Vietpet !

Kuppi

Active Member
Mong tin mọi người Off vui vẻ và nhiều hình ảnh hấp dẫn của Chủ và Cún thân yêu!

Status
Không mở trả lời sau này.