• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo OFFLINE ngày 24.02.2008.

Status
Không mở trả lời sau này.

KimCuong

Active Member
Kính gửi anh chị em thành viên!

Sao khi bàn bạc, thống nhất và được sự uỷ quyền của Ban chủ nhiệm CLB offline, tôi xin phép được thông báo tới toàn thể cả nhà. Hiện nay tình hình thời tiết đang có sự dịch chuyển, thời tiết đang ấm dần lên, không mưa và bầu trời quang đãng. Để hâm nóng một năm mới Mậu Tý 2008 sẽ thu được nhiều thành công của mái nhà Vietpet, tập thể các thành viên chúng ta sẽ tổ chức buổi offfline vào hồi 10h30 ngày 24.02.2008 tại địa điểm Vườn hoa Hồ Thuyền Quang. Rất mong anh chị em và các cún cưng có mặt đông đủ để không khí thêm đầm ấm. Cũng trong buổi offline này, chúng ta hy vọng sẽ được đón tiếp và giới thiệu các thành viên mới cùng các vị khách yêu quý Vietpet. Rất mong và nhiệt liệt được chào đón cả nhà!

* P/S:
1. Đề nghị mọi người chấp hành nội quy như đã thông báo ở các buổi OFF trước, giúp cho buổi OFF lần này thu được kết quả tốt.
2. Nếu nhiệt độ ngày Chủ nhật <10 độC, buổi OFF sẽ được hoãn lại và thời gian thay đổi sẽ được thông báo tới cả nhà.

Xin chân thành cảm ơn mọi người./.

DavidHHH

Member
nam mô a di đà phật. Lạy giời đừng rét nữa. Mọi người cố gắng đi đầy đủ để buổi off thành công nhé.

LongNDG

Member
Thêm điều kiện thời tiết trời âm u và có mưa thì cũng nên báo hoãn anh Cương ơi. Chứ nếu không đến sát giờ, mọi người chuẩn bị rồi mà không thông báo kịp thì cũng nhụt nhuệ khí lắm :D

KimCuong

Active Member
Cảm ơn LongNDG! Em xem trong thông báo có dòng chữ "trời không mưa và bầu trời quang đãng" nữa mà. Thời tiết xấu như thế thì hoãn off là chắc chắn rồi mà. Chỉ ngại trời lạnh mà mọi người không ra được thôi, nhưng không mang cún ra được thì người cố ra gặp nhau nhé. Hihi. Cảm ơn em nhé./.

duyanhpt

Member
Hà Nội bây giờ còn lạnh không các anh nhỉ, xem trên ti vi thấy trâu bò chết nhiều quá.

N.V.T

Member
Sao em tìm mãi trên bản đồ không có cái hồ nào tên là Hồ Thuyền Quang nhỉ, chỉ có Hồ Thiền Quang không biết có đúng không :D

khangvcb

Member
Đúng đấy, em cứ đến khu vực hồ, đi lòng vòng các phố Trần Nhân Tông, Quang Trung, Nguyễn Du và Trần Bình Trọng. Nếu thấy đông người và chó sủa nhặng sị là điểm hẹn ở chỗ đấy, đấy ! Anh em ta sẽ gặp nhau ...

N.V.T

Member
Em rất thích chó , nhưng không có điều kiện để nuôi chó (em đang đi học) , vì vậy đến xem thôi có được không anh ?:D

DavidHHH

Member
Hoan nghênh các bác có niềm yêu thích chó nói riêng và các loại PET nói chung. Bạn ra giao lưu với anh em là vui rồi.

Báo cáo Ban Chủ Nhiệm..Thời tiết đang rất đẹp..nhưng mà chả biết có bác nào mang cún ra off ko hay mấy anh em lại ngồi uống nước chè nhỉ...^_^

Cái lần đầu tiên em đi off các bác cao su lắm. Hẹn là 10h,đi qua đi lại mấy vòng liền chả thấy người thấy chó đâu. Đến 11h hơn quay lại mới thấy vài bác. Hỏi ra thì là bác Kỳ đã đến từ sớm nhưng lại ko mang chó + ngồi quán nước nên ko nhìn ra. Còn số đông mọi người cao su vì đợi...trời ấm.

Mong CN tới mọi người đi thật đông thật vui,chó mang thật nhiều cho thỏa niềm giao lưu học hỏi.

DavidHHH

Member
cô Bông xinh chẳng hiểu gì cả. CN mọi người còn ngủ nướng nên có thể hơi cao su 1 chút. Em xin phép ngày mai không đi off được ạ vì nhà có chút việc riêng.

Tức là mọi người có quyền ngủ nướng và cao su trễ hẹn,chuyện đó là hoàn toàn bt và cần được ủng hộ nhỉ!? ^^

DavidHHH

Member
May quá, mai em lại có thể ra off cùng mọi người được rồi. Cô Bông xinh ngày mai cứ ra đúng giờ nhé, nhớ mang theo cả em khủng long hôm trước nữa. Tôi sẽ đến đúng giờ.

DavidHHH

Member
vừa bước chân ra khỏi nhà thì thấy mưa to. Không biết có bác nào ra đấy chưa nhỉ?

nab2195

Dịch giả Vietpet
Sáng nay có việc di qua chỗ hồ tầm 11h , vẫn còn 2, 3 đồng chí , hình như có cả người của Trại huấn luyện .
Mà sáng nay trời lại mưa nữa .

Status
Không mở trả lời sau này.