• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline hội Mèo Vietpet Hà Nội, cập nhật trang cuối

Status
Không mở trả lời sau này.

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Các bạn rất yêu mèo, hơi yêu mèo & hơi hơi yêu mèo thân mến,

Chủ Nhật tuần này chúng ta sẽ tổ chức Off Mèo, với tên gọi:

MÈO NGOAN CHÀO MÙA THU VÀNG

Off Mèo lần này sẽ thay đổi địa điểm, tại:

Địa điểm: Quán Cà phê Báo - số 62 Trần Quốc Toản, Hà Nội.

Thời gian: Bắt đầu: 9h30 sáng- Ngày 24 tháng 8 năm 2008.

Off Mèo với những trò chơi sau:

1. Chủ và Mèo vẽ tranh (lần trước do sơ xuất chưa tổ chức được).

2. Cây Dâm Bụt May mắn: Các bạn sẽ "úm ba la" để chọn quà cài trên cây Dâm Bụt nhé.

3. Mời ý tưởng của các bạn yêu mèo nào....

Đăng ký:

01. Lucky Hoàn Hảo Mỹ Mãn của Mẹ Pumpkin.

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Nhanh chân đăng ký Các bạn Mèo của tôi ơi................. Nhớ các bạn Mèo lắm rồi......................

VÀ CÁC BẠN MÈO CẦN LƯU Ý VỀ SỰ THAY ĐỔI ĐỊA ĐIỂM NHÉ!!!!!!!!!!!!!!!

Rose1402

Vietpet sponsor
2. Tôm Siêu Ngố của Rose1402. :D
3. .............

Tiếp đi nào - nhanh nhanh đăng ký đi off để có cơ hội giao lưu và nhận quà tặng nhé! =D> =D> =D>

thôi đợt này đi chơi để sờ mèo xù cho vui cho cả nhà ngắm con mèo vàng đực đáng ghét của em tính đến thời điểm này xơi 6 bé hamster .em vẫn gọi nó là miu miu thôi :D

Hipxinh

Member
:) Phải đăng ký ngay thôi, nhớ các bạn mèo quá rồi. Nhưng mà Hipbeo giờ đổi tên thành Híp sẹo rồi :(, hy vọng gặp các bạn xinh tươi em ý không tủi thân :worried:

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Cả làng lưu ý là ĐỊA ĐIỂM OFF ĐÃ THAY ĐỔI NHÁ!!!!!

1. Lucky hoàn hảo mỹ mãn của Pumpkin.
2. Tôm siêu ngố của Rose.
3. Miu Sát Thủ Hamster của Thứ 6 ngày 13.
4. Mèo Híp vừa xinh vừa sẹo của Hipxinh.

Nào.... nữa đi các bạn thân yêu của tôi...

thôi thì em cứ đăng ký 1 suất...lần này cho bé Titanic đi...em này chưa ra mặt phát nào thì phải ạ....Carol phải ở nhà trông con rùi

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Lạy Chúa, địa điểm là một Quán-Cà-Phê sao cả nhà? Không biết ở đó con Mes điên nhà em nó có chịu nổi không nữa:worried:, ồn ào đông người và ... toàn xe cộ qua lại:nailbitting:... Mong đó là cà phê vườn nếu không nó sẽ làm loạn mất, khiến em tưởng tượng ra một khung cảnh hỗn loạn do lũ "Mèo ngoan đón thu sang" nghịch ngợm:rolling eyes:... May phần nào là từ nhà em đến đó chỉ = 1/2 đường đến KS Bảo Sinh, sẽ đưa Mes ngu đi chơi với các cháu mèo khác nhé, mong Ông mèo đừng có sợ quá lại đau tim thì khổ:sigh:. Mà sao lại là cây Dâm Bụt hả chị Phượng ơi, tò mò quá tại sao lại là Dâm Bụt Mi cưng nhỉ? Em hỏi cô Phượng xinh đi nào:kiss:!

@Chị Heogay: Chị ơi có Mes Siêu Nhân nhà em thương Híp béo này, sẹo như thế nào thì trong mắt Mes hâm Híp xinh vẫn đáng yêu nhất nhá, các bạn mèo khác phải yêu Híp hơn chứ làm sao mà Híp phải tủi thân nhỉ:kiss:!

Cô Phượng xinh đẹp cho cháu Mi hâm một chỗ uống café nào:
5. Mes Siêu nhân vừa hâm vừa ngố nhà Neko:kiss:.

Địa điểm đã thay đổi, cả nhà mèo mau mau đăng ký cho các cục cưng nào!!!!.....

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Thưa cô nàng Neko & chú mèo Mes siêu nhân vừa hâm vừa ngố,

Địa điểm này tuy ở phố, dưng mà lại đi sâu vào một cái ngõ rộng, thế nên cô Neko & bé Mes không có gì phải sợ cả nhé... Cực kỳ là yên tĩnh, với những cây xà cừ bao quanh, râm mát..

Còn cây dâm bụt thì cứ là cây dâm bụt thôi, người nào đầu óc trong sáng thì nghĩ nó là cái cây có hoa màu đỏ, có lá màu xanh... Còn ai đen tối thì cứ nghĩ nó là thế này thế nọ... Khè khè..

