• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline VCC (Vietnam Cat Club) Sài Gòn lần 3 ngày 1/4/2012

vyle

Member
Cô Vy sinh ngày 2/4 à, ngày đó cũng là sinh nhật bé Moon của chị ấy :-*:-*.

hehehe, ngày lành tháng tốt đó chị ơi, tháng 4 là tháng kim cương đấy nhé

Không đi là giận đó nhe, phải đi chứ, tệ lắm cũng phải ngồi 1 tiếng rồi về cũng được :))

Mà em ơi lần trước em mua Kit chỗ gần mẹ Gem nó báo giá là 1115 à, hôm bữa chị qua hỏi nó cứ nhất quyết phải là 1tr2 với 1tr3 cơ chứ không có giá 1115, ác gớm :-w:-w:-w
hình như bữa hổm em hỏi anh Tuấn bên Paradise cái bao Fit rẻ hơn hay sao í, để bữa nào em hỏi kỹ lại

Gemma

Active Member
Thế chắc hôm nào phải mở buổi off thảo luận chủ đề: cách nhận diện mèo có bầu và mèo đực đến tuổi làm bố, vì gần đây thấy hay xảy ra mấy "vụ án" phi công trẻ với máy bay bà già nhưng các bố mẹ chả biết chúng nó đã làm ăn gì hay chưa... :(:)">:D

whitexsnow

Active Member
minh co dang ky ruoi nhung mi`nh k fai thanh vien vcc nen co tham du duoc k?
Bạn cứ tham dự đi, mình đã nói ngay từ trang đầu rồi đấy bạn

_ Nếu bạn nào chưa đăng ký VCC và vẫn còn nhiều nghi vấn, các bạn có thể tham dự buổi đầu tiên để tìm hiểu về hoạt động cũng như góp ý hay thắc mắc về VCC. Sau đó các bạn có thể đăng ký hoặc không (tùy vào lơi ích của mỗi thành viên, không ép buộc các bạn ).

_ Nếu off xong và các bạn đăng ký, VCC sẽ thu phí 200.000đ/năm

lou_kute89

Ơ quán của Lou có nhạc sống nữa hở? Nếu có nhạc sống thì mình... xung phong làm ca sĩ. Ở cơ quan, mẹ Gem hát nhạc Trịnh nổi tiếng lắm ý ;):">:D
dạ quán của e là cafe nhạc sống mà chị. tối thứ 2,3,4 là hát với nhau. còn thứ 5 đến cn là có ca sĩ hát. nhưng nếu hôm đó mọi người muốn lên hát thì cứ thoải mái ko vấn đề gì. hehe

vo hoang

Member
lần này co ca nhạc sống nữa :( , không đi được tiếc quá :D , buồn tèo quá đê :(:)(:)(:)(( , bữa đó nhớ chộp hinh ca sĩ hội mèo hát nhá + quay phin nữa keke không đi mà cũng hao hức dùm luôn kaka , chúc buổi off thanh công và vui vẽ nhé ^_^:D:D:D:D

zorba_meow

Active Member
lần này co ca nhạc sống nữa :( , không đi được tiếc quá :D , buồn tèo quá đê :(:)(:)(:)(( , bữa đó nhớ chộp hinh ca sĩ hội mèo hát nhá + quay phin nữa keke không đi mà cũng hao hức dùm luôn kaka , chúc buổi off thanh công và vui vẽ nhé ^_^:D:D:D:D
Hichic, cứ tưởng lần này đc diện kiến nàng công chúa Cherry - người tình bé nhỏ của Nobita chứ :( anh làm em bị hụt hẫng dễ sợ =((

Bố Huy đăng kí đei... nhưng đám con không biết có nên dắt theo không, vì hôm trước nghe mẹ Hiền nói về vụ o ff và việc chích ngừa nên bố già của lũ nhỏ lông lá đang cân nhắc, tụi nó chưa đứa nào biết mùi chích choát cả nên cũng ngại quớ...

Gemma

Active Member
To Thủy: Hôm rồi Vịt cũng có chích choác gì đâu? ;):-??

To Vohoang: VCC chỉ off đến 6g tối thôi, mà nhạc sống thường chơi sau 8g tối lận cơ Vohoang ạ, có đi thì cũng không có nhạc sống mà nghe lúc ấy đâu :D

vyle

Member
nghe cả nhà bàn tính chuyện nghe vui quá, tiếc ghê, tại kì này em chủ xị cầm đâu cả bầy kéo về quê nên không tham gia cùng mọi người được.... =((=((=((=((=((

whitexsnow

Active Member
To Thủy: Hôm rồi Vịt cũng có chích choác gì đâu? ;):-??

To Vohoang: VCC chỉ off đến 6g tối thôi, mà nhạc sống thường chơi sau 8g tối lận cơ Vohoang ạ, có đi thì cũng không có nhạc sống mà nghe lúc ấy đâu :D
Để xem bữa đó sao đã mẹ Gem ạ, nhất định phải làm cho những người không đi được tiếc nuối chết thôi, điển hình là mẹ Vy với bố Hải :">:">

Gemma

Active Member
Kiểu này chắc phải chuyển giờ off sang 8 - 10g tối mới phê! Lúc ấy các em chân dài tha hồ diện đồ bốc lửa, lên sân khấu lắc hết mình luôn, vậy thì mới đủ độ hot cho các ba mẹ không đi được phải tiếc nuối, ke ke ke... <:p:D=))

vo hoang

Member
Kiểu này chắc phải chuyển giờ off sang 8 - 10g tối mới phê! Lúc ấy các em chân dài tha hồ diện đồ bốc lửa, lên sân khấu lắc hết mình luôn, vậy thì mới đủ độ hot cho các ba mẹ không đi được phải tiếc nuối, ke ke ke... <:p:D=))
há há cái này giống như chơi nhau nha chị Gemma ơi , không được làm vậy , mấy người đi không được như e tức hùi hụi sao mà làm vậy được :)) kaka , làm người ai lại làm thế chứ =))=))=)) =))

@Shark, mẹ Gem, mẹ Vy: Chi chi cháu nó mấy hôm nay tăng cân trổ mã, nhưng bên thú y bảo đang thay lông, nên lớp dài bên ngoài rụng hết trơn rồi, hic, giờ nhìn như mấy bé lai ta í :">:">:">

whitexsnow

Active Member
@Shark, mẹ Gem, mẹ Vy: Chi chi cháu nó mấy hôm nay tăng cân trổ mã, nhưng bên thú y bảo đang thay lông, nên lớp dài bên ngoài rụng hết trơn rồi, hic, giờ nhìn như mấy bé lai ta í :">:">:">
Ủa sao kì vậy, Hiền tưởng mèo 7-8 tháng mới thay lông chứ, Chi Chi nhỏ thế làm sao thay lông được, mà trong lúc thay lông chỉ có hiện tượng là rụng thôi chứ nó vẫn dài như thường mà. Mấy đứa nhỏ nhà Hiền bữa nay lông xù lông bông và mập lắm rồi, ai qua cũng bảo sao nó mập thế, mới có 2 tuần không gặp :x:x. Hôm nào bố Huy mang Chi Chi sang đọ lông với thịt đi xem 2 chị em có thân với nhau không :">:">

uhm... bố Huy chẳng hiểu nữa. Hic, cũng đang tìm hiểu thêm. Cũng có thể bé nó đang đòi bố bắt máy lạnh cũng không chừng ^^

Gemma

Active Member
Tổng kết lại là có bao nhiêu member và người yêu mèo, bao nhiêu mèo tham gia rồi, Hiền ơi? >:D<:x