• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

thông báo OFFLINE chủ nhật ngày 23 tháng 11 năm 2008

Status
Không mở trả lời sau này.
BTC xin thông báo với toàn thể anh chị em thành viên VIETPET.
Chủ nhật tới chúng ta tổ chức offline thường niên ,thời gian và địa điểm như thường lệ, tuy nhiên trời đã bắt đầu trở rét nên anh chị em cẩn thận trong việc chăm sóc cún cưng hơn.
Và cũng nhân đây xin thông báo với anh chị em, hãng thuốc thú y BAYER là một hãng thuốc thú y nổi tiếng của GERMANY hôm tới có mặt tại buổi offline và có tài trợ cho CLB của chúng ta 1 số thuốc thú y. Đây là buổi ra mắt đầu tiên của hãng thuốc BAYER với anh chị em thành viên chúng ta. Rất mong anh chị em có mặt đông đủ.
Thay mặt BCN CLB offline.
Hùng TRung Yên

TunPQ

Member
Cảm ơn Mod HTY đã thông báo!

Chúng em sẽ cố gắng có mặt đầy đủ...mong rằng sẽ được nhận ít thuốc miễn phí nếu có thể :D

Mốc yêu

Member
he he em sẽ có mặt đúng ngày hẹn, các mẹ khi mang con em đi nhớ mặc áo ấm nhé hihi

Các bác ơi. Chủ Nhật này off có bác nào có nhu cầu nuôi cún con thì quá bộ qua nhà em xem, nhà em vẫn còn có 2 em gái đang trên đường đi tìm chủ tốt. Bác nào không có nhu cầu nhưng nếu có bạn bè muốn nuôi thì cứ giới thiệu qua nhà em, với điều kiện là phải yêu thương và chăm sóc chúng cẩn thận. Em chỉ biếu thôi không bán, cùng lắm thì lây 10k tiền vía cho các em nó khoẻ mạnh. Em đã đăng tin trên mục mua bán rồi nhưng muốn thông tin ở đây luôn để mọi người đọc được giới thiệu cho nhau đến rước các em ấy đi sớm vì đến chủ nhật này là nhà em quyết định tiến các em về nhà chủ mới tất tần tật luôn. Nhà chật mà nuôi 6 con chó nên hơi mùi mẫn :)

tuan8us

Các bác ơi. Chủ Nhật này off có bác nào có nhu cầu nuôi cún con thì quá bộ qua nhà em xem, nhà em vẫn còn có 2 em gái đang trên đường đi tìm chủ tốt. Bác nào không có nhu cầu nhưng nếu có bạn bè muốn nuôi thì cứ giới thiệu qua nhà em, với điều kiện là phải yêu thương và chăm sóc chúng cẩn thận. Em chỉ biếu thôi không bán, cùng lắm thì lây 10k tiền vía cho các em nó khoẻ mạnh. Em đã đăng tin trên mục mua bán rồi nhưng muốn thông tin ở đây luôn để mọi người đọc được giới thiệu cho nhau đến rước các em ấy đi sớm vì đến chủ nhật này là nhà em quyết định tiến các em về nhà chủ mới tất tần tật luôn. Nhà chật mà nuôi 6 con chó nên hơi mùi mẫn :)
Bác ơi e thích nuôi lắm. E hứa sẽ chăm sóc e no cẩn thận, bác cho e xin 1 e nhé. dạo này e hay lang thang ở chợ bưởi tìm mua mà chưa được. Bác cho e địa chỉ e đến thăm các bé nhé. Bác PM cho e nhé, e ten Tuấn sdt 0983788756.
Thank bác Khánh nhiều nhiều

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Em mới nghe thông tin nóng hổi ở quán cà fê Vĩnh Hồ:D thì được biết bác Cường_ Tosa mới tậu HÀNG KHỦNG LẮM......:D:love struck:, vậy nên CN bác cho em zai nó ra cho ACE chiêm ngưỡng bác nhé. Kiểu này lại khối AE lại muốn làm thông gia với bác đây:)):)):))

* Còn chú Mỡ nhớ cho cả Vịt và Sẹo ra đấy nhé. Chú Hoàng cũng thế nhớ cho Nhầu & Bun ra, nếu có thêm rơmooc thì cũng cho lên xe tải luôn....he....he......

dieuthuy

Khánh ơi CN này cho 3mẹ con của Bông ra Off đi, có mà khối ACE muốn bế muốn xin nhé:love struck::D, mà đề nghị xin tiền vía từ 50.000đ trở lên chứ bgiờ 10.000đ kg mua nổi lít xăng:)):)):-bd

ectasy

Member
chủ nhật này đăng ký với chị Thuý thêm 1 cái xe tải nhà em nữa. ra off cho đông vui. tiện thể ra mắt thêm thằng em của cu Bông luôn ạh.