Dưng tóm lại vẫn nên làm 1 cái xích nhỏ để dắt các bé mèo.. Vì lũ mèo cứ thấy đông đông là chỉ chực chạy, chả thằng nào siêu lười như Lucky nhà tớ đâu... Động đất thì vẫn cứ nằm...

l0ve_d0g

Member
Ủa sao lại thay đổi địa điểm vậy chị???Đường Trần Quốc Toản ở đâu nhỉ :-?.Em ở tít Từ Liêm nên là không nắm rõ cái này lắm :-ss.nó gần đường nào hả chị?Ở quận nào?
À tý quên

6.Dinny ham ngủ,ham ăn

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
@Chị Pumpkin: Hí hí cám ơn chị đã giải đáp thắc mắc của chị em em! Cơ mà em chỉ tò mò tại sao lại là cây dâm bụt mà không phải cây khác thôi chớ em không có ý nghĩ trong sáng hay đen tối gì đâu ạ, chỉ muốn tìm hiểu thêm ý nghĩa của nó ý mờ, hị hị... Lucky nhà chị mộng năng thế, hoạ có cháy mông may ra mới lạch phạch chịu chạy quá, hehe:)).

@Love_dog: Trần Quốc Toản gần hồ Thiền Quang chỗ em đi off chó hồi trước ý cưng ạ, em ở Từ Liêm xa thế, đi với ai mà chịu khó vậy? Hẹn em và nàng Dinny đanh đá đỏng đảnh ở buổi off tới nhé, cố gắng ngâm cứu bản đồ trước đi:D.

Update list mèo xinh đây:

1. Lucky hoàn hảo mỹ mãn của Pumpkin.
2. Tôm siêu ngố của Rose.
3. Miu Sát Thủ Hamster của Thứ 6 ngày 13.
4. Mèo Híp vừa xinh vừa sẹo của Hipxinh.
5. Mes Siêu Nhân vừa hâm vừa ngố nhà Neko.
6. Mèo Titanic romantic nhà chị Tran Dieu Linh.
7. Nàng Dinny đanh đá, đỏng đảnh của Love_dog.

tina90

Member
Chắc lần này em vẫn chưa đi off được em vẫn còn cảm thấy hững lắm hẹn gặp mọi người lần sau vậy.Cảm ơn chị phượng và chị hải nhiều lắm thế là em vẫn được gặp mọi người và các em mèo.

ashita

Dịch giả Vietpet
cho em 1 ghế nào ^^ tối thứ 7 đón bé mới về, ko biết có nên đưa bé đi ko

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Chắc lần này em vẫn chưa đi off được em vẫn còn cảm thấy hững lắm hẹn gặp mọi người lần sau vậy.Cảm ơn chị phượng và chị hải nhiều lắm thế là em vẫn được gặp mọi người và các em mèo.
Tina ơi, em phải đi Off chứ... Nếu không có em, hội mèo như thiếu đi một cái tay vậy... Cứ mường tượng hội Mèo là một chú mèo thật to, em đừng để chú mèo đó đi khập khiễng nhé...

Cố gắng lên em...

em đăng kí với nào:D
sellhamzb2 với em mèo bông bông cái xynh đẹp mới cuỗm về:D
bé chichi nhỏ quá để ở nhà vì bé cũng chẳng thích đi
:))

xin lỗi các bạn trong hội mèo và chị Pumkim chủ nhật tuần này thì em ko đi đc ( xem ngày em cứ tưởng tuần sau chứ !:( ) xin lỗi tất cả

chicken

Member
Em xin đăng kí cho em và mèo béo ạ! Gửi chỗ thú y giờ về nó bị trầm cảm, lúc nào em ở nhà thì dính lấy em, em đi đâu theo đấy nhưng cứ thấy bóng người khác kể cả người nhà là nó chạy vào chỗ nào tối tối để trốn, mèo béo giờ ko còn đẹp như trước nữa vì lông chưa mọc ra hết nhưng mà kệ ạ

cho em đăng ký em Bấc nhà em đi với nhé , đã mấy lần lỡ ko đi off vì ở xa bây giờ đổi địa điểm thì okie rồi hí hí !

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Chị Phượng nói đúng đấy chị Tina ơi, chị hãy cố gắng lên, vì minh và vì mọi người nữa, cả nhà cũng vì hy vọng luôn có mặt chị ở tất cả các buổi off mà đã làm như vậy. Đừng để mất vui khi gia đình mèo ta thiếu bóng chị, mình phải mạnh mẽ lên, chị rất nhiệt tình mà, lần này đổi địa điểm mới sẽ có nhiều việc đấy, không có chị nhỡ lại lộn tùng phèo lên thì sao đây? Hãy đến cùng Lác và Sâu Róm để chung vui với cả nhà mình chị nhé, cả nhà mong chị nhiều lắm!

Rose1402

Vietpet sponsor
Tina, em phải đi off đấy nhé! Nếu cảm ơn chị và chị Pump thì đừng phụ lòng 2 chị chứ! Hiểu ý chị chưa nào??? Không đi là đáng trách lắm đấy nhé! Cố gắng lên em, nhiều người đồng cảm với em cơ mà, chị là 1 đây nè! :)

Status
Không mở trả lời sau này.