• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

thông báo offline PUPPY DAY OUT lần 2 ngày 13/11/2011!!!

addy1009

Member
mọi người ơi, cùng tham gia, cùng vui và cùng mang về những niềm vui bên cạnh những chú cún đáng yêu nhé. Chúc mọi người vui vẻ!

Giờ mọi chuyện với mình đã thay đổi quá bất ngờ.Mình không còn biết thế nào là niềm vui khi bên trong mình hiện tại là một nỗi đau mà có thể thời hian khó mà làm vơi đi nó được nhưng mình cũng sẽ cố gắng tham gia cho ngày hội thêm phần sôi động và phần nào khơi dậy tình yêu của mình dành cho mấy bé nó.Bang ơi giờ con xa ta rồi nhưng ta tin rằng con vẫn dõi theo từng bước ta đi.Mãi nhớ về con

addy1009

Member
Giờ mọi chuyện với mình đã thay đổi quá bất ngờ.Mình không còn biết thế nào là niềm vui khi bên trong mình hiện tại là một nỗi đau mà có thể thời hian khó mà làm vơi đi nó được nhưng mình cũng sẽ cố gắng tham gia cho ngày hội thêm phần sôi động và phần nào khơi dậy tình yêu của mình dành cho mấy bé nó.Bang ơi giờ con xa ta rồi nhưng ta tin rằng con vẫn dõi theo từng bước ta đi.Mãi nhớ về con
sao vậy Trần Tấn Tài, có chuyện gì với Bang sao, xin được chia buồn, hãy vui lên nha...

em nó đã bỏ mình ra đi rồi.chắc lỗi tại mình không quan tâm hết mức mà chỉ lo lao vào công việc.cám ơn Vy nha.Bạn Tài mà ngày hôm đó có chú chó nhỏ hạng nhất thời trang với giỏ trái cây cũng như mình vậy.Em Misa của bạn ấy cũng không còn nữa.mình và bạn ấy cùng tên Tài và số phận sao lại giống nhau thế này

tun_aca

Vietpet sponsor
chia buôn cung 2 anh Tai. Hy vong 2 anh se voi di noi buôn khi den tham gia vao ngay 13/11

addy1009

Member
em nó đã bỏ mình ra đi rồi.chắc lỗi tại mình không quan tâm hết mức mà chỉ lo lao vào công việc.cám ơn Vy nha.Bạn Tài mà ngày hôm đó có chú chó nhỏ hạng nhất thời trang với giỏ trái cây cũng như mình vậy.Em Misa của bạn ấy cũng không còn nữa.mình và bạn ấy cùng tên Tài và số phận sao lại giống nhau thế này
trời ơi, thương cho 2 bé quá, nhưng cho đến tận lúc cuối cả 2 bé cũng thật đáng yêu và tỏa sáng, 2 bé đã có dấu ấn rất sâu đậm trong lòng mọi người. Mong 2 bạn Tài cùng đến chia sẻ niềm vui với mọi người và để mọi người được chia sẻ sự mất mát của 2 bạn nhé !!!

Mình sẽ cố gắng tham gia như theo đuổi con đường mà mình đã chọn vì niềm đam mê cún.đối với mình không gì có thể thay thế tình yêu mà mình dành cho mấy em nó.Ngày ấy mình đã từng mất CoLa và giờ thì là BangBang.Đối với mình nỗi đau vẫn là nỗi đau nhưng mình sẽ cố gắng đi tiếp con đường mà mình đã chọn như theo đuổi tình yêu cún có trong mình và theo đúng ý nghĩ là tiếp tục hành trình kết nối đam mê của mọi người trong đại gia đình vietpet nói chung và trong gia đình Toydogs.Như ngày nào đó mình đã nói sẽ cố gắng thắp sáng ngọn lửa đam mê thú cưng và giúp mọi gần và hiểu nhau nhiều hơn qua mấy em nó khi còn anh Quang.Ngày 13.11 mình sẽ có mặt.Thanh Tài ơi cùng tham gia nha

Vy cần tạo một danh sách đẻ mọi người thấy không khí nôn nao,háo hức của ngày hội dành cho ngày mấy bé.Cái gì muốn đông vui thì đều cần phải có quang cáo và phô trương rầm rộ lên.Khi mọi người thấy được không khí của một ngày hội thì sẽ cố gắng sắp xếp mọi việc để tham gia.chứ chỉ gọi thông báo cho Vy thì đâu thấy không khí trên diễn đàn tập trung vào ngày hội.

Sơ Ri

Đăng ký 1 vé cho con bé nhà mình tham gia mới được. Bé đi mà không tham gia cuộc thi được không các bác

sayonara

mới viết cm bên kia, qua đây viết nữa cho xôm tụ, :D. Chắc lần 2 vui hơn lần một, bé Su sẽ tham gia nữa.
Gia đình bé Su chia buồn cùng gia đình bé Bang và bé Giỏ Trái Cây nhé.:(

addy1009

Member
Vy cần tạo một danh sách đẻ mọi người thấy không khí nôn nao,háo hức của ngày hội dành cho ngày mấy bé.Cái gì muốn đông vui thì đều cần phải có quang cáo và phô trương rầm rộ lên.Khi mọi người thấy được không khí của một ngày hội thì sẽ cố gắng sắp xếp mọi việc để tham gia.chứ chỉ gọi thông báo cho Vy thì đâu thấy không khí trên diễn đàn tập trung vào ngày hội.
Xin nhận lời đóng góp chân thành của anh Tài, nhưng vì để đăng kí trên đây thì đến ngày off sẽ gây ra nhiều thắc mắc và nhầm lẫn, vì trong lần off mọi người sẽ đăng kí trực tiếp tại bàn lễ tân ạh.

Ủng hộ buổi off mình sẽ mang 2 bé nhà mình đến tham gia cho vui,hjhj. Mọi người vào comment để buổi off thêm phần sôi động đi nào........................!:D:D:D

Mình chỉ cần đăng kí danh sách tham gia thôi chứ còn phần thi thố thì đăng kí tại ngày hội tính sau.mình phải làm cho mọi ngừoi thấy đươc sức thu hút của ngày hội dành cho mấy bé thì số lượng tham gia sẽ đạt được mức chỉ tiêu và giá trị thiết thật của ngày hội

addy1009

Member
tại Vy không có được danh sách người tham gia chương trình như cô Phượng 59 nên không làm được, vì như vậy sợ thiếu sót

Thì mình lập danh sách tham gia ngàu hội PUPPPY DAY OUT lần 2 bào ngày 13.11.2011 nè:Mọi người xem và đăng kí dang sách tham gia cho đúng không khí của ngày hội nha:
Mình sẽ đi đầu trong danh sách cho:
1.TRAN TAN TAI_0902920069_Hạt giống mới của mình PoLa
2.
3.
Mọi người nhanh chân đăng kí vào danh sách nha.Số lượng không giới hạn nhưng chất lượng phục vụ luôn đi đầu từ những tài năng trẻ