• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline CLB Yêu Mèo VietPet - Hà Nội sáng Chủ Nhật ngày 13.07.08

Rose1402

Vietpet sponsor
Xin thông báo tới các bạn yêu mèo nội dung buổi sinh hoạt CLB Catlover tuần này như sau:

1. Thời gian: 09h30-11h30 - Chủ Nhật 13.07.08.

2. Địa điểm: Khách Sạn Chó Mèo Bảo Sinh, 167 Trương Định, Hà Nội.

=>Xem sơ đồ chỉ dẫn:

3. Thành phần: Không hạn chế, Khuyến khích mang mèo của mình đi off, tự quản lý mèo tránh thất lạc.

4. Nội dung buổi offline:

- Gặp mặt, giao lưu CLB, chủ và mèo VietPet

- Chụp ảnh lưu niệm chủ và mèo.

- Trò chơi dành cho mèo yêu: bốc thăm may mắn; cuộc thi vui: bình chọn mèo ngố nhất.

- Đồ ăn: bánh kẹo, nước uống (trích từ quỹ hội Mèo)

5. Khách mời: Các Thành viên, kể cả chưa nuôi mèo.

6. Ban Tổ Chức: Bác sĩ GreenVetHanoi; Rose1402; Pumpkin.

Các bạn đăng ký tên tham dự và nếu đưa đwợc miu đi thì nhớ đăng ký cả tên cho miu nhé! Các bé miu đang meo meo đòi đăng ký kìa... :love struck: ;;)

[IMGc=Meo... meo... meoooooooo...]http://i226.photobucket.com/albums/dd15/rose1402/MEO-MEO-MEO.jpg[/IMGc]

toonrock

Có chúng em :) Mấy buổi trước ko đi off được vì bận , lần này sẽ đi kèm theo 1 con mèo béo và đóng quỹ nữa

Nick : toonrock missxuto

tra7124119

Member
Em tra thi xong xuôi rồi
Giờ thì đang vô cùng rảnh rỗi
Tuần này thì ko còn gì ngăn cản em đi off được nữa :D
Em xin đăng ký 1 suất
Nhg mà, nhà em bi h có mèo Thối và 3 đứa con nữa
Em muốn bưng bọn nó đi hết nhg ..... :( em chỉ có mỗi 2 tay thôi
Có ai hảo tâm thì qua đón bọn nó jup em vs nhé ;)
Em cảm ơn trước :D

Em sẽ mang bánh đi nhé, em tự làm nên ai có ý định ăn mang một viên thuốc chống tả đi ạ:">

Rose1402

Vietpet sponsor
Ôi, sao tuần này các thành viên hội mèo im ắng thế nhỉ??? hay là nhiều người bận quá? Nếu số lượng thành viên đăng ký quá ít thì BCN sẽ hoãn off tuần này các bạn nhé! Vì mỗi lần tổ chức tốn kém chi phí mà thành viên quá ít sẽ không đảm bảo được chất lượng và không khí đông vui của buổi off...

Rất hoan nghênh các bạn nhiệt tình đăng ký tham gia để buổi off được diễn ra thành công tốt đẹp! :)

Danh sách hiện tại đã có:

1. Mèo Tôm & Rose1402
2. Mèo béo & toonrock và missxuto
3. Mèo Lucky & chị Pumpkin
4. Mèo Hip & Hipxinh
5. Mèo Thối & Tra7124119
6. Sellhamzb2

Tuần này bạn Tina90 và bạn Hangzin có bận không, sao chưa thấy đăng ký nhỉ??? ;;)

hangzin

Dịch giả Vietpet
Em vừa đăng ký thi lấy bằng lái xe nên không biết bao giờ người ta gọi đi thi. Chưa dám đăng ký vì nhỡ CN người ta gọi đi, mà lại đăng ký đi off thì không hay. Với cả bây giờ mới có thứ 5 thôi mà, chị Rose thông báo sớm mấy ngày. Để em confirm sau nhé, nếu không vướng bận thì đương nhiên là có mặt em rồi ;) CẢ NHÀ ƠI, ĐĂNG KÝ ĐI NHÉ!!!! CÀNG ĐÔNG CÀNG VUI!!!

