• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline của CLB VP HÀ NỘI

Status
Không mở trả lời sau này.
thế thì tiện cả đôi đường. Em sợ off trùng lắm. Tiếc hùi hụi.
Ps chilan. Nhà cô 4 đứa rồi cháu ơi. Há há há

baduy_yeucho

Cháu muốn ra xem offline mà lại k có thẻ.. Thế chảu ra sớm để lấy thẻ a. Có phai đóng tiền mua thẻ k a.. để chau biet đường ma mang theo a.. hihi

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Cháu muốn ra xem offline mà lại k có thẻ.. Thế chảu ra sớm để lấy thẻ a. Có phai đóng tiền mua thẻ k a.. để chau biet đường ma mang theo a.. hihi
Chào bạn, bạn cứ ra chơi thăm quan CLB.:wel:, Việc đóng tiền gây quỹ, làm thẻ là tự nguyện, nếu bạn ra OFFLINE bạn thấy thích, thấy bổ ích. Bạn cứ ra chơi 1lần tìm hiểu về CLB và các cô chú, anh chị trong ban tổ chức và ban chủ nhiệm CLB nhé.

* Chúng tôi luôn mong có nhiều thành viên tham gia, ủng hộ cho PHONG TRÀO YÊU THÚ CƯNG CỦA VIETPET mà.

để xem cái nào có lẽ mình sẽ cầm 1 trong 30 cái thẻ của khách !( mà cũng chẳng biết có đc ko vì nhỏ tuổi quá )

dạo này bận dộn quá nên chăng mấy khi ol.the la lại sắp đc đi off nữa rồi.dạo này cu kem nhà em cũng tội lắm em bận nên chẳng ai doái hoài gì cả.chỉ trông chờ hôm off cho cu cậu đi cho đỡ buồn.

tungquay

Member
Bạn Tùng lần này ra mang cả Bull cả SaintBerna ra nhé.....:D, có cả phu nhân hỗ trợ còn gì bằng:-bd, mà bạn đến sớm hơn có dịp hàn huyên hơn nhé.
dạ SBL nhà em đang trụi thụi lụi lông rồi vì thấy trời nóng quá bố em chơi hết bộ áo của em ý rồi lên có mang em ý đi đựoc chắc cũng phải vào mùa đông chị ạh, đợt này vợ em đang muốn mang em Tây Bán Nhà và em Bắc Kinh Độc nhãn Long đi lên chắc em chiều vợ em thôi, em cũng muốn đi sớm lắm ạh nhưng nhà em xe quá..đi xe máy chở chó đi cùng lên cũng ko đi được nhanh ạh...hic hic...:praying:

TrungAC

<font color="Orange"><strong>Ban liên lạc GSD Viet
Báo cáo Chủ nhiệm Kycaugo và BCN CLB Off Hà nội,

Anh định tuần này nếu không có vấn đề đột xuất ( vợ con bắt ở nhà, hay phải lên trại PDF chăm cho các đàn chó con bú - Vì vợ cậu Mậu mới '' vỡ chum '' sinh hạ 1 cậu con trai 3,6 kg đẹp như trong mơ,đang neo người chăm sóc 3 đàn chó con quá ) sẽ tham gia Offline với 1 chú Lab ( đen hoặc chocolate ,nhiều khả năng là con mầu đen,vì hiện nay đang thấy 1 số thành viên chơi ) cùng mục đích :
- Giới thiệu thế nào là tiêu chuẩn 1 chú Lab thuần chủng ( kèm theo Pedigree + sách chuyên môn về Lab và dòng Retriever + ảnh minh hoạ ) so sánh cái hay ( dở ) qua con Lab của anh luôn.
- Một số đặc tính,tính cách,phẩm chất ( và cả điều ưu,khuyết ) của giống Lab này.

Thời gian : độ 5-10-15 phút...tuỳ có người quan tâm ko ?
Vị trí : 1 góc sân nào đó
Đối tượng : nếu ai đó quan tâm ?
Mục đích : thay đổi hương vị 1 phần nhỏ nội dung buổi Off 1 chút.

