• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo OFFLINE Vietpet Hà Nội ngày 20.04.2008.

Status
Không mở trả lời sau này.

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
Đến hẹn lại off. Thông báo Offline CLB cún Hà Nội ngày 20.04.2008.

Cứ 2 tuần 1 lần đã thành thông lệ và thói quen khó bỏ của những người yêu cún đất Hà thành. (Offline cún xuất hiện lần đầu cách đây đã 20 năm). Chủ nhật này 20.04.2008 các cún cưng của chúng ta lại có dịp gặp nhau để giao lưu và.... Xin thay mặt Ban chủ nhiệm CLB Offline trân trọng gửi tới toàn thể thành viên đã, đang và sẽ tham gia vào hội những người yêu chó lời kêu gọi hãy tới cùng tham gia với chúng tôi vào 9h ngày Chủ nhật 20.04.2008 tại Vườn hoa Hồ thiền quang - Hà Nội.

P/S
- Khuyến khích việc 1 chủ + nhiều cún mang theo tuỳ khả năng.
- Với những thành viên chưa tham dự lần nào xin hãy 1 lần nghía qua nội quy CLB Offline.
- BCN sẽ mang đến một số nội dung mới trong buổi off tuần này => thay đổi về chất trong các buổi off.

Vladavia

Member
He he độ này anh Nguyên Thủy tích cực quá :D
Hôm đấy em cũng sẽ mang thằng cu nhà em ra chơi với anh em!

KimCuong

Active Member
Rất cảm ơn Phó chủ nhiệm CLB Offline Thuy_nguyen đã thông báo tới cả nhà!

Và xin vui mừng thông báo tới cả nhà, trong buổi Offline lần này sẽ có một vài vị khách mời sẽ tài trợ cho Dog Show Mùa hè này của Vietpet sẽ tham gia đánh giá các hoạt động của Vietpet.

Vậy nên kính đề nghị toàn thể anh chị em chúng ta có mặt đông đủ để tạo không khí và cũng để các nhà tài trợ đánh giá đúng phong trào và sự phát triển của Vietpet ạ.

Xin khuyến khích và hoan nghênh mọi người mang thêm được càng nhiều thú cưng càng tốt đến với buổi Offline lần này cho thêm phần sôi động. Góp phần thu được kết quả tốt nhất cho buổi Off.

Xin trân trọng thông báo và chân thành cảm ơn sự hưởng ứng nhiệt tình của cả nhà.

Trân trọng./.

Rose1402

Vietpet sponsor
Trời đẹp rồi... cả nhà ơi đưa các bé cun cun đi off thôi... tình hình là buổi off lần này thú vị lắm đấy... đừng bỏ qua nhé... sẽ tiếc lắm đấy ;)

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Được sự uỷ nhiệm của các anh em trong ban chủ nhiêm la sẽ lo phụ trách khâu ca nhạc cho Dog Fetival mùa hè này, vậy nên mình yêu cầu sẽ phải có những hạt nhân văn nghệ của VietPet sẽ tích cực tham gia. Mình đã yêu cầu có những buổi Test thử giọng qua karaoke đẻ mình có thể chọn ra những tiết mục xuất sắc nhất để đưa vào Fetival này.
Tất nhiên biểu diễn ca nhạc trên sân khấu, trước đông người nên mình nghĩ các thành viên không chuyên fải có Lòng Dũng Cảm, Quyết Tâm cao nhé.....he....he....vì lúc trình diễn mình sẽ fải thuê thiết bị âm thanh rất lớn và có nhạc công đệm, nên yêu cầu fải thuộc lời bài hát chứ không fải có màn hình,có chữ mà để các ACE xem được đâu. Vậy nên mình hô hào, và có tinh thần, nhiệt tình từ bây giờ để VietPet mình sẽ có buổi ca nhạc thực sự đáng nhớ.
Tất nhiên trong ctrình sẽ có ca sỹ chuyên nghiệp nữa. Phần đầu sẽ là các ca sỹ chuyên nghiệp biểu diễn, phần sau là cây nhà lá vườn giao lưu hát cung với CS nữa. Chỉ vd thôi: nếu các anh nào có giọng thì mình sẽ chọn ra 5a để hát bài "5 A E trên 1chiếc xe tăng" chẳng hạn, rồi bài rất đơn giản là " Lời của gió, Sợi nhớ sợi thương" cũng fải chọn được giọng ca nam tốt, biết trình diễn để co thể hát cùng CS chuyên nghiệp. Thế nên mới cần các ACE có Máu Mặt .....ha....ha....thế nhé....mọi người sẵn sàng chuẩn bị nhé!!

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Ok, tất nhiên fải đi off rồi. Buổi hôm tới này nghe phong thanh có nhiều các em cún lắm đấy, sẽ đông vui lắm đấy. Mình đang hô hào thêm 1loạt giới văn nghệ sỹ đây...ha...ha....

Thủydx

Member
Ôi em tiếc quá, cứ chờ một buổi off để giao lưu cùng anh em, mọi người thông báo muộn quá, em lại là thành viên mới, chưa hiểu cái thông lệ 2 tuần một lần, nên trót book chương trình cho cả nhà đi Hạ Long cuối tuần này rồi, tiếc quá, tiếc hùi hụi.... Đành hẹn anh chị em 2 tuần sau nữa vậy, mọi người cố gắng tổ chức đúng thông lệ cho em tham gia với nhé.
Chúc cả nhà vui vẻ.
Thân.

