• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline Vietpet Hà Nội ngày 19.10.2008

Status
Không mở trả lời sau này.

ectasy

Member
để mọi người biết đường đến nơi off mình post bản đồ cho những bạn chưa biết đường:

chú thích :
1- sân vận động Quảng An : nơi off CLB VP HN
2-Đường Đặng Thai Mai: đường vào Phủ Tây Hồ cũ
3-Đường Xuân Diệu: đường rẽ vào từ đường Yên Phụ.( đầu đường Xuân Diệu chính là đường vào của Khách Sạn Sheraton HN)

:(( buổi tới này em không đi được rồi :(( khổ quá, thôi hẹn mọi người 2 tuần nữa vậy :((

knoor

Member
Hix, em cũng muốn đi quá mà mẹ Đốp nhà em mới bắt đầu quá trình bầu bí, sợ ra đấy mải chơi lại nhẩy tưng tưng thì nguy hiểm. Có sao không các bác nhỉ??? Hehe, em sẽ cố gắng mượn mấy con fox lai chihuahua của ông bạn đi vậy! Lần đầu đi off, hồi hộp rụng cả tim.:nailbitting: :party: :party: :party:

mrailen

Member
hy vọng lần này không mưa,3 keo con mèo mở mắt!!!thằng nhà em đang bị rụng lông cho đi không biết có làm sao k nhỉ

ectasy

Member
hy vọng lần này không mưa,3 keo con mèo mở mắt!!!thằng nhà em đang bị rụng lông cho đi không biết có làm sao k nhỉ
rụng lông là đang mùa thay lông mà anh. thoải mái, cho đi cho gặp bạn bè. bác vui chơi cũng phải cho em nó vui chơi chứ ;;)

b4m4_b0y

Member
Chủ nhật này !!! Mong thời tiết đẹp :D , Mát mẻ ... Để em còn có điều kiện vác hai em cún đi chơi công viên 1 bữa :D

ldhanoi

Member
Kính gửi: Toàn thể thành viên Vietpet và người hâm mộ thân mến!

- Ban chủ nhiệm tiếp tục nhận đăng ký làm thẻ thành viên CLB Offline, các thành viên có nhu cầu sẽ làm việc trực tiếp với Ban chủ nhiệm tại địa điểm Off.

Trân trọng thông báo và hẹn gặp tất cả mọi người!

Xin cảm ơn./.
Chào anh!
Thật là tiếc quá trời vì hôm đó mình lại phải đi công Huế nên không tham gia offline được, tiếc quá, tiếc quá... Với lại anh cho hỏi thêm về vấn đề làm thẻ hội viên CLB offline nếu mình không thể có mặt thì có thể nhờ người khác đăng ký hội viên không, thủ tục bao gồm những gì...? Nếu không được thì có thể đăng ký qua 4rum đcó được không, thủ tục ra sao và lệ phí nộp theo hình thức nào? Mong nhận được tin trả lời sớm.
Thân ái!
Hoàng Trung.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Chào anh!
Thật là tiếc quá trời vì hôm đó mình lại phải đi công Huế nên không tham gia offline được, tiếc quá, tiếc quá... Với lại anh cho hỏi thêm về vấn đề làm thẻ hội viên CLB offline nếu mình không thể có mặt thì có thể nhờ người khác đăng ký hội viên không, thủ tục bao gồm những gì...? Nếu không được thì có thể đăng ký qua 4rum đcó được không, thủ tục ra sao và lệ phí nộp theo hình thức nào? Mong nhận được tin trả lời sớm.
Thân ái!
Hoàng Trung.
Chào bạn, bạn có thể bấm vào topic THÔNG TIN ĐĂNG KÝ làm thẻ CLB OFFLINE VIETPET HN để biết thêm chi tiết về việc nộp quỹ làm thẻ Offline nhé:-bd, hoặc bạn có thể trực tiếp, hoặc nhờ ai đến 93 Hoàng Hoa Thám gặp PCN Lâm vào lúc 2h chiều mỗi ngày nhé:wel:

dieuthuy

các bác ghép hộ vào thông báo off 19/10

Bác Hùng ơi nhìn em Amour " Tình yêu" này yêu quá:love struck:, CN bác nhớ cố gắng cho e ý ra nhé, cho em bế em ý 1tí:D:-bd

* Chúc bác có nhiều niềm vui BẤT NGỜ khi đón em "Tình yêu" này về nhà nhé....:)):-bd

@ Diệu Thuý.
Chủ nhật này mình cho anh cả của A MOUR đi off, anh cả A MOUR mới có 50kg thôi, cô tha hồ mà bế nhé.

dieuthuy

@ Diệu Thuý.
Chủ nhật này mình cho anh cả của A MOUR đi off, anh cả A MOUR mới có 50kg thôi, cô tha hồ mà bế nhé.