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
vậy tôi và bác cuong_tosa cũng làm 2 xuất tham dự,kẻo sao nhãng lâu không ra mấy cô chủ mèo cào cắn anh em tôi thì toi he...he

huyCQ

Member
Em tra thi xong xuôi rồi
Giờ thì đang vô cùng rảnh rỗi
Tuần này thì ko còn gì ngăn cản em đi off được nữa :D
Em xin đăng ký 1 suất
Nhg mà, nhà em bi h có mèo Thối và 3 đứa con nữa
Em muốn bưng bọn nó đi hết nhg ..... :( em chỉ có mỗi 2 tay thôi
Có ai hảo tâm thì qua đón bọn nó jup em vs nhé ;)
Em cảm ơn trước :D
Em ơi nhiều người hảo tâm lắm em muốn bưng cái gì mà chả được chứ chẳng phải 4 con mèo đâu
em cứ thay chữ kí = địa chỉ nhà và điện thoại là có người liên lạc liền

hangzin

Dịch giả Vietpet
Chủ nhật này em đi được ạ. CN sau mới thi :) Em đăng ký 2 suất: Bư và em (vẫn như mọi ngày thôi mà). À, hôm trước có một thành viên gửi nhà em con mèo. Nó béo ục ịch ý. Để xem xem CN này em có vác được hai con đi không. Nếu được thì hứa hẹn sẽ là đối thủ đáng gờm với em Híp đấy nhá. Vừa mập ú, vừa nghịch ngợm, thích lắm!

bibin

Member
Hay quá CLB mèo lại chuẩn bị Off ... Xin chúc buổi Off vui vẻ và xum tụ .

tra7124119

Member
Em ơi nhiều người hảo tâm lắm em muốn bưng cái gì mà chả được chứ chẳng phải 4 con mèo đâu
em cứ thay chữ kí = địa chỉ nhà và điện thoại là có người liên lạc liền
Mấy thông tin đó em viết trong profile thành viên hội mèo rồi mà :D
Nếu ko thì cho mẹ nó đi thôi :worried:

l0ve_d0g

Member
Em đăng ký 1 suất cho em,1 suất cho thằng em em,1 suất cho DInny,1 suất cho cu Mướp vàng.Tổng cộng 4 suất chị nhá.

tina90

Member
Chủ nhật này em đi được ạ. CN sau mới thi :) Em đăng ký 2 suất: Bư và em (vẫn như mọi ngày thôi mà). À, hôm trước có một thành viên gửi nhà em con mèo. Nó béo ục ịch ý. Để xem xem CN này em có vác được hai con đi không. Nếu được thì hứa hẹn sẽ là đối thủ đáng gờm với em Híp đấy nhá. Vừa mập ú, vừa nghịch ngợm, thích lắm!
Mang đi đi chị ơi cứ để nó trong giỏ là yên tâm
@love dog ơi đọ mèo mướp ko nhà chị cũng có mèo mướp đây;;);;);;)

hangzin

Dịch giả Vietpet
Nó rất béo, rất nặng. Để chị xem đã, vác 2 con đi là cả một vấn đề đấy. Có khi vác được 2 con "nhợn" này đi off xong rồi về nhà, bại liệt tay là vừa.

À, chị rose là phải ghi sellhamz+chichi rồi, nhà em vừa rước về 1 em mèo mướp cái rất xinh nhá;))

Hi

Chủ nhật này cho JOLIE nhà mình off với nhé, có lẽ là lần cuối mình cho đi off mặc dù là off của hội mèo (Jolie là cún mà) nhà mình gần HoTel chó mèo mà. Chắc sắp tới em ấy đc gả đi rồi, không biết có kịp off ko nữa kìa