• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông Báo offline CLB người yêu mèo Vietpet Hà Nội ngày Chủ Nhật 27/4/2008

Status
Không mở trả lời sau này.

Rose1402

Vietpet sponsor
Qua sự thành công của buổi off đầu tiên ngày 13/04/2008, Ban CN CLB Catlover quyết định sẽ duy trì các buổi sinh hoạt CLB Catlover 2 tuần một lần tại địa điểm Khách sạn Chó Mèo Bảo Sinh. Thay mặt Ban chủ nhiệm, Rose1402 xin thông báo tới các hội viên CLB Catlover chương trình buổi sinh hoạt CLB tuần này như sau:

1. Thời gian: 15-17 giờ Chủ Nhật 27/4/2008.

2. Địa điểm: Khách Sạn Chó Mèo Bảo Sinh, 167 Trương Định, Hà Nội. =>Xem sơ đồ chỉ dẫn:

3. Thành phần: Không hạn chế, Khuyến khích mang mèo của mình đi off, tự quản lý mèo tránh thất lạc.

4. Nội dung buổi offline:
- Gặp mặt, giao lưu CLB, chủ và mèo VP - Chụp ảnh lưu niệm chủ và mèo.
- Ổn định Tổ chức Hội mèo Hà Nội.
- Bầu thêm 1 Phó CN CLB Hội Mèo Hà Nội.
- Thảo luận về Quỹ sinh hoạt CLB: mức thu, định kỳ hoạt động, mục đích sử dụng, người quản lý chi tiêu quỹ,...
- Thảo luận về hình thức hoạt động Hội Mèo: Hội thảo, Tham quan, Học hỏi- Giao lưu...

5. Khách mời: Các Thành viên, kể cả chưa nuôi mèo.

6. Ban Tổ Chức: Bác sĩ GreenVetHanoi; Rose1402.

Mời các bạn đăng ký tham dự để BTC có sự chuẩn bị chu đáo hơn - hạn chót Thứ bảy 26/4/2008. Đăng ký nhanh nhanh nhanh lên nàooooooo.... >:D< :wel:

Rose1402

Vietpet sponsor
Chúng ta hãy cùng ôn lại một số hình ảnh giao lưu giới thiệu của hội viên CLB Catlovers Hà Nội ngày 13/04/2008:

Manonero

Member
Trai thanh nữ tú yêu mèo của VP Hà Nội đâu nhỉ....

Những cô chủ cậu chủ đáng yêu của meo meo đâu rồi...

Nhào vô đăng kí thôi...chúc câu lạc bộ Cat Lover phát triển ngày càng vững mạnh!

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Anh lại đăng ký 2 xuất cô nhé !nhưng cũng khiếu nại luôn với cô là không có chén trà tàu thì mấy thằng già như tụi anh nhạt mồm lắm,còn khói lửa thì bọn anh tự túc rồi he..he

Tiếc nhỉ, CN Em đi QN rùi , không thì mang Báo (tên của chú mèo) nhà Em đi giao lưu.
Các Bác ơi Off vào T7 đi ạ. Đóng góp như thế nào thì cho em biết với nhé.

cuong_tosa

Moderator
Tôi cũng đang ký một xuất ,nhưng lần này mang chuột đi offline vì chưa kiếm được em mèo nào như ý cả..he...he

Rose1402

Vietpet sponsor
Anh lại đăng ký 2 xuất cô nhé !nhưng cũng khiếu nại luôn với cô là không có chén trà tàu thì mấy thằng già như tụi anh nhạt mồm lắm,còn khói lửa thì bọn anh tự túc rồi he..he
Cụ yên tâm, mâm các cụ sẽ có trà :D :D Mà các cụ CN này em thấy lại nhiều cụ đi tàu ngầm, em đang lo ngay ngáy đây nầy... :p :p

Tiếc nhỉ, CN Em đi QN rùi , không thì mang Báo (tên của chú mèo) nhà Em đi giao lưu.
Các Bác ơi Off vào T7 đi ạ. Đóng góp như thế nào thì cho em biết với nhé.
Chào bạn ttom20002003, CN này không đi được thì thật là tiếc, nhưng không sao vì CLB sẽ sinh hoạt đều đặn 2 tuần 1 lần nên còn nhiều cơ hội để bạn đưa em Báo đi mà. Mong sớm được thấy Báo nhà bạn ra mắt với các anh chị em :wel: :wel: :wel:

Rose1402

Vietpet sponsor
Danh sách đăng ký tham gia Offline Hội mèo Chủ nhật 27/04/2008:

1. GreenVetHanoi - Bác sĩ Hoàng Ngọc Báu
2. Rose1402 (Thanh Hải - Trương Định, Hà Nội)
3. KyCauGo - Chủ nhiệm CLB off HN (anh Kỳ - Cầu Gỗ, Hà Nội)
4. cuong_tosa - Phó CN CLB Offline (anh Cường - Nguyễn Lương Bằng, Hà Nội)
5. ...

