• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline 12-02-2012 tại cv thống nhất

jenny_Q

Vietpet sponsor
Club Bully Hà Nội off đầu xuân, kính mới toàn thể anh em yêu AM.Bully đến dự buổi off đầu xuân, giao lưu , nói chuyện , bàn bạc phương án và định hướng năm nay .
: 9h00 ngày 12/2/2012 tức chủ nhật tuần này ,thêm nữa là có 1 buổi tiệc tùng nhỏ anh em ta nâng ly chúc mừng xuân mới vào phần cuối .
- Địa điểm : Quán gió công viên thống nhất
- Thời gian : 9h00

Phần 1 : (giới thiệu, làm quen )
Phần 2 :Hướng dẫn các bài tập cơ bản cho các bé
Phần 3 : Giao lưu , nói chuyện , bàn bạc phương án và định hướng năm nay .

Buổi off sẽ là bước khởi đầu xuân mới, rất mong anh em đến dự đông đủ

Đặc biệt là có chương trình off người tăng 2 nhé. Vậy nên rất mong mọi người chịu khó ở lại để chúng ta được giao lưu với nhau.[/COLOR]

Manh Cuong

Member
Off thôi mọi người đầu năm với những kế hoạch định hướng mới club ta sẽ phát triển mạnh mẽ hơn nữa :)

mjtbeo

Member
Off thôi mọi người đầu năm với những kế hoạch định hướng mới club ta sẽ phát triển mạnh mẽ hơn nữa :)
chó của thằng em Huy đẻ 10 con em ơi anh em mình ra đấy đập phá đi ;)) o->

V BULLIES

Member
ui cha các đại ca lại offf ah. Sao mà off liên tùng tục tục nhiều đầu xuân thế. Mấy đại ca ăn Tết hơi bị lâu bị dài đó hehehehe. Cho thằng e bắn ké với dc ko hjh

Manh Cuong

Member
ui cha các đại ca lại offf ah. Sao mà off liên tùng tục tục nhiều đầu xuân thế. Mấy đại ca ăn Tết hơi bị lâu bị dài đó hehehehe. Cho thằng e bắn ké với dc ko hjh
Luôn luôn giang rộng vòng tay chào đón e,có thời gian rảnh rỗi thì lên off với bọn a đầu xuân nhé ;)

jenny_Q

Vietpet sponsor
anh em giao lưu chơi bời thoải mái có phân biệt gì đâu ai vào chơi đều được hết miễn sao chỉ có 1 tiêu chí là lành mạnh bổ ích

jenny_Q

Vietpet sponsor
cho mình hỏi sao ad không thông báo khi đi mang theo bn làm lệ phí ah :)
club bully Hà Nội tạm thời không thu phí bạn nhé. Vì vậy bạn cứ tham gia thoải mái không phải ngại bất cứ vấn đề gì.

Hung.tinhyeu

Active Member
hiện tại box chưa phải đóng quỹ bạn ah...
Chơi vui mà phí phiếc gì đâu, vui là chính , hy vọng gặp bạn ngày mai.>:D<>:D<>:D<
cho mình hỏi sao ad không thông báo khi đi mang theo bn làm lệ phí ah :)
club bully Hà Nội tạm thời không thu phí bạn nhé. Vì vậy bạn cứ tham gia thoải mái không phải ngại bất cứ vấn đề gì.
Phí đóng góp của CLB là mỗi người 500 vnđ.... Khi nào thu đủ 28.000 vnđ để chi 10.000 vnđ / 01 ấm trà và 18.000 vnđ / 01 bao Vinataba, còn quá đà 5.000 vnđ tiền đá thì lúc đó thu thêm cho đủ.
28.000 vnđ + 5.000 vnđ = 33.000 vnđ.

jenny_Q

Vietpet sponsor
Phí đóng góp của CLB là mỗi người 500 vnđ.... Khi nào thu đủ 28.000 vnđ để chi 10.000 vnđ / 01 ấm trà và 18.000 vnđ / 01 bao Vinataba, còn quá đà 5.000 vnđ tiền đá thì lúc đó thu thêm cho đủ.
28.000 vnđ + 5.000 vnđ = 33.000 vnđ.
Chú thu phí kiểu này thì nhiều anh em đóng góp lắm hehe. Mọi người tham gia club thì đóng góp 500 vnđ nhé em là người sẽ đứng ra thu và công khai tài chính với mọi người.

quán gió lại trở thành nơi tề tựu của anh em vietpet mới hay :) quả là duyên! khắp các box đều định cư ở đây phỏng :D

Hung.tinhyeu

Active Member
Ảnh

Có mỗi 3 cái ảnh các bác xem tạm nhé. Đợi mãi khôngb thấy bác Atula đâu cả nên bỏ về.