Nếu được sự đồng ý của BCN, thì anh sẽ chuẩn bị tư tưởng và '' nhân sự '' dẫn chứng.Đồng thời nhờ Kỳ cùng BCN alo 1 số ACE đang nuôi Lab, Golden....dòng Retrievr biết thông tin này,chứ để anh đứng nói 1 mình thì ...ko có cảm hứng mất.
Cảm ơn nhé và đợi ý kiến chỉ đạo BCN
Thân mến

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
TO bác TRUNG :Ý tưởng hay anh ạ! em nghĩ em và anh chị em trong BCN hoan nghênh việc làm của bác ,ít ra cũng giúp mọi người hiểu biết thêm về giống chó này và thay đổi không khí anh ạ,nếu có thể bác giúp em luôn vụ về giống GSD hay NAM PHI vào những buổi sau nữa được không ạ ?ít nhiều về những gương mặt không có ứng cử viên nào hơn bác trong 3 giống chó này .Bác giúp em cũng là giúp một số thành viên trong CLB của mình em cứ nhanh mồm cám ơn trước ! thanks

TrungAC

<font color="Orange"><strong>Ban liên lạc GSD Viet
TO bác TRUNG :Ý tưởng hay anh ạ! em nghĩ em và anh chị em trong BCN hoan nghênh việc làm của bác ,ít ra cũng giúp mọi người hiểu biết thêm về giống chó này và thay đổi không khí anh ạ,nếu có thể bác giúp em luôn vụ về giống GSD hay NAM PHI vào những buổi sau nữa được không ạ ?ít nhiều về những gương mặt không có ứng cử viên nào hơn bác trong 3 giống chó này .Bác giúp em cũng là giúp một số thành viên trong CLB của mình em cứ nhanh mồm cám ơn trước ! thanks
Về chó Nam Phi thì anh có thể '' chủ trò '' như rủ thêm vài anh bạn đang nuôi các thế hệ đàn con NP từ trại PDF và ...tóm luôn cả chú oắt con NP chưa xuất chuồng...tóm lại có thằng lớn thằng bé tham gia,để các chủ chó khen chê '' tẹt ga '' rôm rả....... '' vui là chính mà ''.

Về GSD thì nhiều người nuôi lâu năm, kinh nghiệm như Kycaugo, Khương,hình như Hungtrungyen,rồi vài người khác.Tất cả cùng tham gia ( gặp nhau bàn trước 1 chút vào buổi Off tuần này),ai có Berger mang theo. Anh cũng xin là 1 thành viên nhiệt tình và khi tham gia sẽ mang 1 em GSD theo người + thêm vài cuốn catalogue về cuộc thi GSD thế giới mấy năm vừa qua + tạp chi chuyên đề + nếu cao hứng nữa thì máy tính và vài DVD về thi GSD thế giới ai thích gì xem nấy chẳng hạn.Đại khái như vậy. Tuỳ ý kiến chỉ đạo BCN cho mang gì theo nhé.
thân mến

sinhngay47

Member
Dạ em là thành viên dưới Hải dương CN này muốn lên Tham gia cùng Các bác HN có đc kô ạ với lại em cung chưa biết đg và nếu có thể em sẽ bế cún lên ạ

KyCauGo

Báo cáo với bác TRUNG ! Bác biết đấy cơ sở vật chất của CLB mình thiếu hụt đủ thứ ,nếu bác mang ra những tài liệu đó thì quá quý còn gì ,em nghĩ bác hộ em cái vụ đó thì chuẩn quá ,mỗi tuần ta bàn bạc về 1 giống chó nào đấy em thấy hay anh ạ,anh em mình cùng thảo luận kiểu chuyên gia cây nhà lá vườn cho vui chứ thuê chuyên gia thì chết tiền anh ạ.Vụ này bác làm trương cho em nhờ ,lúc nào cần tụ họp anh em BCN bàn bạc bác alô cho em một tiếng là ok .Thanks bác

