• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline CPQ tại Công Viên Thống Nhất ngày 28/8/2011

tran van hoan

Active Member
Nhìn lại những bức ảnh này thấy trình tự khá là hay, chém tý cho vui :)

chú mang mông cộc hở mông của chú đi đi . anh cũng rất thích tính cách của tụi này . trông nó lỳ và gan dạ 8-x. bọn này trông nhà thì không phải bàn :-w. nhưng anh thích body đẹp nên chọn nuôi PQ thôi .
nhìn Mông Vện phê em nhỉ .:x

Thuần Việt

chú mang mông cộc hở mông của chú đi đi . anh cũng rất thích tính cách của tụi này . trông nó lỳ và gan dạ 8-x. bọn này trông nhà thì không phải bàn :-w. nhưng anh thích body đẹp nên chọn nuôi PQ thôi .
Cho tôi đăng kí 4 xuất chó và 3 xuất người với nhé bác H, lần off này có lẽ vui lắm đây ...

HQ-empire

Senior Member
Theo anh từ giờ những hình ảnh này chú cứ đăng ở VP để trao đổi với ae nhé, người ta có câu '' nhập giang tùy khúc, nhập gia tùy tục'' là thế đấy, mọi người đều thấy đó là 1 việc rất rất bình thường,diễn đàn là để trao đổi học hỏi kinh nghiệm về nuôi chó vậy thì việc con chó nó thể hiện cái bản năng gốc của nó thì lại k đc trao đổi à ? thật là .....bó hết cả cái tay chú nhể .

Tớ đã sinh hoạt ở diễn đàn MOTO HN , OTO FUN vv ,ở mỗi diễn đàn đều có nôi qui riêng và chung nhưng nói chung là các Mod ở đó có vẻ k QUÍ SỜ TỘC lắm nên tương đối dễ chịu, y như ở VP này này, xã hội là phải có người nọ người kia,có mọi vấn đề, mọi mâu thuẫn để các thành viên còn có việc để nói, để giải quyết mâu thuẫn chứ đúng k HQ ?
Cho tôi đăng kí 4 xuất chó và 3 xuất người với nhé bác H, lần off này có lẽ vui lắm đây ...
Hehe... lần sau em sẽ đăng ở đây, đăng ở "bển" giáo điều vãi :) mệt lắm :) Mình là người dân nuôi chó, nuôi chó là thú vui và trông nhà vậy mà những sinh hoạt của chó lại bị cấm đoán thì .......... nuôi chó máy cho lành :)

Chính vì vậy em mới rất ghét cái từ "con chó đi show" mặc dù cho chó đi show thì mới được công nhận :)

Mai e mang Mông Cộc đi cho khác bọt các bác nhé hehe ...............=))

Thuần Việt

Hehe... lần sau em sẽ đăng ở đây, đăng ở "bển" giáo điều vãi :) mệt lắm :) Mình là người dân nuôi chó, nuôi chó là thú vui và trông nhà vậy mà những sinh hoạt của chó lại bị cấm đoán thì .......... nuôi chó máy cho lành :)

Chính vì vậy em mới rất ghét cái từ "con chó đi show" mặc dù cho chó đi show thì mới được công nhận :)

Ấy chết, con chó đi show có liên quan gì đến vụ này đâu bác.

Tôi thì nghĩ lên diễn đàn là để bàn về việc con chó, vậy mà việc con chó nó cắn nhau thì lại k đc bàn ???:-??ô kìa ... nhưng đó là QUI ĐỊNH rồi mà bác,, hề hề thế mới đau chứ . Đành rằng những ông ưa bạo lực, thích nuôi chó chọi để tim cảm giác mạnh đã đành, đằng này ae mới chỉ đang bàn về tính cách, đặc tính, bản năng của loài chó . Thôi hôm nào ae gạp nhau tha hồ bàn bác nhỉ.. mai nhớ cho hết các cháu nó đi nhé

tran van hoan

Active Member

Này thì khác bọt , có muốn Mông Cộc giao lưu với thằng ranh con phú này không ? giao lưu với nhau bỗ bã thế này mới vui em nhỉ kkkk.....:)):)):))

anh vừa pots em nay bên DVI không biết họ có xóa hìn không .8-> kkk...:)):)):))=))=))=))

Toni_black

Member
ae off xong ko thấy ảnh ọt với lại tường thuật lại cho bà con còn ngắm nghía theo dõi nhỉ??? E bận đột xuất quá ko tham gia được mới tiếc!

tran van hoan

Active Member
ae off xong ko thấy ảnh ọt với lại tường thuật lại cho bà con còn ngắm nghía theo dõi nhỉ??? E bận đột xuất quá ko tham gia được mới tiếc!

hình ảnh à ? Clip à ? này thì vô đây http://dogsinvietnam.com/diendan/showthread.php?t=976&page=15
he he .........:)) em phải cám ơn anh Đại long biên nhé . những bức hình và những đoạn Clip này bác ấy cắt ghép hơi bị mệt đấy 8->

Đã tỉnh say chưa???

Thắng ( Mun ) ơi! hôm đó uống say quá thì phải...tỉnh dậy up hình lên cho mọi người xem 1 cái:))

billadin

Member
Em chụp bằng máy anh Mun bao nhiêu ảnh mà cuối cùng chưa thấy cái nào xuất hiện =))
Mong tất cả anh em thông cảm nhé, hôm đó về là em phải chuẩn bị đi Sài gòn luôn, đưa mấy ông chú ở nước ngoài về đi xuyên Việt. mà lại đi bằng đường bộ nên cứ trên xe xuốt, phải lái mà.Lang thang giờ mới đến Đà nẵng .

Đã đưa usb cho đc Minh nhưng hình như lại trục trặc gì đó, các bác cố gắng đợi nốt ngày hôm nay nhé. lại phải lên đường bây giờ đây..

nguyenducminh63

Active Member
Đã nhận giao phó của tân phó chủ tịch >:D< nhưng từ Computer nhà bác em copy ra usb đem về thì không xem được ảnh. Trong ngày hôm nay sẽ lại phải sang nhà bác 1 chuyến nữa để copy sang cái usb khác xem sao.

Mong tất cả anh em thông cảm cho!

Mong tất cả anh em thông cảm nhé, hôm đó về là em phải chuẩn bị đi Sài gòn luôn, đưa mấy ông chú ở nước ngoài về đi xuyên Việt. mà lại đi bằng đường bộ nên cứ trên xe xuốt, phải lái mà.Lang thang giờ mới đến Đà nẵng .

Đã đưa usb cho đc Minh nhưng hình như lại trục trặc gì đó, các bác cố gắng đợi nốt ngày hôm nay nhé. lại phải lên đường bây giờ đây..

TunPQ

Member
Zời ạ, off từ hôm nào đến giờ rồi mà chẳng thấy ảnh đâu cả :D
Các máy ảnh các bác mang đi chụp đâu hết rồi, up ảnh lên đi chứ hay phim bị lộ sáng và hỏng hết ảnh rồi :))

nqlong72

Member
Xin chào cả nhà !
E là thành viên mới mặc dù vào diễn đàn theo dõi đã lâu nhưng giờ mới có dịp đăng ký nick .
E có nhu cầu nuôi 1 con chó Phú Quốc cái mới sinh .Các Bác ai biết mách giúp e với , hàng đẹp ,chuẩn ,chính gốc nhé .
Xin cảm ơn các Bác nhiều !
Note : Số điện thoại của e : 01694211518 . E ở HN .