• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline Hội những người nuôi CPQHN và những người bạn

Thủydx

Member
Thưa toàn thể ACE.
Thể theo yêu cầu của ace, và sốc lại tinh thần hội CPQHN. Xin kính mời toàn thể ACE tham gia buổi offline của hội vào chủ nhật tới.

Thời gian: bắt đầu 8h sáng ngày 16/11/2008.
Địa điểm: Quán cafe Thuỷ Tiên (điạ điểm cũ)
Thành phần tham gia: Hội PQHN và bạn bè....
Nội dung: Off chó, sau đó bàn chuyện off người (chương trình 2):D

Mong anh em tham gia đông đủ.
Thân chào!

Hoasua

Bác TunPQ vào nhanh thế :) lần này bác có tiếp tục 2 tay 2 súng chụp ảnh nữa không đấy :)) Thời tiết này đẹp cho cả OFF lẫn ẢNH đây

hot_dog90

Member
Chủ nhật tuần này em sẽ cố gắng có mặt.....và thêm 2 thành viên mới nữa....hy vọng là đi được.

khoai

Member
Thưa toàn thể ACE.
Thể theo yêu cầu của ace, và sốc lại tinh thần hội CPQHN. Xin kính mời toàn thể ACE tham gia buổi offline của hội vào chủ nhật tới.

Thời gian: bắt đầu 8h sáng ngày 16/10/2008.
Địa điểm: Quán cafe Thuỷ Tiên (điạ điểm cũ)
Thành phần tham gia: Hội PQHN và bạn bè....
Nội dung: Off chó, sau đó bàn chuyện off người (chương trình 2):D

Mong anh em tham gia đông đủ.
Thân chào!
Bác này tính theo ÂM LỊCH à ???
16/10/2008 ???

Chúc các bác vui vẻ !
Nếu có thời gian thì cũng xin tham gia một chân ( Tôi không có PQ thì làm thành viên NHỮNG NGƯỜI BẠN vậy )

Thủydx

Member
Oạch, cảm ơn khoai, tôi nhầm:D
Xin đính chính lại là ngày 16/11/2008 nhé. Đúng là âm lịch thật rồi:(:)((

:)):)):))Trưởng ban liên lạc làm ăn thế này thì chết chị Thủy ạh!!!=))=))=))
có mỗi chuyện viết ngày tháng mà làm cũng ko xong!!!:D:D:D
Chủ nhật này ko biết có phải nhờ chị đưa về nữa ko đây!:D:D

TunPQ

Member
Cứ yên tâm!

Bác TunPQ vào nhanh thế :) lần này bác có tiếp tục 2 tay 2 súng chụp ảnh nữa không đấy :)) Thời tiết này đẹp cho cả OFF lẫn ẢNH đây
Lần này sẽ vẫn tay chó tay súng, ông mà dí thêm súng của ông cho tôi nữa là: 1 Chó & 2 Súng...chết luôn!
Mong gặp mọi người! :D

:)):)):))lần này off có vẻ sẽ có nhiều cún hơn lần trc đấy!!!
em tính sơ sơ cũng hơn đc 4 bé so với lần trc!!!
các bác cố mang càng nhiều càng vui các bác ạh!!!xong hội mình làm luôn 1 quả PHU QUOC SHOW của hội PQHN cho nó máu!!!

HOhangbac

Member
chào các bạn mình la nguoi mới nên chưa biết chỗ xinh hoat của hội chó PQ, mong mọi người chỉ hộ mình địa điểm với, hi vọng được gặp và giao lưu cùng mọi người. mình chưa có chó PQ, mình chỉ có chó khác thôi có mang đi đc không vậy.

Thủydx

Member
chào các bạn mình la nguoi mới nên chưa biết chỗ xinh hoat của hội chó PQ, mong mọi người chỉ hộ mình địa điểm với, hi vọng được gặp và giao lưu cùng mọi người. mình chưa có chó PQ, mình chỉ có chó khác thôi có mang đi đc không vậy.
Đề nghị ông Ho ra bạc không hỏi những câu ngây thơ như vậy nữa nhé:D xem lại thông báo mời off khẩn trương.

Địa điểm: Quán cafe thuỷ tiên ven hồ Tây. Đi đường Thuỵ Khuê, rẽ vào ngõ 128, đến bờ hồ rẽ trái. Cứ thế đi.... đến khi nào thấy CPQ thì dừng:D

TunPQ

Member
Vui quá!

