• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo OFFLINE Vietpet Hà Nội ngày 08.06.2008.

Status
Không mở trả lời sau này.

KimCuong

Active Member
Kính gửi toàn thể anh chị em thành viên yêu quý!

Rất vui mừng được thay mặt Ban chủ nhiệm CLB Offline xin được trân trọng thông báo tới cả nhà. Trong những ngày qua Ban chủ nhiệm CLB đã gắng sức gặp gỡ và giải quyết một số vấn đề liên quan đến địa điểm Offline hiện tại của anh chị em chúng ta tại Vườn hoa Hồ Thiền Quang (Ngã 3 phố Trần Nhân Tông và phố Quang Trung).

Đến thời điểm này mọi việc đã được giải quyết ổn thoả và rút ngắn được thời gian tạm hoãn lịch Offline của anh chị em thành viên tại Hà Nội ngoài dự kiến.

Chính vì lý do này mà rất mừng được thông báo, anh chị em thành viên chúng ta sẽ tổ chức buổi Offline Vietpet Hà Nội vào hồi 9h00" Chủ nhật ngày 08.06.2008 tại Vườn hoa Hồ Thiền Quang (Ngã 3 phố Trần Nhân Tông và phố Quang Trung).

Rất hân hạnh được gặp gỡ thật đông đủ tất cả các thành viên sau những ngày phải tạm nghỉ Offline. Và cũng hy vọng buổi Offline lần này sẽ hâm nóng lại những tâm huyết của tất cả mọi người cho Mái nhà Vietpet thân yêu này.

Vietpet Hà Nội rất vui được chào đón tất cả các thành viên đến từ mọi vùng miền của Tổ quốc tham gia buổi Offline cho thắm tình đoàn kết. Xin chào đón tất cả các vị khách tham quan tham gia buổi Offline giúp cho buổi Offline sẽ thu được nhiều kết quả tốt.

Trân trọng được thông báo!

Hẹn gặp cả nhà tại buổi Offline Vietpet Chủ nhật tuần tới. :wel:

Xin cảm ơn cả nhà./.

huyCQ

Member
Đọc xong thông báo thấy " và con tim đã vui trở lại " hi vọng hôm offline 8/6 này ACE sẽ đông đủ... tránh tình trạng ùn tắc giao thông mong ACE thấy bác nào quan khách thì nhắc nhở người ta để gọn xe vào nhé

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Ôi thế thì may quá, chứ kg mấy chị em chúng tôi lại cứ fải tụ tập riêng lẻ như thế này, chẳng sướng tí nào cả:

Thôi hẹn các em ơi chúng ta lại ra địa điểm quen thuộc của ban chủ nhiệm CLB nhé, mong CN tới thật đông đủ các ACE, các loại cún nhé:

Hoan hô , em mong lắm, sáng nay định ra hồ chỗ Đống Đa chơi nhưng mò tới nơi thì đã 11h rồi

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
lại được thấy các bác ngoài HN tổ chức Offline nữa rồi . đây là công lớn cũa ban chủ nhiệm CLB trong việc sắp xếp địa điểm offlline . mong rằng có dịp gặp mặt và giao lưu với anh chị em ngoài đó . thân

ngoc_anh

Member
Đến bao giờ mới thấy anh em vùng Nam miền Trung này offline nhỉ? Các bác vùng Nha Trang, Khánh Hoà; Đà Lạt, Lâm Đồng nuôi cũng mạnh lắm mà chưa thấy mấy ai đả động đến việc offline này cả. Hic hic! Đúng là: "có cái nắng, có cái gió mà hổng có chó"!

capicapi

Member
bé capi nhà em bị ốm (viêm phổi ) ko biết có cho nó đi đc ko thương em nó quá ...

KimCuong

Active Member
lại được thấy các bác ngoài HN tổ chức Offline nữa rồi . mong rằng có dịp gặp mặt và giao lưu với anh chị em ngoài đó . thân

Anh chị em thành viên Vietpet Hà Nội và cũng như anh chị em Vietpet trên cả nước đều mong muốn được gặp gỡ giao lưu với tất cả mọi người.

Tin rằng trong thời gian không xa, anh em Hà Nội sẽ được tiếp đón bác sonnguyen tại Thủ đô và trong buổi Offline với cả nhà.

Hẹn gặp anh! :-bd

hoan_nc

Member
đúng là một tin vui cho cả nhà nhỉ, nhất định hôm ấy phải đi off mới được, hy vọng các bác mang nhiều các Em khủng đi nhé, E muốn được chiêm ngưỡng quá, thank các bác nhé

yennhi

Member
Hà Nội off cũng vui nhỉ, chả khác gì tại TP thế này thì cả nhà cùng vui rồi ^^!...:)....:-bd....!

