• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline ngày 23 - 09 - 2012

Đến hẹn lại lên 2 tuần 1 lần những thành viên trong CLB American Bully Hà Nội lại gặp gỡ, giao lưu, trao đổi kinh nghiệm chăm sóc - huấn luyện, nhằm phát triển thú chơi ngày 1 chuyên nghiệp hơn.

Thời gian : 15h30' ngày Chủ Nhật 23 - 09 - 2012

Địa điểm : Tượng Đài vườn hoa Hàng Đậu

Rất mong sự có mặt đông đủ của ACE trong CLB American Bully Hà Nôi để buổi Offline diễn ra thành công, thông báo này thay cho giấy mời, chào thân ái và quyết thắng..!

chekute

Member
sắp đến chủ nhật rồi, lâu rồi không làm bữa bia cho cao trào cảm súc nhỉ , mong là hôm đây
Lại được vui hết mình . up cho ngày vui càng thêm vui:x

lamtai

offfffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff

Phuc Bo

off tiếp hả =p~ Tốt rồi =p~ lần này gặp thằng nghẹo nghẹo hôm gì..[-( nó mà lại gần mình chém linh tinh thì phải gang họng nó ra mới được..xui mình 3 linh tinh =))

Khánh Nhữ

Active Member
off tiếp hả =p~ Tốt rồi =p~ lần này gặp thằng nghẹo nghẹo hôm gì..[-( nó mà lại gần mình chém linh tinh thì phải gang họng nó ra mới được..xui mình 3 linh tinh =))
Ông ý chém như đúng rồi...!

OneHit

tuần này off xong ae mình đi uống bia đi tình hình mai nóng đấy:))