• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông Báo Offline Vietpet Hà Nội Ngày 09/11/2008

Status
Không mở trả lời sau này.

TunPQ

Member
Mình cũng mong mỏi Chủ Nhật này lắm vì tuần trước mưa mà......hy vọng lại được ngắm Cún của mọi người trong một khung cảnh đẹp để có được những bức ảnh đẹp.
Mới tậu được máy ảnh mới rồi và sẽ vác ra để thử nghiệm luôn! :D :D :D

my_lucky

Active Member
anh win 100 vui tính quá, nghe anh nói chuyện mà em cũng thấy rùng cả mình " tứ cẩu phanh thây " he he he ! hom vừa rồi dù trời mưa nhưng em cũng cố đi off nhưng mà lúc đến nơi thì chỉ có 5 người và 4 chú cun'....hi vọng chủ nhật này trời không mưa để em được thoả thích ngắm các chú cún yêu.....ôi niềm đam mê của đời tôi...... " cún " !

Mình cũng nhờ bạn Lâm làm thẻ rồi không biết đã dược chưa, mình lại không có số của Lâm. hy vọng Chủ nhât trời quang mây tạnh, để chủ nhật còn đi off cchứ tuần sau đi công tác mất rồi

ectasy

Member
bác Hoàng ơi. có khi chuẩn bị bác chỉ giáo cho em cái vụ xe tải bác nhỉ. em là em định đú theo bác đây. hihihi. chuyển hết sang cái loại hình xe mini này cho nó hợp lý bác ơi. :-bd

hoan_nc

Member
bác Hoàng ơi. có khi chuẩn bị bác chỉ giáo cho em cái vụ xe tải bác nhỉ. em là em định đú theo bác đây. hihihi. chuyển hết sang cái loại hình xe mini này cho nó hợp lý bác ơi. :-bd
ối chú có 1 con bông thôi mà cần j xe 5 tạ, hay mới tậu thêm em nào mà kín thế nhỉ?:day dreaming:

knoor

Member
Tình hình là gió bắt đầu nổi lên rồi. Mong là trời chỉ mưa một tí thôi rồi tạnh để chủ nhật này còn được đi ngắm các em cún đẹp trai xinh gái.:love struck::praying::praying::praying:

không có thẻ ... có vào được không ? với lại CN này nếu không có vấn đề gì về thời tiết thì em sẽ đi cùng vài đứa bạn khác, vậy phải làm thẻ cho tụi nó nữa ạ ?

yeucuncon

Member
Hôm nay trời đẹp không thể đẹp hơn, hơi se lạnh mà lại có nắng ấm, hy vọng mai trời cũng thế này để buổi off diễn ra suôn sẻ

Này ! mưa cũng phải nói là nắng ấm trời đẹp nhé, không bạn nào được đụng đến từ "mưa" nha ( trừ tớ, lỡ đụng đến rồi :))) !! rình mãi mới vớ được buổi off này đấy :)

hot_dog90

Member
Có vẻ như thời tiết đang ủng hộ chúng ta...những người có chung 1 lòng đam mê nuôi thú cưng......buổi offline tới sẽ là một buổi sáng nắng vàng trải khắp sân bóng đá cùng với những cơn gió thổi nhè nhẹ của chớm đông....các chú cún con nô đùa chảy nhảy khắp sân( cái này em bịa vì toàn phải rọ mõm + xích vào cọc rồi còn đâu :D).

KimCuong

Active Member
Thời tiết rất đẹp, hy vọng ông trời sẽ ủng hộ ngày Offline ngày mai của anh chị em chúng ta.

Hẹn gặp mọi người nhé, tớ đã chuẩn bị đầy đủ đồ nghề súng đạn và cả chó nữa để tới gặp mọi người. Hihi

9/11 này em sẽ cho Rot đi off, tiếc quá chỉ đem đi được 1 e, còn e Win, Rocky, Wei nữa không thể cho đi được vì không biết đưa chúng đi bằng cách nào, chúng đề to cả! gần nhà mà cũng bó tay, thế mới chán chứ, đành ưu tiên Rot vậy, ACE hôm đó ủng hộ Rot nhé! chị DieuThuy ơi, 10h đúng hả chị?
Bạn Win 1 tạ ơi ! bạn có nhiều cún vậy thì cho các em nó lên một chuyến 5tạ đi ,cho các em nó ra cho thêm phần long trọng chứ . Mình chưa dám cho cún của mình ra off vì nó còn non quá ,đợi em nó phổng phao đẹp dáng mới cho ra đc:)):)):)):)) Hẹn gặp lại các bạn vào ngày mai nhé!

ối chú có 1 con bông thôi mà cần j xe 5 tạ, hay mới tậu thêm em nào mà kín thế nhỉ?:day dreaming:
Hoàn ơi mai nhớ cho Gold ra off nhé ! Bạn đã tìm thầy cho em nó chưa vậy ? Gold đã làm đc nhiều việc chưa ? Hẹn gặp lại ngày mai nhé!

hoan_nc

Member
Hoàn ơi mai nhớ cho Gold ra off nhé ! Bạn đã tìm thầy cho em nó chưa vậy ? Gold đã làm đc nhiều việc chưa ? Hẹn gặp lại ngày mai nhé!
ủa ai vậy ta, sao không biết tên nhỉ, hiiii, ok ngày mai sẽ cho gold ra, vẫn chuă kiếm được thầy cho gold hẹn gặp mai, mà tên của đ/c là j nhỉ?

ectasy

Member
bác hoàn mai vác súng ra đấy àh. hiihih bác ém em gold ở nhà hơi lâu đấy nhé. tiếc là kế hoạch ko như dự định nên mai chắc chưa có bất ngờ. thôi đành để lần sau vậy. có gì mai ra anh em ta noi chuyện nhé. em đang sốt ruột gần chết đây

hot_dog90

Member
Em mới được tặng nhóc này.....mai đem ra thi thố với Nice nhà chị dieuthuy :D

có ai nhắn dùm ông chủ thằng ngao tạng đem nó đi off cho vui cái nào.

@chicken: đem em đó đi thì coi chừng kẻo bị chảy máu đấy.gậy ông lại đập lưng ông kaka

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Thời tiết tuyệt quá cả nhà ơi! Thế này thì ta sẽ có một buổi off hoành tráng rồi! Nắng ấm, gió mát, se lạnh, còn gì hơn:D! Chuẩn bị đi chơi thôi Cún ơi....!

KimCuong

Active Member
Thời tiết tuyệt quá cả nhà ơi! Thế này thì ta sẽ có một buổi off hoành tráng rồi! Nắng ấm, gió mát, se lạnh, còn gì hơn:D! Chuẩn bị đi chơi thôi Cún ơi....!

Xin hẹn gặp mọi người tại Sân vận động Quảng An sau 1giờ 52phút nữa nhé!

Chuẩn bị lên đường nào! :wel:

Status
Không mở trả lời sau này.