Manonero

Member
Cũng là đến hẹn lại lên...

Cũng là bổn cũ soạn lại....

Cũng là biết rồi...khổ lắm...nói mãi....

Nhưng ban chủ nhiệm chúng tôi vẫn cứ phải gửi tới toàn bộ anh chị em VP HN vài lời sau : VP off đông, chúng ta vui. Nhưng để làm sao gìn giữ được sân chơi thì không thể trông cậy vào anh em BCN mãi được, mỗi người tham gia offline hãy đóng góp 1 phần công sức vào việc xây dựng 1 bãi chơi trật tự và văn hoá. Trong những buổi off trước lực lượng BCN chúng tôi quá mỏng, không thể quản lí nổi toàn bộ bãi chơi khiến cho việc để xe diễn ra rất bừa bãi, ảnh hưởng tới diện tích off và trật tự chung,thậm chí là bị cơ quan chức năng nhắc nhở. Vậy BCN chúng tôi khẩn thiết mong tất cả các anh chị em, anh chị em nào ONL thường xuyên, đọc thông báo off này và ra off hãy để xe đúng chỗ quy định, đồng thời góp phần nhắc nhở người tới sau để xe đúng chỗ. Cố gắng hết sức để cún của các bạn không nhảy vào phá vườn hoa, nếu cún có lỡ WC ra bãi chơi thì cũng xin anh chị em tự giác dọn luôn...

Các bạn cần 1 sân chơi, và sân chơi cần các bạn để duy trì nó, phát triển nó!

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Em mo*i' vao` VietPet va` ngay` 8/6 em cug~ muon dc. tham gia cug` anh em . Mog anh em chi giao' . :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd
E ơi e có thể rủ thêm bạn và người thân nếu ai thích, yêu cún thì sáng CN 8/6 này đúng 9h ra gặp gỡ giao lưu và ngắm các loại cún xinh e nhé:-bd:-bd:-bd:wel:

tốt rồi!Thế là lại sắp đc gặp lại chi Diệu Thuý để hỏi thăm tình hình sưc khoẻ thế nào.Chứ lên chức thì chắc vất vả lắm chị nhỉ:party:
Mong rằng hôm tới mọi người sẽ ra đông đủ...và đc gặp các bé cún xinh.Nhớ bé Mun này,Lùn này,Kem này,lucky này,tệ nữa....Dog Eye ôi nhiều bé lắm í!Anh chị cho các bé đi off nha ^^
Mong sẽ đc gặp và giao lưu với các bạn mới nữa:wel:

mrsnguyen

Ui , e cũng mới tham gia , mong đến ngày đó quá ^^ cho e Tun nhà e cũng đc gặp gỡ các bạn cún khác

capicapi

Member
mong rằng bé nhà em sẽ đi đc và cũng chắc chắn rằng nó sẽ đc đi :D ,nếu bác sĩ nào có kinh nghjiệm càng ttốt đi offline cho cháu hỏi tí
các chú cũng nên lấy dây quây thành một chỗ cho mọi người để xe và để biển thật to :"ĐÂY LÀ NƠI ĐỂ XE YÊU CẦU MỌI NGƯỜI ĐẾN THAM GIA THÌ HÃY ĐỂ XE ĐÚNG NƠI QUY ĐỊNH VÀ GIỮ GÌN VỆ SINH CHUNG " thì chỉ trừ những người ko có í thức và những người ...ko biết chữ mới vi phạm thôi ^^

hoan_nc

Member
hôm ý E sẽ ra off cùng cả nhà, mỗi tội cún của E nó lâu không được đi off sợ ra quây tung thì hơi ngại các bác ạh, vì E bull của E trước đây cũng hay được đi off, có j mong cả nhà bỏ qua nhé. thank

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
hôm ý E sẽ ra off cùng cả nhà, mỗi tội cún của E nó lâu không được đi off sợ ra quây tung thì hơi ngại các bác ạh, vì E bull của E trước đây cũng hay được đi off, có j mong cả nhà bỏ qua nhé. thank

Nếu bạn đang nuôi 1 e Bull thì bạn cứ mang ra đi. tôi cũng có 1 e, mang ra cho chúng nó chơi với nhau cho có bạn!:beer

macphuong

Nghe xong thông tin này em thấy sướng quá đi mất, hẹn ACE vào ngày 8/6 này! Hà Nội ngày trở về ...

Status
Không mở trả lời sau này.