Đâu hết rồi nhỉ? Bông xinh, Chicken, Hotmen_Hp, SirTuan, Pumpkin, Nab2195, Cala_ring, tra7124119,...??? nhào vô đăng ký đi thôi còn chờ gì nữa??? :wel: :wel:

Mời các bạn yêu mèo tiếp tục đăng ký nào... :wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel:

nab2195

Dịch giả Vietpet
Vụ ọp nào mình cũng rất thèm muốn đi, nhất là ọp hội mèo lại càng vui, nhưng do mấy hôm tới công việc hơi bận nên không dám hứa 100%, sẽ cố gắng góp mặt với em Béo :) nhưng trước tiên phải mò ra cửa hàng anh Mỡ tậu chiếc túi như Rose mới đc, mình thấy đẹp và tiện quá :p

Cả nhà ơi đăng kí mạnh tay lên nào, sẽ cực vui đấy >:D< nhanh nhanh kẻo hết chỗ:-bd

Rose1402

Vietpet sponsor
Vụ ọp nào mình cũng rất thèm muốn đi, nhất là ọp hội mèo lại càng vui, nhưng do mấy hôm tới công việc hơi bận nên không dám hứa 100%, sẽ cố gắng góp mặt với em Béo :) nhưng trước tiên phải mò ra cửa hàng anh Mỡ tậu chiếc túi như Rose mới đc, mình thấy đẹp và tiện quá :p

Cả nhà ơi đăng kí mạnh tay lên nào, sẽ cực vui đấy >:D< nhanh nhanh kẻo hết chỗ:-bd
Hihi, nói thì chỉ sợ bị PR không công cho bác chủ quán trà đá 93 Hoàng Hoa Thám :p, nhưng quả thực là rất yên tâm khi cho Tôm vào nằm trong túi đó, nằm yên và ngoan lắm :p bình thường là hắn nhát lắm đấy nhá :D ở trong túi có 1 cái dây móc nhỏ để cố định cổ cho Tôm nữa nên cứ đeo bên vai tung tăng đi lại mà cu cậu vẫn im re hihi... thích lắm :love struck: :p

Tuần này là một buổi sinh hoạt cực kỳ quan trọng và rất cần nhiều ý kiến thảo luận góp ý cho các buổi sinh hoạt CLB về sau. Chỉ mong càng nhiều thành viên đi thì càng mừng. Thật sự mong mỏi đến một ngày nào CLB Catlovers của chúng ta có thể có những ngày hội nhộn nhịp tưng bừng như bên các bác hội Cún thôi... Dog Eye

Nào các fan của những bé meo meo hay làm nũng... đăng ký nhanh đi nào... ;;) ;;)

Rose1402

Vietpet sponsor
ko có mèo thì dắt chó đi được ko chị :D ???? hehe.............
Được quá đi chứ :D không những chó mà cả chuột, cu gáy, chích chòe đều được hết, hehe :D người không còn được cơ mà :p vậy là Kemkem số 5 đấy nhé ;)

Tiếp tục nào... :beer >:D<

Phải đăng kí mới được đi à?! Thế thì mình đăng kí cho cả năm luôn nhé! :D
Lần này đi "tay ko" cho nó nghiêm túc mà bàn luận,ko như lần trước nữa...

Rose1402

Vietpet sponsor
Phải đăng kí mới được đi à?! Thế thì mình đăng kí cho cả năm luôn nhé! :D
Lần này đi "tay ko" cho nó nghiêm túc mà bàn luận,ko như lần trước nữa...
Hehe :D nàng Bông xinh này mới thay cái Avatar mới nhìn lạ quá :p cứ tưởng là ai :p thế tình hình là sợ rồi ah, chỉ dám đi tay không bắt giặc thôi ah :)) =))

tantulinh

Member
chị ơi cho em đăng kí với nhá, em ko mèo đâu nhưng có đứa bạn thích mèo lắm nên em dắt nó theo có đc ko :p

Rose1402

Vietpet sponsor
chị ơi cho em đăng kí với nhá, em ko mèo đâu nhưng có đứa bạn thích mèo lắm nên em dắt nó theo có đc ko :p
:D dắt bạn đi thay mèo hả? đi không còn được nữa là... :p

Bông xinh số 6 - tantulinh số 7. Số 8 tiếp tục nào... số 8 đẹp quá kìa... :p

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Con trai cưng của tớ còn được mẹ nó mất cả buổi tối khâu cho cái váy lụa để đi OFF cơ. Xin lỗi cả nhà vì con tớ là con trai mà lại mặc váy, dưng mà đằng nào cũng phải bị thiến, cho Pumpkin cưng tập làm pê đê cho quen.

Vậy, cho Pumpkin đăng ký một suất nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.