tosa-inu

Member
Em mới nghe thông tin nóng hổi ở quán cà fê Vĩnh Hồ:D thì được biết bác Cường_ Tosa mới tậu HÀNG KHỦNG LẮM......:D:love struck:, vậy nên CN bác cho em zai nó ra cho ACE chiêm ngưỡng bác nhé. Kiểu này lại khối AE lại muốn làm thông gia với bác đây:)):)):))
Hẹ hẹ, đề nghị bác Cường lên tiếng đi ạ hoặc là hé lộ 1 chút thông tin cũng được. Thông tin chị Thuý đã đưa ra thế này mà bác chả có ý kiến gì là ko ổn đâu, anh em đang nhao nhao lên rồi đấy ạ.

@ Chị Thuý : OK chị, bọn nó sẽ ra, mỗi con có 1 cái áo mới made in nhà Mỡ :))

HieuKTS

Member
Hay quá chủ nhật này các bác cho các em ý đi đầy đủ nhé ! Làm trước có mấy việc đột suất nên không đi được ! tiếc quá ! Bây giờ Em phải sắp xếp công việc ngay để chủ nhật có mặt mới được ! he he !:love struck:

chắc chắn lần này là cháu phải đến.Vì mấy lần trước đang thi nên không có thời gian đến được.Mong nhanh nhanh tới ngày offline:)

dieuthuy

Anh Hùng ơi! Anh em Vietpet Hải Dương lên tham gia có được không ạ
Tất nhiên là quá được chứ ạ. Các bạn ở xa lên DỰ OFFLINE cùng CLB VietPet Hà Nội thế này là khách quý đây:-bd.

* Thay mặt BCN CLB một lần nữa xin mời ACE ở các tỉnh thành lân cận về dự OFFLINE cùng chúng tôi, như vậy buổi OFF sẽ có khí thế hơn, vì kg khí đông vui hơn. Nhất là cùng tham dự để ACE trong ban chủ nhiệm CLB VP Hải Dương có thể hiểu và lên tinh thần sẽ cùng tham dự FESTIVAL sắp tới tháng 12 sẽ diễn ra ở Hà Nội:wel::angel::-bd

** Đề nghị các thành viên khi ra OFFLINE nhớ mang theo thẻ.Chúng ta vẫn OFFLINE từ 10h đến 12h nhé. Nếu ai chưa có thẻ mà tham gia đã lâu XIN MỜI GẶP PCN ROSE & PCN LÂM làm thẻ nhé, cám ơn các bạn!!!

dieuthuy

Hẹ hẹ, đề nghị bác Cường lên tiếng đi ạ hoặc là hé lộ 1 chút thông tin cũng được. Thông tin chị Thuý đã đưa ra thế này mà bác chả có ý kiến gì là ko ổn đâu, anh em đang nhao nhao lên rồi đấy ạ.

@ Chị Thuý : OK chị, bọn nó sẽ ra, mỗi con có 1 cái áo mới made in nhà Mỡ :))
Hay đấy nhỉ, có lẽ chị cũng fải kêu chú Mỡ:)] mang 1số áo cho mấy nhóc nhà chị thôi:D:love struck:, trời cũng se se lạnh rồi. Phải sắm thêm áo mới cho các cún thêm xinh chứ nhỉ, để tháng 12 còn ra DỰ FESTIVAL nữa chứ:love struck::angel::angel:

xuandu74

Member
Cám ơn chị Diệu Thúy, nhất định bọn em sẽ mang mấy chú cún cưng lên tham gia buổi off để giao lưu và học hỏi kinh nghiệm, hẹn gặp chị tại buổi off.

ldhanoi

Member
Nhắn riêng đồng chí Bibin - Hải Dương, CN này nhất định anh sẽ dắt cu Bin lần đầu tiên đi off đấy, hẹn gặp em CN này nhé!

Vui quá, đã quá lâu mình không được đi off rồi, không biết hôm đó có sức dắt được mấy em đi nữa, em nào cũng muốn đi chơi, 2 vợ chồng mình có tới 4 em to đùng!

tramnhim

Member
hehe...em tuy là thành viên mới nhưng cũng rất máu đi off
Mỗi tội nhà xa đi 1 mình bùn lắm
Có nhà bác nào gần mạn Láng Hạ, Thành Công ko? Đi cùng với tớ cho đỡ buồn( hoan nghênh các bạn nữ nhá)
Có j tớ sẽ qua đón và tiện thể sẽ mang em Pepsi đi cùng

Status
Không mở trả lời sau này.