Bác không có Phú Quốc thì đúng rồi, nhưng con Săn Tây Ninh Vện của bác thì hay lắm. Cafe Thuỷ Tiên nằm ở đường mới ven Hồ Tây và song song với đường Thuỵ Khuê, Bác đọc lại trang 1 nhé.
Em là cũng khoái cái con hung thần của Bác lắm đấy....mong hội ngộ sớm! :D

dinhtranchan

ôI ÔI THÍCH QUÁ.

THế này mà CN em lại bận có ức ko cơ chứ, hay là cứ đi rồi về sớm, hic, thế thì cũng chán nhỉ, nhỡ đang cao hứng thì sao đây, huhu

HOhangbac

Member
Đề nghị ông Ho ra bạc không hỏi những câu ngây thơ như vậy nữa nhé:D xem lại thông báo mời off khẩn trương.

Địa điểm: Quán cafe thuỷ tiên ven hồ Tây. Đi đường Thuỵ Khuê, rẽ vào ngõ 128, đến bờ hồ rẽ trái. Cứ thế đi.... đến khi nào thấy CPQ thì dừng:D

các bác thông cảm vì mình chưa đi off lần nào nên chưa biết địa điểm, nhất trí đến hôm đó mang Wave nhà mình đi, hẹn gặp mọi người hôm đó nhé

Thủydx

Member
Tý quên mời thành phần quan trọng đó là BQT và BCN.
Thay mặt hội CPQHN trân trọng mời các thành viên BQT và BCN bớt chút thời gian để tham gia cùng anh em, vì phong trào chung của PQ HN. Và tham gia chương trình họp của hội, với nội dung xác định phương hướng để xây dựng phong trào PQHN nói riêng và diễn đàn nói chung, vì anh em thấy bàn luận trên diễn đàn có vẻ không được cởi mở và kém hiểu nhau hơn.
Rất mong BQT và BCN tham gia cùng anh em.
Chân thành cảm ơn.

P/S: ACE hội PQHN và các bạn có ý kiến gì cứ chuẩn bị để bàn luận cùng BQT nhé.

Ví du: em là thành viên mới muốn tham gia... thì làm sao em biết địa điểm cũ nằm ở đâu? Cafe Thủy tiên năm chỗ nào?em có thể lờ lờ (liên lạc nhé) hihihi với ai để có thể rõ hơn về địa điểm, kinh phí off (ihihihih), thẻ ra vào... Đề nghị chị Thủy dx cho thông tin cụ thể hơn nhé... Tuần này em sẽ cố gắng ra với anh em cho vui... (không biết em đã đăng ký vô hội chưa nhỉ, hình như là rồi).

acer1

cho tôi hỏi, địa chỉ của quán mà câu lạc bộ dự tính off o đâu vậy, tôi muốn tham gia được kg?

hot_dog90

Member
Mấy thành viên mới cũng có hỏi em về chương trình offline và địa điểm.....Theo em chúng ta lên lập ra 1 quỹ riêng của Hội PQHN được không anh Thuỷ...và sẽ đóng kinh phí theo sự sắp xếp chương trình của " Hội trưởng "......theo em mỗi thành viên lên đưa ra số điện thoại để chúng ta tiện liên lạc cũng như có gì thay đổi sẽ thông báo ngay với các anh em....

HUOUCAOCO

Địa chỉ: Ngõ 128 đường Thụy Khuê, gặp kè hồ rẽ trái, đi khoảng >1km thì tới, anh em đến sớm sẽ xích chó ở vườn hoa

Hẹn gặp lại anh chị em!

Songbac@

Thủydx

Member
Cảm ơn sự nhiệt tình của toàn thể ACE. Thấy anh em nhiệt tình tham gia, BTC chúng tôi vui quá:love struck:
Đương nhiên hội nào muốn hoạt động được cũng cần phải có kinh phí. Kinh phí của hội chúng ta chỉ dùng vào việc cafe và nhậu cho các buổi off. (bao mãi hãi lắm:D).

Buổi off tới sẽ lấy ý kiến anh em về quỹ, cũng như chương trình hoạt động của hội trong thời gian tới.
Còn kinh phí cho buổi off tới đề nghị anh em nào tham gia chương trình 1 mang theo tối thiểu 20K:D, (để trả tiền cafe) còn dự kiến tham gia cả chương trình 2 thì phải mang 120K (bao gồm cafe và nhậu:D).
Dự kiến sơ bộ là như thế, ai có ý kiến gì về phương thức hoạt động và hướng phát triển của hội, mong mọi người đóng góp. Ở đây cũng được, mà đến buổi off cũng được.

Một lần nữa cảm ơn mọi người>:D<