• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline 03-07-2011 tại cv thống nhất

THÔNG BÁO OFFLINE ĐỊNH KỲ 03-07-2011 TẠI CV THỐNG NHẤT
( CỔNG NHÀ HÀNG GIÓ MỚI )

Cứ đến hẹn lại lên của anh chị em ta đã đến.
Trân trọng kính mời toàn thể anh chị em có chung niềm đam mê yêu cún hãy tham gia buổi off với chúng tôi.

Thời gian: 09h00 ngày 03-07-2011
Địa điểm: Công viên Thống nhất ( cổng Lê Duẩn ), phía NHÀ HÀNG GIÓ MỚI

Các bạn gửi xe sau đó đi thẳng vào trong nhé. Cứ thấy chỗ nào hôi hôi mùi chó thì đạp cửa xông vào
Chó tây, chó ta, chó tàu, chó thuyền khuyến khích các bạn cho đi hết nhé!

Rất mong các bạn tham gia nhiệt tình để hoạt động offline của VIETPET HÀ NỘI ngày càng phát triển. Hãy dành 1 buổi offline cho chú cún của mình nhé.

CHÚ Ý : Vì thời tiết nắng nóng nên địa điểm off là từ cổng nhà hàng Gió Mới đi thêm 1 đoạn vào trong nhé cho cún đỡ nóng nhé.

susu

bạn ơi chương trình nghe đã thấy hay rồi nhưng mà con phốc sóc nhà mình nó bé ghê ghớm lắm nhìn chó to là nhảy vào sủa,cho di ko biết có nguy hiểm ko nhỉ chó to nó cắn thì gãy cổ

susu

bạn ơi chương trình nghe đã thấy hay rồi nhưng mà con phốc sóc nhà mình nó bé ghê ghớm lắm nhìn chó to là nhảy vào sủa,cho di ko biết có nguy hiểm ko nhỉ chó to nó cắn thì gãy cổ
cho mình hỏi thêm là hội chó pốc sóc hà nội hay tổ chức ở đâu nhé!

cho mình hỏi thêm là hội chó pốc sóc hà nội hay tổ chức ở đâu nhé!
Hi bạn, theo mình được biết ở Hà Nội hiện nay thì chưa có hội riêng cho fox sóc, nhưng có hội dành riêng cho các các giống chó nhỏ ( Toy dog ) đấy.
Bạn có thể tìm trong box này hoặc box nói về giống fox sóc nhé.

Còn cún nhà bạn thì cứ mang ra nhé, yên tâm là các giống chó to được thuần tính rất cao, nếu chú nào hung dữ sẽ đợc xích riêng hoặc rọ mõm.

Hy vọng được gặp bạn. :-h:-h>:/>:/:eek:3