Ối giời ơi....:Dem Mô Kích mãi mới thấy bác lên tiếng:))......Em nghĩ bác bận cơ, bác cứ cho AMoi ra đi, em kg bế được thì em vật ra em cưỡi cho sướng bác ạ=))=))=))

Thế bác nhé......, từ hôm đưa em Amour "Tình yêu" về thì TRONG NGƯỜI BÁC CÓ GÌ LÂNG LÂNG BIẾN CHUYỂN KG ĐẤY...

* Hẹn gặp lại bác và anh cả của em "Tình yêu" :love struck:nhé.

becrot

Member
chị Thuý ơi, sao chị lại nói là " em kg bế được thì em vật ra em cưỡi cho sướng bác ạ". Chị viết câu này chưa chuẩn làm cho anh em dễ hiểu nhầm lắm đấy, off vào ban ngày mà chị làm thế thì em e rằng không tiện đâu...hihi

dieuthuy

chị Thuý ơi, sao chị lại nói là " em kg bế được thì em vật ra em cưỡi cho sướng bác ạ". Chị viết câu này chưa chuẩn làm cho anh em dễ hiểu nhầm lắm đấy, off vào ban ngày mà chị làm thế thì em e rằng không tiện đâu...hihi
Ớ..... cậu em cứ nghĩ xa xôi....em kg thấy có lần bé TRANG cưỡi VỊT của chú MỠ đấy thôi:D.....Chị thì chị thử xem thử độ xương, khung của em Amoi có chắc kg thôi.....:)):)):)):-bd......:love struck:

nqd123

Member
Không biết có bị lạc đề không ới bác Hùng ơi!
Có một chú 80kg, rất thích được vật ra và cưỡi!

KimCuong

Active Member
Có một chú 80kg, rất thích được vật ra và cưỡi!

Vui quá xá! Hehe, chắc chắn chủ nhật này tại Sân vận động Quảng An sẽ có nhiều vụ vật lộn đây, mọi người ơi. Hehehehehe =))

(Ít khi được Spam, thành thật xin lỗi mọi người nhé! Hihi)

@ becrot: Chủ nhật này tập trung hội Rott của anh em ta lại, tất cả anh em ta mang bọn nó ra đàn áp và khủng bố mọi người đi. Hihi! Ý chú thế nào đây, cho xin ý kiến với?

ectasy

Member
yêu cầu bác KCương dùng ngôn ngữ tế nhị. anh em nào ko biết vào đọc hiểu nhầm thì chết bác ơi. =))

dieuthuy

Vui quá xá! Hehe, chắc chắn chủ nhật này tại Sân vận động Quảng An sẽ có nhiều vụ vật lộn đây, mọi người ơi. Hehehehehe =))

(Ít khi được Spam, thành thật xin lỗi mọi người nhé! Hihi)

@ becrot: Chủ nhật này tập trung hội Rott của anh em ta lại, tất cả anh em ta mang bọn nó ra đàn áp và khủng bố mọi người đi. Hihi! Ý chú thế nào đây, cho xin ý kiến với?
Hay đấy, chú thấy có anh, em Rot nào trông KHỦNG BỐ NHẤT, 80KG THÌ BẢO CHỊ NHÉ:D, để chị thử vật ra cưỡi xem thế nào?=))=))=)):-bd, đây là TEST QUAN TRỌNG CÓ TÍNH QUỐC TẾ CAO ĐỂ THỬ ĐỘ CHẮC CỦA KHUNG, XƯƠNG ĐẤY NHÉ:)):)):)):-bd

nqd123

Member
Hiền hiền mà 80kg thì có được không ạ? Đã qua khóa đào tạo về Boxing vận động viên cấp cao, rồi vật cổ truyền... có được không ạ?
Tóm lại là RỐT có học nhưng hơi khó bảo!
(lại lạc đề mất rồi bác Hùng ới)

becrot

Member
Ha ha, hay rồi đây. Bác nqd123 replay mà em cứ ngồi cười mãi. Kém miếng khó chịu, thế thì em cũng đăng ký- "Rott" 70 kg, đã từng tập thể hình. Chủ nhật chị Thuý tha hồ mà thử độ khung xương nhé. Đừng có để đến lúc lại phải bảo- "Rott" ơ ơ ơi, cho chị xuống!!!(hi hi)
To bác Kimcuong: Nhìn đàn chó con của bác mặc dù là người khó tính nhưng em phải công nhận là đẹp. Em rất muốn đem thằng cu Rot ra nhưng thằng này chưa quen đi xe máy nên chắc phải để khi nào off cuối năm hoặc có một buổi như clb GSD như hôm trước thì chắc chắn không thể vắng mặt hai thầy trò em. Rất cám ơn về thịnh tình của bác.

leuleu

Member
hú hú cnhật này bay ra offline nhỉ :p ............................................................................... la` la' la :))

Status
Không mở trả lời sau này.