KyCauGo

CLB luôn ưu tiên anh chị em ở xa về tham gia vui chơi ,chúng tôi sẽ tạo điều kiện hết khả năng có thể để các thành viên ở xa về tụ họp ,rất hy vọng bạn ghé chơi ,có gì bạn cần giúp cứ gọi cho bác CƯỜNG_TOSA :0979719999

sinhngay47

Member
CLB luôn ưu tiên anh chị em ở xa về tham gia vui chơi ,chúng tôi sẽ tạo điều kiện hết khả năng có thể để các thành viên ở xa về tụ họp ,rất hy vọng bạn ghé chơi ,có gì bạn cần giúp cứ gọi cho bác CƯỜNG_TOSA :0979719999
EM rất cám ơn Bác Kỳ em nghe ku bibin nói nhiều về bác nhưng chua có dịp gặp mặt mong rằng CN nhật này sẽ có dịp gặp bác

Hehhehhhehe.... lại sắp đc ra sân rùi đây. Lần này mong rằng không có gì đột xuất xảy ra để Hitler nhà e còn đc tung tăng xuống phố

Báo cáo Chủ nhiệm Kycaugo và BCN CLB Off Hà nội,

Anh định tuần này nếu không có vấn đề đột xuất ( vợ con bắt ở nhà, hay phải lên trại PDF chăm cho các đàn chó con bú - Vì vợ cậu Mậu mới '' vỡ chum '' sinh hạ 1 cậu con trai 3,6 kg đẹp như trong mơ,đang neo người chăm sóc 3 đàn chó con quá ) sẽ tham gia Offline với 1 chú Lab ( đen hoặc chocolate ,nhiều khả năng là con mầu đen,vì hiện nay đang thấy 1 số thành viên chơi ) cùng mục đích :
- Giới thiệu thế nào là tiêu chuẩn 1 chú Lab thuần chủng ( kèm theo Pedigree + sách chuyên môn về Lab và dòng Retriever + ảnh minh hoạ ) so sánh cái hay ( dở ) qua con Lab của anh luôn.
- Một số đặc tính,tính cách,phẩm chất ( và cả điều ưu,khuyết ) của giống Lab này.

Thời gian : độ 5-10-15 phút...tuỳ có người quan tâm ko ?
Vị trí : 1 góc sân nào đó
Đối tượng : nếu ai đó quan tâm ?
Mục đích : thay đổi hương vị 1 phần nhỏ nội dung buổi Off 1 chút.

Nếu được sự đồng ý của BCN, thì anh sẽ chuẩn bị tư tưởng và '' nhân sự '' dẫn chứng.Đồng thời nhờ Kỳ cùng BCN alo 1 số ACE đang nuôi Lab, Golden....dòng Retrievr biết thông tin này,chứ để anh đứng nói 1 mình thì ...ko có cảm hứng mất.
Cảm ơn nhé và đợi ý kiến chỉ đạo BCN
Thân mến

Thân gửi anh Trung AC ! Bác có ý tưởng rất mới mẻ và mang tính thiết thực ,đúng là "gừng càng già càng cay". Em tin rằng BCN CLB Ofline và toàn thể thành viên cũng ủng hộ bác nhiệt tình . Đúng là "nắng hạn gặp mưa rào "vì hiện tại em đang nuôi một chú Lad cái màu đen đc hơn 2 tháng tuổi (em nó là đàn con thứ 2 của Kia nhà anhthe98) cho nên ý tưởng của anh đưa ra sẽ rất bổ ích với em nhất là trong thời điểm này .
Khi chúng ta bước chân vào một sân chơi nào đó thì cần có niềm đam mê,lòng nhiệt tình. Nhưng chỉ có đam mê và lòng nhiệt tình thôi thì chưa đủ mà chúng ta cần phải trang bị cho mình cả kiến thức ,tìm hiểu thông tin ,hoc hỏi kinh nghiệm của các bậc đàn anh đi trước . Có đc sự kết hợp hài hoà giữa 2 yếu tố trên thì cuộc chơi của mỗi cá nhân sẽ có ý nghĩa và kết quả hơn rất nhiều có phải kô ACE .
Hy vọng lần Off này cả nhà ta sẽ đc "mãn nhãn" chiêm ngưỡng nhiều chú cún đẹp của anh Trung và các thành viên khác .
Anh Trung bố trí cho mấy đại diện ở PDF ( GSD, Lad, PQ) đi Off lần này nhé !
To chú Lâm : Lần này chú Lâm phải cho 2 khủng long nhà chú ra nhé ! Bác Kỳ CG đã cắm cọc rồi ,chú cứ buộc "trâu" vào đó rồi ra phát thẻ là OK mà :)):)):)):))
Thân chào cả nhà ! rất mong ACE đi càng đông càng vui ( Đức Hùng 0987.72.72.38 )

Mẹ Diệu Thuý ơi mẹ giết con không gươm không đao đó à????