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Xin thưa với toàn thể anh chị em,tuy buổi offline tới vẫn là buổi offline thường niên 2 tuần 1 lần nhưng nó lại mang ý nghĩa khác hẳn các buổi offline khác ,vì có nhà tài trợ tương lai của chúng ta cũng ra thị sát buổi giao lưu này ,nên đề nghị toàn thể anh chị em 1 người hãy vì mọi người ,nhiệt tình và máu lửa hết mình,để cho buổi offline thêm phần sôi động hấp dẫn,và kycaugo cũng xin bật mí với bà con nếu buổi offline diễn ra như mong muốn thì mùa hè này anh chị em chúng ta sẽ tổ chức một FESTIVAL mùa hè náo nhiệt sôi động .Rất mong sự hiện diện của toàn thể anh chị em VP HÀ NỘI và các tỉnh về tham dự

cuong_tosa

Moderator
Thời gian gần đây thật là vui mừng vì phong trào của VP HÀ NỘI nói riêng và VP cả nước nói chung lên rất cao,các thành viên của chúng ta ngày một đông và nhiệt tình máu lửa hơn!Rất mong anh chị em VP chúng ta cứ phát huy tinh thần nhiệt huyết như vậy và không nên bỏ lỡ những dịp giao lưu như thế này,

Haihanoi

Member
Xin cảm ơn bác Kỳ trưởng lão đã đem đến tin vui cho VietPet. Thật là vui mừng vì phong trào của chúng ta ngày càng phát triển rộng rãi và đang được sự quan tâm, chú ý của các nhà tài trợ... Mong rằng tuần này các thành viên có mặt đông đủ và mang được nhiều cún đi để xứng tầm cho một buổi off có dấu mốc quan trọng này! Đúng là không đi sẽ rất tiếc đấy các bác ah!!! :D

Hi hi.... không thể thiếu sự góp mặt của Cượp roài. Cả ... nửa tháng nay mới có cơ hội gặp lại anh em... Nôn quá cơ. hị hị..

TaiVenh

Active Member
Xin nhờ cô Ngọc Dahn John làm trưởng ban tiếp tân (kiêm phiên dịch) để tiếp anh Mikael Sacchi, đại diện truởng của Royal Canin tại Việt Nam trong buổi off tới nhé.

Anh Mikael còn là một cao thủ trong làng nhiếp ảnh, được trang bị quả ống kính rất tối tân chuyên dùng để chụp ảnh phogn cảnh và ảnh các chú chó đẹp. Kính mời các bác hội phó nhòm VP cùng đến giao lưu luôn nhé.

Vladavia

Member
Hi hi.... không thể thiếu sự góp mặt của Cượp roài. Cả ... nửa tháng nay mới có cơ hội gặp lại anh em... Nôn quá cơ. hị hị..
Bác Cượp hôm qua trúng gió méo miệng hay sao mà hôm nay nghe nụ cười có vẻ lệch lạc thế...hị hị... Bác ra ko ra người không đâu nhé, không có chó thì mang tạm chim hay cá ra góp vui cho anh em cũng được. Hị hị...

Mọi người ơi, rục rịch chuẩn bị tắm rửa tẩy trang cho chó để tuần này thơm tho đi ọp lai nhé!!! :D :D :D :D :D

leuleu

Member
Hè hè hè hè hè :) Mong mùa hè đến quá !!!! ^_^ Chúc mọi người offline thành công vui vẻ !!!!!!!!

KimCuong

Active Member
Xin đề nghị anh chị em ở các Tỉnh, Thành phố lên tiếng đi ạ.

Các thành viên Vietpet ở Hải Dương, Hải Phòng, Hà Tây, Hà Nam, Lào Cai, Nghệ An và cả nước ơi!

Vietpet Hà Nội cực kỳ hy vọng sẽ được gặp và đón tiếp tất cả mọi người tại buổi Offline tuần này.

Mong đợi và hẹn gặp./.

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
Vì diện tích vườn hoa có hạn và muốn dành diện tích tối đa cho các cún và chủ cún, đề nghị a chị e khi đến để xe theo sự chỉ dẫn của a e BCN, ngăn lắp và trật tự.
P/S: đề phòng trường hợp số người và cún tham gia tăng đột biến! Hị hị

Vladavia

Member
Anh phó Nguyên Thủy nói rất đúng, chúng ta nên để xe một cách ngăn nắp, trật tự và giữ gìn vệ sinh cũng như nội quy của vườn hoa, đặc biệt hết sức hạn chế để cún dẫm lên hoa. Đây cũng là cách mà chúng ta duy trì được địa điểm chơi lâu dài.

KyCauGo

Trong những buổi off quan trọng như vậy thì chú taivenh khỏi lo thiếu vắng các trụ cột quan trọng của vietpet,và nói thật với anh chị em rằng BCN sẵn sàng chấp nhận thách thức và đương đầu mọi khó khăn ,vì chủ quan mà nói bên cạnh chúng ta đang có quá nhiều những anh em máu lửa những thành viên nhiệt huyết khắp miền đất nước ,chẳng có gì sướng bằng he..he đúng là không uổng một kiếp người .và cũng rất hoan nghênh anh chị em ở các tỉnh xa về dự
_ Đường xa thì mặc đường xa
_ Đi bộ không tới thì ra ga đi tàu

Rose1402

Vietpet sponsor
Chủ nhật tuần này để hưởng ứng phong trào nhà em sẽ đầu tư hẳn một chuyến taxi chở cả 3 tên cun cun nhà em đi off!!! Có ai hưởng ứng theo em không nào?????? :D

KyCauGo

Chú davidhhh hứa giúp bác CUONG_TOSA mang 3 con ra đấy nhé đừng quên,có anh em nào hôm đó giúp tôi 1 tay với mình tôi mà vác 5 con ra thì căng quá.Rất hoan nghênh gia đình chú HAI_HANOI

Status
Không mở trả lời sau này.