Lần này 2 tay 2 súng, đi xe tải để cà đểu Hoàng Tosa đây..he he. Nhưng mà phải có người hỗ trợ chứ không là chết em đấy. Em cũng muốn chơi, các anh các chị toàn bắt em đi phát thẻ. Lần này 2 con kia nó lôi xềnh xệch là em không phát được thẻ đâu các anh các chị ạ! :(( :(( :((
Nếu không ngại tôi sẽ phụ giúp ông cái vụ phát thẻ hay gì gì nữa đc chưa nào.
Giờ thì yên tâm hai tay hai súng, lựu đạn quăng cả chùm đc rồi nhé.
Tiện thể chú cho anh xin cái thẻ của anh luôn chú đỡ phải phát ... sướng thế còn gì :D

dieuthuy

Nếu không ngại tôi sẽ phụ giúp ông cái vụ phát thẻ hay gì gì nữa đc chưa nào.
Giờ thì yên tâm hai tay hai súng, lựu đạn quăng cả chùm đc rồi nhé.
Tiện thể chú cho anh xin cái thẻ của anh luôn chú đỡ phải phát ... sướng thế còn gì :D
Sướng gì hả chú Long.....chú là người MỞ HÀNG ĐĂNG KÝ LÀM THẺ ĐẦU TIÊN, mà chú lại đóng tiền , lấy thẻ GẦN CUỐI, ÁP CHÓT ĐẤY......:Dmay mà vía của chú Lâm, của chị .....các ACE khác trong BAN CHỦ NHIỆM NÓ MÁT, CHỨ KG LÀM ĂN KIỂU NHƯ CHÚ CÁC ACE KHÁC SẬP TIỆM RỒI:)):)):))

* Còn vụ thẻ thì các ACE trong ban chủ nhiệm có trách nhiệm rồi, còn fải đóng dấu nữa mà. Chị thay mặt BCN cám ơn chú, vì SỰ NHIỆT TÌNH CỦA CHÚ....TUY CÓ HƠI MUỘN 1TÍ:D:-bd

HẸN GẶP LẠI MỌI NGƯỜI, CÁM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ TÂM HUYẾT ĐỂ CHO SÂN CHƠI CỦA CHÚNG TA THÊM VUI VÀ BỔ ÍCH. ĐẶC BIỆT LÀ ANH TRUNG AC_ NHÀ TÀI TRỢ, RẤT NHIỆT TÌNH, TÂM HUYẾT:love struck::-bd

à méo

Member
Yeah! tái ngộ các bác, lại được vuốt ve em Samoyel rồi! =D>
Em có thẻ rồi, nhưng nhà em không có chó đâu, cho mèo đi thì sợ chó nó đuổi! Các bác thông cảm cho em nhá!

Manonero

Member
Dạ...các bác đe doạ nhiều quá, em đành phải liều thân tiếp quân tử thôi ạ...

dieuthuy

Yeah! tái ngộ các bác, lại được vuốt ve em Samoyel rồi! =D>
Em có thẻ rồi, nhưng nhà em không có chó đâu, cho mèo đi thì sợ chó nó đuổi! Các bác thông cảm cho em nhá!
à méo ơi, em kg có cún thì cứ dẫn, rủ bạn ra là ok rồi....càng đông càng vui mà:-bd, còn nếu thích bế cún thì cứ PM cho bác cả Kỳ Cầu Gỗ nhé......đang có 1em trai Bull đẹp trai, màu mỡ đang cần người BẾ ẴM, vuốt ve đấy e ạ. Mà kg bế nổi thì Vật,Kéo cũng được:)):wel:

Status
Không mở trả lời sau này.